Biyernes, Hulyo 1, 2016

Mga Nakapasa sa High School 2015 ALS A&E Test noong April 2016

Narito ang mga nakapasa sa nakalipas na  ALS A&E Test results

Elementary
Secondary (A)
Secondary (B)
Secondary (C)
Secondary (D)
Secondary (E-H)
Secondary (I-L)
Secondary (M-N)
Secondary (O-Q)
Secondary (R-S)
Secondary (T-Z)

Hango mula sa DepEd website

Pagbati sa inyong lahat!

DEPARTMENT OF EDUCATION 2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST LIST OF TEST PASSERS - SECONDARY LEVEL (A)

Last Name
ABA
ABA
ABA
ABA
ABA
ABA
First Name
ARCHIBALD
Middle Name
BIBERA
ALCALA
SAMAD
IMPAL
RATUNIL
YAPE
LEONGAS
PALMA
SARUSAL
BELTRAN
AMOGUIS
BASALAN
Division
Iligan City
Testing Center
Iligan City National High School
Nabunturan  National Comprehensive  High School
Isulan Central School
Misamis Oriental Gen. Comprehensive  High School
Misamis Oriental Gen. Comprehensive  High School
Tanjay National High School
Madrid National High School
Madrid National High School
Carcar National High School
Nabunturan  National Comprehensive  High School
Matanao National High School
Matanao National High School
Batangas National High School
Quinapondan Central Elementary School
Koronadal Central Elementary School
Misamis Oriental Gen. Comprehensive  High School
Marigondon National High School
Baybay I Central School
Bayugan National Comprehensive High School
San Nicolas Elementary School
Naga National High School
Pitogo High School
Daniel R. Aguinaldo National High School
Imelda National High School
AIREEN
Compostela Valley
Sultan Kudarat
Misamis Oriental
Misamis Oriental
Tanjay City
Surigao del Sur
Surigao del Sur
Carcar City
Compostela Valley
Davao Del Sur
Davao Del Sur
Batangas City
Eastern Samar
Koronadal City
Misamis Oriental
Lapu-Lapu City
Baybay
Bayugan City
Ilocos Norte
City of Naga
Makati City
Davao City
Zamboanga Sibugay
Davao City
Cebu Province
Bohol
Zamboanga City
Eastern Samar
Eastern Samar
Malabon City
Camarines Sur
Davao City
BADRODIN
LYDEL JUN
MARY GEEN
ELTHON RENIER
DEVINA
VANLOUGIE
DEN MARK
SARAH MAE
ARLYN
ABA-A
ABA-A
ABABA
ABABA
ABABA
ABABA
ABABAO
ABABAO
ABABAO
ABABAO
ABABAT
ABABAT
ABABAT
ABABON
ABABON
ABABON
ABABON
ABABON
ABABON
ABABON
ABABON
ABABUN
ABAC
GEMAR
MARK GINO
MARICEL
CYRUS JOHN
REX
CABAGUING
SAJONIA
ROXAS
DANO
POSAS
ELIZALDY
MA. CLARIZA
EVANGELINE
JOHN HORMEL
MARIVIC
MAE RINEL
RONNIELENE
MELANIE
DEXTER NEL CLOYD
ANNA LUNA
GINALYN
NURMINA
LEONEL
NOELLE ANN
ANTHONY
ANGELICA
BONIFACIO JR.
MICHAELA
SHIELA MAE
PIEGIE
UGPO
INOT
ALINGALAN
BANCAL
DUEÑAS
TIZON
MATIGA
PASCOLADO
GUEVARRA
ISNANI
Daniel R. Aguinaldo National High School
Dalaguete National High School
San Roque National High School
Zamboanga City High School - Main
Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
BJMP - Malabon City
Sipocot South Central School
Daniel R. Aguinaldo National High School
Baliuag South Central School
LEGUIN
LEGUIN
ABAC
ABAC
DELA CRUZ
POLOPOT
INSO
ACCEDILLO
ARCENAL
MONTELLANO
YAGUEL
ABACA
ABACAJAN
ABACAN
ABACIAL
ABACIAL
ABAD
Bulacan
Manila
Bogo City
Camarines Sur
Isabela
P. Gomez Elementary School
BJMP - Bogo City
Nabua East Pilot Central Elementary School
Isabela National High School
JUDE
RONA
ABAD
JOSE
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
ABAD
JOVIC
MICKEY
AMADOR
SAN PEDRO
GUEVARRA
GRIMALDO
SOLOMON
ADJANI
BANTILAN
CALIPAYAN
ORCULLO
MERIÑO
BARBA
Biliran
Taguig & Pateros
Caloocan
Manila
La Union
Zamboanga City
Eastern Samar
Malabon City
Cebu Province
Tarlac City
Naval School Of Fisheries
Upper Bicutan Elementary School
Caloocan High School
RENZ JEFFERSON
XIELA FRANCES
REGIE
JUL-AMBRI
GILBERT
P. Gomez Elementary School
Bacnotan National High School
Zamboanga City High School - Main
Dolores National High School
Malabon National High School
Guibuangan Central School
JAN JAN
MARIA BEATRIZ
CHRISTIAN
JOHN BEN MAR
CHEENY MARIE
CHARITY
Sto. Cristo Integrated School
Imus City
Laoag City
Biliran
Imus National High School - Main
Ilocos Norte National High School
Naval School Of Fisheries
TANG
TIGRE
ABAD
ABAD
MARY DANIELLE
BALOLONG
Quezon City
Gen. Roxas Elementary School
1 of 216

Mga Nakapasa sa Elementary 2015 ALS A&E Test noong April 2016 Part 4 of 4

DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MATIBULIG RONALYN CAPITAN Agusan del Sur Talacogon Nationalhigh School
MATIENZO MYCHELLE JANE DELA CRUZ Valenzuela City Malinta Elementary School
MATILING ROJENITO EDENCIA Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
MATIN-AO ROLLY AQUINO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
MATIONG FEBIEN FABRE Gingoog City Don Restituto Baol Central School
MATO NORHAMDE YACOB South Cotabato Polomolok Central Elementary School
MATUGAS KEEMVERLE BAGSAC Cagayan de Oro City City Central School
MATUGAS JHOMIEL DACOYLO Bohol San Jose National High School
MATUGAS JAMELA ORBONG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
MATULIN JOEMARI CIDO Manila P. Gomez Elementary School
MATUTINA RAYMUNDO ALAMON Negros Occidental BJMP - Himamaylan District Jail
MAULANA ALI DALIDIGAN Sultan Kudarat Isulan Central School
MAURING ELVIE SULAD Ormoc City New Ormoc City National High School
MAXINO JEFFREY BERDERA Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
MAYBANTING GRAY-ANN SAUSA Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
MAYBANTING GLENNYFER SAUSA Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
MAYLON CHRISTINE MAY MANSUETO Dipolog City Zamboanga Norte National High School
MAYOLA ALEX BASOL Bislig City Mangagoy North Elementary School
MAY-OS LEE ANN DANIO Benguet Benguet National High School
MAZO JOAN ASIS Dasmariñas City Dasmarinas National High School
MED AILENE DIAWE Sarangani Province Malapatan National High School
MEDEZ AIZA MUARES Negros Oriental Negros Oriental High School
MEDIJA BIATOY Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
MEDINA MARIA THERESA LOPEZ Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
MEDINA KEN ANDREW MARTISANO Kabankalan City ERAMS - West
MEDORUMA ALEXES ROXAS Cavite BJMP - Trece Martires City
MEJARES KYLE ADANG Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
MEJIA JUSTINE JORJA GUINALON Balanga City Balanga Elementary School
MEJIAS JOANNIE MARIE ANDALES Lapu-Lapu City Marigondon National High School
MEJICO RACHELLE ANN CATONGHOS Calapan City Calapan Central School
MEJORADA JAY MARK GARCIA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
MEJOS JHONATAN LAMPAD Manila P. Gomez Elementary School
MEJOS LEM MARCK LARRIDO Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
MELGAR AYALYN A. Quezon Quezon National High School
MELGO KIMBERLY KATE Bukidnon Manolo Fortich National High School
MELLEJOR JOLENA CADAYONA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
MELLION JEZEL ATO Zamboanga Del Norte Polanco National High School
MELMIDA MARY ANN ARANAS Bacolod City Bacolod City National High School
MELO HARRY LAGUDAS Oroquieta City Misamis Occidental National High School
MEMBRADO NOEL MANANGAN Caloocan City Camarin High School
MENANG GENA BENSULANO Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
MENDEJA JENIT LUHA Makati City Pitogo High School
MENDEZ CARLA RESARIE Camarines Sur Pili Central School
MENDINA ANGELO NICOLAS Nueva Vizcaya Solano East Central School
MENDIOLA REYMARK JAVIER Caloocan City Camarin High School
MENDIOLA LOLITA RAMBUYON Quezon Infanta National High School
MENDOZA CATHERINE ALONZO Quezon City BJMP - Camp Karingal Female Dorm
MENDOZA JAY-AR CRUZ Taguig / Pateros BJMP - MMDJ Annex
MENDOZA JONELLE GRACE VERGARA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
MENDOZA MAUREEN DEMEGILLO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
MENDOZA MARC DENZEL SURLA Pasig City Pasig Elementary School
MENDOZA JELO DE SILVA Lipa City Lipa City National High School
76 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MENDOZA LOVELY P. Makati City Pitogo High School
MENDOZA RUEL MANALO San Pablo City BJMP - San Pablo City
MENDOZA DON ANGELO CARDOSO San Fernando City Sindalan Elementary School
MENDOZA LEA TIJANO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
MENDOZA JON-JON MEDESTOMAS Gapan City BJMP - Gapan City
MENDOZA DENNIS GIL CAILING Aurora Baler Central School
MENDOZA REINE CLARENCE SUAREZ Rizal Cainta Elementary School
MENDOZA MARIA ALEN Quezon City Gen. Roxas Elementary School
MENDOZA GRACIA ARTIFICIO Meycauayan Saluysoy Central School
MENDOZA JOHN RUEL NOJOR Quezon Lopez National Comprehensive High School
MENDOZA GALE AUZENE Cavite Trece Martires City National High School
MENDOZA JELIN CAILING Aurora Baler Central School
MENDOZA JEROME MERIONES La Union Bacnotan National High School
MENDOZA JOHN CARLO BANDALAN Cavite Province Tagaytay City Science National High School
MENDOZA THADDIO JAMES MAGCAMIT Oriental Mindoro Roxas Central School
MENDOZA JESSIE BOY DEOGRADES Bacolod City Bacolod City National High School
MENDOZA JOY CEREN VILLAPANDO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
MENDOZA FRANCHESKA KAORIE FERNANDO Nueva Ecija Talavera National High School
MENDOZA HARLYN MARTINEZ Batangas City Batangas National High School
MENDOZA CHRISTIAN VILLAROSA San Carlos City Central I Elementary School
MENDOZA ANTHONY MANLO Bohol San Roque National High School
MENDOZA MARIELLE PABLO Aurora Baler Central School
MENDOZA LOWELL JAY BASCOS Batangas City Batangas National High School
MENDOZA ELMER CAÑETE Zamboanga Del Norte BJMP - Liloy Municipal Jail
MENDOZA KRISTOFFER CARPIO Laguna Bay Elementary School
MENDOZA DANIEL IAN II BAYSON Bacolod City Bacolod City National High School
MENDOZA MICHAEL ANGELO CAÑADA Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
MENDOZA ROJEN DELA CRUZ Cavite Trece Martires City National High School
MENESES JEPHER ANG Manila P. Gomez Elementary School
MENESES PHILIP MAMADA Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
MENTAL NEIJIN ODE Davao Del Sur Matanao National High School
MENTOPA KENT REYNOLD DELA CRUZ Bukidnon Manolo Fortich National High School
MERABUENO MARIS BAUTISTA Tanauan City Tanauan South Elementary School
MERANO JEMLY DELA CRUZ Romblon BJMP - Odiongan
MERCADAL RITCHELLE AUNZO General Santos City General Santos City National High School
MERCADER MARISSA ANTONA Butuan City Agusan National High School
MERCADO JUAN CARLO Cavite Trece Martires City National High School
MERCADO MARK JOHN ANGELO BRONCANO Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
MERCADO CARLA Butuan City Agusan National High School
MERCOLINO MYLENE ESTORCO Kabankalan City ERAMS - West
MERCY JABER BARAONTONG Pasay City T. Paez Elementary School
MEREGILDO MA. GINA BANTASAN Calbayog City Calbayog City National High School
MERENDILLA JONAS JAIME Pampanga Guagua Elementary School
MERIDA MYLENE JUNIO Bacolod City Bacolod City National High School
MERILLO MARY GRACE RAMOS Manila P. Gomez Elementary School
MERO LORIEN NAPARAN Dinagat Island San Jose Central Elementary School
MESA RICKY ENOPIA Iloilo Province Sara National High School
MESALUCHA RONALYN SANGLAY Nueva Ecija Talavera National High School
MESIAS SALDY RUANES Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
MESIONA JAIMMY BITU-ONON Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
MESSIONA MARY-ANN Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
METRE JERLYN BLANCO Samar (Western) Sta. Margarita National High School
77 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MIANO JESSIE BETATCHE Bohol Pilar National High School
MICABALO RENIEL MANSELIOHAN Agusan del Sur Talacogon Nationalhigh School
MIDTIMBANG BAI AYA ABPET Sultan Kudarat Isulan Central School
MIDTIMBANG GIRLY ALI Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
MIER CARMINA INOCIAN Iligan City Iligan City National High School
MIGUEL ELVIE LUSBOG General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
MIJARES DOMINADOR JR. ANSILMO Northern Samar BJMP - Catarman Northern Samar
MIJARES JEPERSON LACHA Aurora Baler Central School
MIJARES ROBERT GONZALES Cebu Province Guibuangan Central School
MILAN JOSHUA ANGELES Quezon Quezon National High School
MILANES CARLO N. Manila P. Gomez Elementary School
MILANO JOHN CARLO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
MILET ROSALYN MOREÑO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
MILLA CAILA MARIE LIWANAG San Jose City Constancio Padilla National High School
MILLAMA ROTSEN URTAL Mandaue City Mandaue City Central School
MINA MEA ARLENE DIMOL Davao City Francisco Bangoy National High School
MINADAN ALIMONA SAAVEDRA Dipolog City Zamboanga Norte National High School
MINGO MARISSA ROÑA Romblon Magdiwang Central Elementary School
MINGO KIMBERLY ROÑA Tayabas City Luis Palad National High School
MINGUILLAN ALBERTA EDULAN Surigao del Sur Gamut National High School
MINISTERIO MIKE ANGELO LAPAZ Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
MIÑOSA PABLO LUYAS Negros Oriental Negros Oriental High School
MIÑOZA JESSICA BALANE Cebu City BJMP - Cebu City Operation Second Chance
MIÑOZA JEMA PARAME Leyte Kananga I Central School
MIÑOZA MEREY RESARRE Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
MIOLE AERON FALLER Maasin City Maasin City National High School
MIPARANUM MARIPE RUBIO Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
MIRA IRENE HANARIN Quezon Quezon National High School
MIRADOR AARON JHUN Olongapo City Olongapo City Elementary School
MIRADOR JOHN BRYLLE CUEVAS Bacolod City Bacolod City National High School
MIRAFLOR MANUELA JAMITO Tanjay City Tanjay National High School
MIRAL DONALYN TUYAC Marikina City Concepcion Integrated School
MIRALLES NATHANIEL VELASCO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
MIRALLES KIM ALRICH TORRES Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
MIRANDA CARLITO JR. CAREL Bulacan Baliuag South Central School
MIRANDA JERICO LIWARIN Zambales Zambales National High School
MIRANDA EMARSON HAROLD LORCHANO Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
MIRANDA ANTONIO PALLAN Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
MIRANDA MIKE GUILLER SAYSON Bacoor City Bacoor National High School Main
MIRANDA DOROTHEO JOY MALUPANGUE Mandaue City Mandaue City Central School
MIRANO ROSALIE LIGASPI Bacolod City Bacolod City National High School
MIRAS MARLON INTING Mati City Lupon Vocational High School
MIRUA JOANA ANCERO General Santos City General Santos City National High School
MISAEN DENMAR LIZARDO Benguet Loo National High School
MISAJON ALJOHN RICO Negros Occidental Manapla Elementary School
MISAL CHRISTOPHER MIRANDA Caloocan Caloocan High School
MISSION MERLO LUYAS Bayawan City Bayawan City East Central School
MISTA IRENE NEGRADAS Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
MITOKAN AILYN SOLAYMAN Puerto Princesa City Palawan National High School
MITRA ERWIN FUERTE Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
MOBESA REYNALDO CELLERA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
MODA JOHANA SUMAYA Sarangani Province Malapatan National High School
78 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MODENA JUNEL ROMERO Romblon Magdiwang Central Elementary School
MOHAMMED KAMAL GUILAY Candon City Candon South Central School
MOISES PAUL RYAN RAMOS Malabon City BJMP - Malabon City
MOISES RANDY MANDASOC Camarines Sur San Isidro High School
MOJE KYLE RENZEL RAMIREZ Laguna Bay Elementary School
MOJICA HERMILO OCAMPO Cavite BJMP - Carmona
MOJICO HIRSON ABRAHAM Bislig City Mangagoy North Elementary School
MOJILLO EMY PURISIMA Negros Occidental Manapla Elementary School
MOKALAM NHORYHET SAMBAGA Sultan Kudarat Isulan Central School
MOLAT ELBERT FRUTA Cebu Province Consolacion Central School
MOLDEZ JEAN ESCOBAL Surigao City Surigao City National High School
MOLENELLA JOHN ALFRED MANZANILLO Calamba City Jose Rizal Memorial School
MOLES CARA RAISA Cavite Trece Martires City National High School
MOLINA EUGENIO MATIBAG Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
MOLINA DIANE VALIRA Benguet Loo National High School
MOLINA NELLIE CABARON Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
MOLINA MARVIN SAJOLGA Southern Leyte San Juan National High School
MOLLASGO ALMA ARIEM Rizal Cainta Elementary School
MOLLEDA DENIEL CORNEL San Pablo City San Pablo City Central School
MOLOBOCO IVY CASALJAY Nueva Ecija Talavera National High School
MOLOS RODEL BAYRON Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
MONASCA PAUL SERANTES Negros Occidental Himamaylan Central School
MONAWARA DIAMAL CARMELO Vigan City Ilocos Sur National High School
MONCAS JONIE JR. MAGDAGASANG Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
MONCEDA ROGEN SINDA Tanjay City BJMP - Tanjay City
MONDEJAR ALYSSA ALONZO Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
MONDEJAR JINKY LUZANO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
MONDERONDO IMELDA MONJAS Baybay Baybay I Central School
MONDIDO YOLANDA LAYSON Manila P. Gomez Elementary School
MONDIDO ROMEL RICABORDA Tangub City Tangub City National High School
MONDOL VINCENT JOHN MANGISAY Misamis Occidental Calamba National Comprehensive High School
MONDOÑEDO HANNAH MAY LANZADO Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
MONDOÑEDO SHEIVA MAE LANZADO Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
MONDRAGON MIKKO JAMES PASON Valencia City Valencia City National High School
MONGOLIAN NATHANIEL CASTILLO Navotas City Bagumbayan Elementary School
MONGUIHO RODEL EGADNA Quirino Quirino General High School
MONIÑO ANGELINA GISTA Bukidnon Maramag Central Elementary School
MONSAD MATET TANTING Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
MONSALUD METCHELLER ENCIPIDO General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
MONSANTO JOHNNY NOYNAY Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
MONTALABA JENNEBIE DIQUE Leyte Hilongos South Central School
MONTALBAN ROLLY BUDIONGAN Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
MONTALBAN CARL ACE ARGALLON Cebu Province Tudela Central School I
MONTALBO TRIXY ANN PACIA Calapan City Calapan Central School
MONTALLANA WILLY MENGULLO Eastern Samar Dolores National High School
MONTALLANA CRISNA GALENDEZ Cagayan de Oro City City Central School
MONTANO RUFINO YAMBAO Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
MONTEALTO PABLO HERNANDEZ Batangas Province Malvar National High School
MONTEALTO REYMARK VILLANUEVA Marinduque Mogpog Central School
MONTEALTO NILO SACURAM Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
MONTECILLO CHARLES DAVID Butuan City Agusan National High School
MONTECINO LEAH MAE ANADON Dumaguete City West City Elementary School
79 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MONTELLANO ALEXA MARI DEL MUNDO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
MONTEMAYOR HANA JANE RAMOS Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
MONTEMAYOR MARJORIE PUNZALAN Calapan City Calapan Central School
MONTEO JOHN MARK GAMOS Sorsogon Gubat North Central School
MONTERDE ELEONOR CUAREZ General Santos City General Santos City National High School
MONTERO JENNELYN POTESTAD Kabankalan City ERAMS - West
MONTERO JHON PAUL Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
MONTERO SHIERA APELYIDO General Santos City BJMP - General Santos City
MONTEROLA JOREHANIE GUILLERMO Cebu Province Balamban Central Elementary School
MONTES ROLAND SIBALES Dipolog City Zamboanga Norte National High School
MONTES JOFFREY SOSTENTO Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
MONTES ARNEL CATALINO Cagayan de Oro City City Central School
MONTESA ALFONSO JOSE VILLARICO Bacolod City Bacolod City National High School
MONTESCLAROS ALVIN NAGAR Bacoor City BJMP - Bacoor City
MONTEVERDE CATHY LAGUESMA Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
MONTEZA GELINA VARQUEZ Bislig City Mangagoy North Elementary School
MONTIADORA MARICEL MONSALES Biliran Naval School Of Fisheries
MONTILLA ARJENIO BELMORO Surigao del Sur Barobo National High School
MONTILLA RALDIE JOHN GATOS Quezon City Gen. Roxas Elementary School
MONTILLA REVO JHON GATOS Quezon City Gen. Roxas Elementary School
MONTO JOSEPH LO-ANG Cagayan de Oro City City Central School
MONTON MARTIN DAVE CAMERO Biliran Naval School Of Fisheries
MONTOYA MARY ANN BAYBAYAN Nueva Viscaya Solano South Central School
MONTOYA MARY GRACE LUMAKAD Cavite Trece Martires City National High School
MONTOYA MHICO ALLAN MENDOZA Batangas Province Malvar National High School
MONTOYA JOEFELA CATIGAN Negros Occidental Manapla Elementary School
MONTOYA GABRIEL ROMARIZ Mandaue City Mandaue City Central School
MOÑUN ANABELLE PARADERO Mandaue City Mandaue City Central School
MONZALES JOSHUA MAITUM Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
MONZON JAYLORD PASCUAL Isabela Ramon Central School
MORA DOLPHY CHAVEZ Dumaguete City West City Elementary School
MORAL JAMES MICHAEL DULCE Cavite Trece Martires City National High School
MORAL PRINCESS MAY ILAC San Jose City Constancio Padilla National High School
MORAL HANNAH MARIE ORDINANZA Cavite Trece Martires City National High School
MORAL KRISHA BUTCON Butuan City Agusan National High School
MORAL FILMAR Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
MORALEJA ARNEL ESTEVES Calamba City Jose Rizal Memorial School
MORALES JASON SAMARITA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
MORALES JOSEPH NATIBIDAD Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
MORALES JUN LAWRENCE MATIAS Dipolog City Zamboanga Norte National High School
MORALES CHARIZA EMMA MANREAL Sorsogon Gubat North Central School
MORALES JASON ALLEN BELLARES Camarines Sur Pili Central School
MORALES RUTH JOY SORIA Marinduque Mogpog Central School
MORALES JESSICA MAE SANTOS Baguio City Baguio Central School
MORAÑA ANGEL ARROYO Iriga City Iriga Central School
MORAO JOSELITO MERENCIANO Camarines Sur Sipocot South Central School
MORATE PLACIDO VINTOSO Leyte Palo I Central School
MORCILLO MARCO DELA CRUZ Taguig / Pateros BJMP - Taguig City Jail - Male Dorm
MORENO ARVIE MORDENO Davao City Francisco Bangoy National High School
MORENO JASPER SANTIAGO Caloocan City Camarin High School
MORENO MELANIE FLORALDE Makati City Pitogo High School
MORENO JUVELYN BAYATO Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
80 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
MORES DAVID DEL VALLE Marinduque Mogpog Central School
MORGADO ROSE ANNE NICHOLAS Laguna Bay Elementary School
MORIENTE ROWENA FACUNDO Camarines Sur Tambang Central School
MORIS ARIESTEO Batangas City Batangas National High School
MORONG NELVIN LEON Marinduque Mogpog Central School
MORONIO MARY JUNE GUILLEM Iloilo Iloilo National High School
MORRES CLARA MARCAIDA Camarines Sur Sipocot South Central School
MORSALIN BAINA OMAR Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
MORTA RUBY JEAN CABISADA Iloilo Iloilo National High School
MORTERA MARIANE JOY POSIA Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
MORTIZ ALEX CEDROME Iloilo Province BJMP - Nanga, Pototan
MOSENDE JAY MARK ORABA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
MOSLI NEOMI SUMONOD Davao City Francisco Bangoy National High School
MOSOMOS TIMOTHY JOHN GARVIDA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
MOSQUEDA EMELIO Cebu Province Dalaguete National High School
MOSQUEDA ALIAH JULIANA UY Iloilo Iloilo National High School
MOTIANO JUNEL JIMENA Marinduque Mogpog Central School
MOWA GUINTAWAN ALIMODIN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
MOYA EDISON MAGDARAOG Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
MOZAR SAMELITO CAYUMO Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
MUAÑA ANDREW GRANADA Cebu Province Tudela Central School I
MUDA RONDYLIN MONDING Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
MUDAPIL HAJIJA AHING Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
MUEDAN JOANA-MARI MONTERO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
MUMAR DREXLER Bohol San Jose National High School
MUMAR JONATHAN MESARIO Bohol BJMP - Talibon, Bohol
MUÑEZ DILBERT MAHUSAY Lapu-Lapu City Marigondon National High School
MUÑEZ EVAN MARK BANGQIUAO Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
MUÑOZ JENNY ROSE ABELLANIDA Capiz Capiz National High School
MUNTING CHAD OLIVER IBRAHIM Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
MUPAS MARK REYNOLD MERCADO Caloocan City Camarin High School
MURAD FARIZA SALI Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
MURILLO ROXANNE MONTER Tandag Jacinto P. Elpa National High School
MUSA NELMAR JOY GAÑO Romblon BJMP - Odiongan
MUSA NORJAISAH PANULONG Manila P. Gomez Elementary School
MUSA HAMSI GIWAN General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
MUSALIM ARBAINA BITOL Sultan Kudarat Isulan Central School
MUSICO MARIA DOLORES RESONABLE General Santos City General Santos City National High School
MUSNI JAN ALFRED BAGALAWIS Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
MUSTAPHA MORSAL ALI Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
NAAD JORDAN CUSAN General Santos City General Santos City National High School
NABLE CEJIE ABAPO Cebu Province Dalaguete National High School
NABRE SHEILA MAE PON Surigao del Sur Barobo National High School
NACARIO REY VILLANUEVA North Cotabato Midsayap Pilot Elementary School
NACION ROLANDA Meycauayan Saluysoy Central School
NACIS OSCAR RIGONDIGI Urdaneta City BJMP - Urdaneta District Jail
NACITA ALVIN ELICO Iloilo Province BJMP - Nanga, Pototan
NADANZA ZEAH DELIG Cebu Province Tudela Central School I
NADANZA MUZA DELIG Cebu Province Tudela Central School I
NADIRA ROLY CEDEJANA Mati City Lupon Vocational High School
NAGA NARCISO ESPIRITU Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
NAHILAT ALEXANDER VEGAFRIA Aklan Kalibo Pilot Elementary School
81 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
NAHINE FLORENCE DANIEL DE GUZMAN Davao Del Sur Matanao National High School
NAHINGAN BRYAN MANUEL Ifugao Lagawe Central School
NAINGUE HARLEY JOSEPH Cebu Province Consolacion Central School
NAKAN RASHID BANGON Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
NALA WILFRESITA RODRIGUEZ Butuan City Agusan National High School
NALE MERLYN CENECERO Calbayog City Calbayog City National High School
NAMA JOMAR NAVARRA Aklan BJMP - Aklan
NANDING DIANA ROSE BERTULFO Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
NANINI KENNETH JHON SICALAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
NANO MELINDA T. Imus City Imus National High School - Main
NAPARAN JULIE FLORES Bukidnon Maramag Central Elementary School
NAPAY MYLENE PERTES Cavite Province Tagaytay City Science National High School
NAPAY JEREMIE DE LEON San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
NAPAY JOCELYN LATOGA Sorsogon Gubat North Central School
NAPE HAROLD FLORENDO Paranaque City Paranaque National High School
NAPIGKIT JOBERNA BERNABE Bayawan City Bayawan City East Central School
NAPIL ALVIN SAG-OD Butuan City Agusan National High School
NAPLAZA BRIAN LAUDE Aklan Kalibo Pilot Elementary School
NAPUECAS MARY JOY ALMIROL Dipolog City Zamboanga Norte National High School
NARCA RODELYN SALAS Maasin City Maasin City National High School
NARCA LEONARDO TAJU Pampanga BJMP - Regional Rehabilitation Center For The Youth
NARCISO ELJUN DUMAGPI Bayawan City Bayawan City East Central School
NARCISO ROGER BABOR Negros Oriental Negros Oriental High School
NARCISO MARVIN CADIENTE Tanjay City Tanjay National High School
NARDO AMBERT FRANCINNE MAESTRO Naga City Naga Central School I
NARDO JHAY-R IGNACIO Rizal Cainta Elementary School
NARIO ANGELIE PIRNIN Negros Occidental Himamaylan Central School
NARRA JOHN MARK VEGA Negros Occidental Himamaylan Central School
NARVAEZ ELVILITA BOLIVAR Makati City Pitogo High School
NARVAEZ RYAN CHRISTIAN Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
NASIBOG VINCENT RIEL Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
NATABIO FIDELA NAVARRA Isabela Ramon Central School
NATIAL JINKY BATUSBATUSAN Escalante City Escalante Central Elementary School
NATINGGA ANALIZA VISABELLA Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
NATIVIDAD RENATO BERDANDINO Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
NATIVIDAD SHELA MARIE QUIMAT Cagayan Lallo National High School
NATURES JUDY ANN ZONIO Quirino Maddela North Central School
NATURES SWEETIPIE BUGARIN Quirino Maddela North Central School
NAVA MIRA JOY PAJARES Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
NAVAJA JASON ANGELIS Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
NAVAL JUSTPRILLE JAKE Cavite Province Bulihan National High School
NAVAL FLORITA KAKAL Tayabas City Luis Palad National High School
NAVAL AGAPITO BAGUNAS Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
NAVAL ALEXIS BARTILET Tanauan City Tanauan South Elementary School
NAVALES MICHAEL MERCADO Naga City Naga Central School I
NAVALES ROLLY FERNANDEZ Aklan Kalibo Pilot Elementary School
NAVALTA PRINS GERLON GUNDRAN Baguio City Baguio Central School
NAVARRO RESSEL JOY Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
NAVARRO GENESIS MABALATAN Bohol San Jose National High School
NAVARRO RAMON CALDERON Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
NAVARRO MARC NOEL NOEL Carcar City Carcar National High School
NAVARRO ELSIE CABUNOT Isabela Cordon South Central School
82 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
NAVARRO APRIL BARGAYO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
NAVARRO ANGELA ECHIN La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
NAVARRO JESSMART BACLAYON Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
NAVARRO JANINE GUARIN Quezon City Lagro High School
NAVARRO CARLVEN MARTOS Romblon San Agustin Central School
NAZARENO HARLLY TOLIDANO Digos City Digos City National High School
NEBALASCA JOSHUA HERNANDEZ Laguna Bay Elementary School
NECIO EMILIA BORJA Quezon Lopez National Comprehensive High School
NEDUELAN TEOFILO JR. MADRIAGA Leyte Palo I Central School
NELLAS JUNREY Cebu City BJMP - Cebu City Operation Second Chance
NELLIS GLENN WESLEY ABANILLA Makati City Pitogo High School
NEPOMUCENO CHARLES JR. OTCHIA Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
NEPOMUCENO YOLEI JR. REMIGIO Negros Occidental Himamaylan Central School
NERA JOHN JENRY Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
NERA JOAN MAY NON Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
NETARIO DRIX KZAER ALVARAN Rizal Tanay National High School
NETRO ANGELINA MABALI Baybay Baybay I Central School
NGINSAYAN JENNY KIDLAT Nueva Viscaya Solano South Central School
NGOHO SALIM UROT Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
NGOJO CHRISTIAN DAVE MUNTIPORCA Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
NIALA HELBERT M. Marinduque Mogpog Central School
NICDAO JOHN NORMAN DUERO Manila P. Gomez Elementary School
NICOLAS ISAIAH SEIFER Olongapo City Olongapo City Elementary School
NIDEA OLIVER JAMES JR. OLIVAR Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
NIEGAS MARTINA PERANTE Leyte Palo I Central School
NIERVA CHRISTINE LOPEZ Dasmariñas City Dasmarinas National High School
NIETES JONATHAN BENEDICTO Panabo City BJMP - Panabo City
NIEVA ERICKA LUAÑA Camarines Sur San Isidro High School
NIEVES CHRISTIAN ACE SALAS Toledo City Luray II National High School
NIEVES AYSHA SALAS Toledo City Luray II National High School
NIEZ MILDRED OPENIO Negros Occidental Manapla Elementary School
NILLAS DANIELA CABALTERA Cebu City Mabolo Elementary School
NILO PEARL NORINE BAUTISTA Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
NIMER PIA SALVE BARBARONA Caloocan City Camarin High School
NIÑOFRANCO HERMINIC BALUNDO Southern Leyte San Juan National High School
NOBLE RAYMOND ORIBELLO Pampanga Mexico Elementary School
NOBLE RODEL CARAM Baguio City Baguio Central School
NOBLE KATHLYN CARREON Benguet Benguet National High School
NOBLESALA VICTORIA SUAN Tanjay City Tanjay National High School
NOCALAN ELEUTERIO JR. AYUBAN Bohol Pilar National High School
NOCETO JONALYN ZAMODIO Quezon Lopez National Comprehensive High School
NOCHE STEPHANIE DIÑO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
NOCILO MARK ANTHONY TALION Bayawan City Bayawan City East Central School
NODALO YOUNGCY GRACE BABARAN Gingoog City Don Restituto Baol Central School
NOLASCO VIOLETA SALON Camarines Norte Labo Elementary School
NOLASCO ZYRENE SEGOVIA Pasay City T. Paez Elementary School
NOLIDO PAULO MONTOYA Negros Occidental Talisay Elementary School
NOMBRE JONATHAN ROA Negros Occidental Manapla Elementary School
NONATO ALLEN MAANTOS Bacolod City Bacolod City National High School
NONOL MA. DANESSA ASILO Lapu-Lapu City Marigondon National High School
NORIEGA MARVIN RAMOS Cagayan Lallo National High School
NOROÑA JOEY ESPENESIN Caloocan City Camarin High School
83 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
NOWANG REMELYN SUMAMPON Zamboanga Del Norte Polanco National High School
NUCUP MARC SALVADOR CORONO Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
NUDALO RINELYN ALCUIZAR Davao Del Sur Matanao National High School
NUESTRO ADRIAN RAM JAMITO Pasig City Pasig Elementary School
NUEVA ALLAN JR. LAUDERES Camarines Sur San Isidro High School
NUEVA KELLY ROSE Leyte Palo I Central School
NUEZ VIRGINIA TORREJOS Bohol San Jose National High School
NUGUIT ANJO PICARDAL Cavite Province Tagaytay City Science National High School
NUÑEZ MERRY JOY ARQUERO Albay Bacacay East Central School
NUÑEZ JOVELYN GUEVARRA Occidental Mindoro San Jose Pilot Elementary School
NUÑEZ VANESA SUMAGANG Bacoor City Bacoor National High School Main
NUÑEZ MARLYN AYING Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
NUÑEZ RICA MAE Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
NUNGAY RONY GALIT Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
OBATAY RICKY Bukidnon Malaybalay City Central School
OBEDIENTE RACHELL QUISIMONDO Negros Occidental Manapla Elementary School
OBEJAS JONH MAR BERRONGOY Batangas City Batangas National High School
OBERA MARITES CASTRINCY Tanjay City BJMP - Tanjay City
OBESO MARK FEL FERNANDEZ Quezon City Lagro High School
OBIADO ANALIE ANTERIO Batangas City BJMP - Batangas. City Jail
OBIDA JENELYN VILLACAMPA Bayawan City Bayawan City East Central School
OBIDO MICHELLA CEREZA Legazpi City Legazpi City Science High School
OBRA JAELLME MALDIS Kalinga Bulanao Central School
OBSIOMA EVA GRACE BUQUIRAN Cagayan de Oro City City Central School
OBTIAL JOHN MAR BASARTE Quirino Maddela North Central School
OCAMPO MARVIN AUGUSTINE BALMACEDA Calamba City Jose Rizal Memorial School
OCAMPO JOHN KENNETH Dasmariñas City Dasmarinas National High School
OCAMPO NORME LITERATO North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
OCAMPO SEDRICK BUEZA Laguna Bay Elementary School
OCCILLADA PAOLO LAUDEREZ La Carlota City La Carlota South Elementary School
OCHO RODELYN MENDOZA Butuan City Agusan National High School
OCITE MARISSA PASOS Butuan City Agusan National High School
OCLAO AIZA ANDIP Caloocan City Camarin High School
OCO JESSA GABONADA Cebu Province Guibuangan Central School
OCOL ALLAN DALANIEL Caloocan City Camarin High School
OCOL MARK JEROME TEMEÑA San Carlos City Central I Elementary School
OCTERA ANNE ROSE BANJAWAN Rizal Cainta Elementary School
OCUPAN RUBEN Lipa City Lipa City National High School
ODIN MAROUF MUSA Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
ODUCAYEN ROLANDO ALARAS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ODUYA JUNEL Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
ODVINA MACK ARTHUR BUTRON Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
OFALZA REALYN VILLARIN Imus City Imus National High School - Main
OGALE MICHELLE CAPADA Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
OGALE LITA ESGUERRA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
OGALESCO VICENTA LOZADA Caloocan City Camarin High School
OGARRO VINCENT PAULO Koronadal City Koronadal Central Elementary School
OGAYON RICA JANE IRANG General Santos City General Santos City National High School
OGENA CARLO MENDOZA Ifugao Lagawe Central School
OGOC JENIZA BENDILLO Iligan City Iligan City National High School
OGOC ELIEZER MALICAY Dipolog City Zamboanga Norte National High School
OHAGAYON MARICEL MAGHIBON Davao City BJMP - Davao City Jail - Female Dorm
84 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
OIDA RHINA CAMILLE DEDIOS Marikina City Concepcion Integrated School
OJALES KIMBERLY BOHOL Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
OJEL ARVIE SINANGOTE Escalante City Escalante Central Elementary School
OLACO GILBERT FLORIDA Laguna Bay Elementary School
OLAER ALJUN BERNIL Bohol Valencia Technical Vocational School
OLAO LESLIE MAE RICAPLAZA South Cotabato Surallah Central Elementary School
OLASIMAN JULUIS ANDALES Dumaguete City West City Elementary School
OLAYA ELISA FRANCISCO Bataan BJMP - Bataan
OLAYAO CAMILLE JANE SAVILLA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
OLEDA BONIE FABORADA Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
OLEGARIO JECELY OCHAVA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
OLEGARIO ERWIN Maasin City Maasin City National High School
OLEMBA JEVER JR. BESINA Valencia City Valencia City National High School
OLIBEROS WELMA Butuan City Agusan National High School
OLIDANA ANGELICA TEJERERO Camarines Sur Pili Central School
OLIDOR AIRA SHANE PURIFICACION Dasmariñas City Dasmarinas National High School
OLIPENDO JENEBER RODRIGUEZ Davao Del Norte Carmen National High School
OLIVA RIZARIA CAILO Samar (Western) Sta. Margarita National High School
OLIVA CHRISTINE MARIE RAÑOLA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
OLIVA JUDEL SOLIVET Iriga City Iriga Central School
OLIVA FRIZA MAE PALMERO Maasin City Maasin City National High School
OLIVAR ROWELL DE LEON Marinduque Mogpog Central School
OLIVAS JESSIE DAVE DANGCALAN Santiago City Clc Santiago North Central School
OLIVEROS JOBERT CADAYUNA Negros Oriental BJMP - Negros Oriental Provincial Jail
OLLANES REX OLAYRES Imus City Imus National High School - Main
OLMIDO EVIE RUTH ALEMANIA Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
OLOPAN LOURBERT LUALHATI Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
OLPOS RODEL BAGA Negros Oriental Negros Oriental High School
OLVERA CHRISTIAN Calamba City Jose Rizal Memorial School
OMANDAM ABIGAIL BALANSAG Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
OMBAN REMEO ALPAS Silay City Silay South Elementary School
OMBAO WILLIAM BAYLON Camarines Sur Pili Central School
OMBID WEBER ESTANDARTE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
OMHAY MICHELLE PALANGGA Cagayan de Oro City City Central School
OMIT JAYMART GERMES Palawan Rio Tuba National High School
OMPIA JEANECELLE MARTINEZ Cagayan de Oro City City Central School
ONDAC KEITH DACI-AN Tanjay City Tanjay National High School
ONDAGAN JULIE MATONDO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
ONDOY ROWENA DURAN Cebu Province Guibuangan Central School
ONG RONALD BOCBOC Northern Samar BJMP - Catarman Northern Samar
ONGGAO JENELIZA Davao Del Norte Carmen National High School
ONGRAY ELIZABETH ORTILANO Northern Samar Catarman I Central School
ONIO ERNADETH SACARE Biliran Naval School Of Fisheries
ONTAL MARICEL GUMATAB Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
ONTAO AGA SUPLIO Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
OPADA JAYMAR FAJARDO Negros Oriental Valencia National High School
OPEÑA JOVELYN Toledo City Luray II National High School
OPLE ARNALDO SANGILAN Dasmariñas City Dasmarinas National High School
OPOLINTO GINALINE CANTONG Malabon City Malabon National High School
OQUENDO JOHN RYAN PASTRANA Aklan Kalibo Pilot Elementary School
OQUIAS LUZMINDA BAROY Davao Del Norte Carmen National High School
ORANGGAGA ARAIDA TANGCOLO Marawi City Amai Pakpak Central Elementary School
85 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ORAPA GEZREL JR. EVARDO Bohol San Jose National High School
ORAT MICHAEL VINCENT RISANE Bogo City BJMP - Bogo City
ORBIDALLA ERLOH GONZALES Iloilo City Iloilo City National High School
ORCAJO LORDGEN EPAO Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
ORCALES WARREYN MELITARES Cagayan de Oro City City Central School
ORDENEZA JENEVY LIPON Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
ORDINES GENEVIEVE RAGANAS Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
ORDONIO ZHEENA ELLAZAR Urdaneta City Urdaneta I Central School
ORENCIA MARK JOLO ROMERO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
ORENCIO GILBERT DEOCADES Bacolod City Bacolod City National High School
ORENCIO JENELYN DIOCADES Bacolod City Bacolod City National High School
ORENDAIN CHRISTIAN CALISO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
OREVILLO CLINT PEQUEÑO Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
ORFRECIO JOHN REAGAN BONGAL Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
ORGANO JONABEL ANGULO Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
ORIBELLO HOWARD JHONES EMPLEO Olongapo City Olongapo City Elementary School
ORILLO JOY FLORES Caloocan Caloocan High School
ORIÑA ROMANO CORONADO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
ORLANDO REGIELYN CALADOCAN Apayao Sipa Imelda National High School
OROBIA VIVIANA ALBERGA Quezon Lopez National Comprehensive High School
OROGAN ASNIAH USODAN Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
OROLFO RAMIL VALENCIA Camarines Sur Caramoan Central School
ORONGAN JHON ERICK RODRIGO Navotas City Bagumbayan Elementary School
ORONGAN JUNJUN VILLANUEVA Laguna Bay Elementary School
ORPIANO JUN BALUTAN Pangasinan II BJMP - Balungao
ORPIANO JESSABEL LEGASPI Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
ORSAL JOSEPHINE MORILLO Northern Samar Catarman I Central School
ORTEGA PAULO GUERRERO Zamboanga Del Norte Labason Central School
ORTEGA JOEY ALVAREZ Bago City BJMP - Bago City Jail
ORTEGA LEAH MAE BILBAO Negros Occidental Talisay Elementary School
ORTEGA RAQUEL TANO Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ORTICIO JOSHUA DELOS SANTOS Dasmariñas City Dasmarinas National High School
ORTIGAS ANIZA BUGCAL Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ORTIGUISA JESSICA GALLA Eastern Samar Dolores National High School
ORTIZ JOAN PEROY Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
ORTIZ RAPHAEL JOSEPH JAVIER Manila P. Gomez Elementary School
ORTIZ MARJORIE LOPEZ Quezon Quezon National High School
ORTIZ ALBERT FRANCIS DELA CRUZ Dagupan City BJMP - Dagupan City Jail
ORTIZ JHON MARK SASING Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
ORTIZ SIMON Tandag Jacinto P. Elpa National High School
ORTIZ BLESSY MERCADIAS Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
ORTIZ ANGELO LAGARILE Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
OSALLA ANGELLA PALMA Negros Occidental Talisay Elementary School
OSEÑA PRINCESS MARISOL CUSTODIO Aurora Baler Central School
OSERA ERNALIE AMUCAY Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
OSMAG RONIE MONTANNIZ Eastern Samar BJMP - Guiuan, Eastern, Samar
OSORIO MARICEL CABILDO Cagayan Lallo National High School
OSORIO JOHNREY ALDEA Bacolod City Bacolod City National High School
OSRIO GABRIEL ANGELO RUAYA Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
OSTERIA APRIL JOY DALA Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
OTANG SAKURA SAYA-AO Mt. Province Bontoc Central School
OTAZA IGNACIO TARJA Butuan City Agusan National High School
86 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
OTEROS JOYCE SAMBAJON Manila P. Gomez Elementary School
OTIC KENNETH Cavite Trece Martires City National High School
OTINGEY JOHN CHRIZ PETUNA Benguet Benguet National High School
OTOM BENJAMIN CARZA Cebu Province Dalaguete National High School
OTORDOZ JAYBRIEL URDELAS Cagayan de Oro City City Central School
OTORDOZ ROMNICK SAMBILAD Cebu Province Guibuangan Central School
OTTE RONALD TAGHOY Pagadian City BJMP - Pagadian City Jail
OXALES REYNAN BACTONG Marinduque Mogpog Central School
OYON OYON JOSE ALJER GUILLEMER Ormoc City New Ormoc City National High School
PAABAY ROSE ANN TALINO Digos City Digos City National High School
PAALA MELODY ESTRELLA Cebu Province Consolacion Central School
PABALATE GENELYN INTIG Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
PABILANDO JOVELYN EDOS Ormoc City New Ormoc City National High School
PABILLAR ALEX JR. MORTIZ Bacolod City Bacolod City National High School
PABLO MARLON ABARICIA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
PABRIGA JAMES ROA Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
PACA KARL CHRISTOPHER ALESNA Carcar City Carcar National High School
PACALDO ROBERTO LOCQUIAO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
PACAÑOT HAROLD SHANE CUARESMA Davao City Francisco Bangoy National High School
PACANZA CHONA DAGANIO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PACARRO RONEL TORQUIDO El Salvador City El Salvador City Central School
PACATANG MARIA THERESSA RAQUIZA Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
PACAY ROVELYN CARING Calapan City Calapan Central School
PACAYRA RIA MAE BASADA Antique Culasi Central School
PACHOCO ARNEL RAFALES Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
PACIFICO MECHIL BACASMAS Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
PACINO NUBE JABONETE Oriental Mindoro Porferia G. Comia Memorial School
PACINOS GERALYN MACATANGAY Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PACQUIAO BELINDA BIAÑO Cebu Province Balamban Central Elementary School
PACQUING JOHNNY TALLUD Cagayan Lallo National High School
PACULAN MAY ANN NUNAG Tarlac Province Capas High School
PADAYAO JOJO JACINTO Occidental Mindoro San Jose Pilot Elementary School
PADERNA DYAN ROSE Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
PADERNA RUTCHEN VILLARMINO Surigao del Sur Gamut National High School
PADILLA CARLOS JR. RODRIGUES Passi City BJMP - Passi City District Jail
PADILLA JEFFREY VALYEZA Batangas Province BJMP - Lemery Municipal Jail
PADILLA ALGIM TORRES Dumaguete City BJMP - Dumaguete City Jail
PADILLO ERICA PAGAYANAN Leyte Palo I Central School
PADIS ELLA JANE Tanauan City Tanauan South Elementary School
PADIT WILJOYCE PANTE Dasmariñas City Dasmarinas National High School
PADLAN JAYPEE PANGILINAN Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
PADOGA JULIETA BELEGAN-O Masbate/Placer Tomas Conde Central School
PADRONES MARCHELLE FLANDEZ Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
PADUA JORIMEY BARRAMEDA Legazpi City Legazpi City Science High School
PADUA ANGELITO CAYUBIT San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
PADULLO BELINDA CALZADO Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
PAGABANGAN HANNIE KADIR Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
PAGABANGAN MODJAHID KADIR Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
PAGADORA POLICARPIO JR. DORICO Northern Samar BJMP - Provincial Jail, Northern Samar
PAGALAN REYNA Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
PAGANAN CRISJUBAN PRIAGOLA Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
PAGAORA KIM NIKKO Digos City Digos City National High School
87 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PAGAPAC ANTONIE SAPIDAN Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
PAG-ARIGON ABUNDIO RAMENTO Eastern Samar BJMP - Guiuan, Eastern, Samar
PAGAYAO ABDUL LAVA Pagadian City BJMP - Pagadian City Jail
PAGENTE MERILYN MAYAN Caloocan City Camarin High School
PAGET CHERRYLYN CINDO General Santos City General Santos City National High School
PAGLINAWAN MARK JUN MIRA Surigao del Sur Madrid National High School
PAGLINAWAN TREX SHIELA DELA CERNA Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
PAGOBO ELIZER CATANGCATANG Cagayan de Oro City City Central School
PAGSINOHIN GEMMA Batangas City Batangas National High School
PAHAYAHAY ARNOLD BAYANI Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
PAHID JASON DELA PAÑA Masbate Prov. San Pascual Central School
PAHID JOSELITO ALBURO Danao City Danao City Central School
PAJA JAMES CARLO ELEGARLE Capiz Sigma Elementary School
PAJABES EMELY ELPA Calamba City Jose Rizal Memorial School
PAJARES JERELYN PRIOLO Tayabas City Luis Palad National High School
PAJE MERCY ANTONIO Batangas City Batangas National High School
PAKLIW JEREMIAH BUTIC Ifugao Lagawe Central School
PALACIO ENRICO ASI Batangas City Batangas National High School
PALAD KRISTINE LAINE San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
PALADA AMADO CAPITO Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
PALAGANAS RICHARD DE GUZMAN Baguio City Baguio Central School
PALAGUYAN ROLAN PALUT Sultan Kudarat Isulan Central School
PALAMARA RONEL AGPOON Camarines Sur San Isidro High School
PALANG MICHELLE ANN CABIBIL Lapu-Lapu City Marigondon National High School
PALANG-AT JACQUELINE OMAY Cebu Province Balamban Central Elementary School
PALANGE IRISH PEARL REYES Davao City Francisco Bangoy National High School
PALAO JENELYN BANGCAILAN Davao Del Norte Carmen National High School
PALARAN CLINT BAYAGNA Cebu Province Guibuangan Central School
PALARIG CLARISSA LAGRADA Cagayan de Oro City City Central School
PALDEZ LIEZEL RAGRAG Pasig City Pasig Elementary School
PALEC HERMENEGILDO III ESPACIO Iloilo Province Anilao Central Elementary School
PALERACIO MARY GRACE ALVAREZ Laguna BJMP - Laguna Provincial Jail
PALERMO MARK JOSEPH CILLAN Caloocan City Camarin High School
PALESTROQUE ROSENIA ALCANTARA Calamba City Jose Rizal Memorial School
PALINES ZYRA MAE LAGDAMIN Marikina City Concepcion Integrated School
PALIS RACHELLE GIPIGA Calamba City Jose Rizal Memorial School
PALIS AIREZ CONCHAS Cebu Province Guibuangan Central School
PALLADO ALSON JR. ALARILLA Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
PALMA JAMIE AVEGHALE VASQUEZ Dasmariñas City Dasmarinas National High School
PALMA ANGELO ARCAÑIO Iloilo Province Anilao Central Elementary School
PALMA CLARENCE JOYCE Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
PALMA ROMAR QUIDOL Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
PALMAIRA EDMAR DE JUAN Aklan Kalibo Elementary School
PALMARES MIGUEL FERMATO Sultan Kudarat Isulan Central School
PALMERO ELMER GINGARAY Iloilo Province Sara National High School
PALMIANO ELLA MAE ABLOG Antipolo City Antipolo National High School
PALO RODRIGO ANGAT Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
PALOMA MARITES TAGAAN Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
PALOMAR PETER BOLHANO Kabankalan City ERAMS - West
PALOMARES FERN GARBE Cebu Province Tudela Central School I
PALOMATA LAILA EMPERADO Bacolod City Bacolod City National High School
PAMA SHERLY PENONDO Bayawan City Bayawan City East Central School
88 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PAMADA RAMIL ARCAYNA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
PAMBID KARL KELVIN JAMES CORTEZ Caloocan City Camarin High School
PAMPOLINA FELMAN LANCE DONATO San Pablo City San Pablo City Central School
PAMPOSA CHRISTOPHER LAPIDES Negros Occidental BJMP - Victorias City
PAMPULA JONALD ORNEDO Oriental Mindoro Roxas Central School
PAÑA ELSE MALINAO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PANAGA ENZO SALCEDO Tanauan City Tanauan South Elementary School
PANANDIGAN JELLY TIMUAY Sultan Kudarat Isulan Central School
PANANGBAN ARMAIDA SUGALAW Sultan Kudarat Isulan Central School
PANANGCAD JHON MAR MALINTAD Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
PANCHO CHRISTIAN FLORALDE Sorsogon Province BJMP - Gubat, Sorsogon
PANCHO DENNIS LAYOSO Bago City BJMP - Bago City Jail
PANDELA TRISIA SUPREMO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PANDI ANGEL LAORINIO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PANERGALING MARIZ PONTIGA Quezon Quezon National High School
PANES SHEENA MAE SABANATE General Santos City General Santos City National High School
PANGADAPUN RAIMAH AMPASO Iloilo City Iloilo Central Elementary School
PANGANDAMAN JOVANIE YONSON Baguio City Baguio Central School
PANGILINAN ROVELYN ARIOLA Olongapo City Olongapo City Elementary School
PANGILINAN MARGARETTE AQUINO Quezon City Lagro High School
PANGILINAN MERRY JANE DE GUZMAN Tarlac Province Capas High School
PANGINOGON ARCHIE TAUPAN Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
PANIMDIM JOHN ROLETO Carcar City Carcar National High School
PANIS JOMART VILLA Calbayog City Calbayog City National High School
PANOGAN JOEMEL ZARATE Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
PANONTONGAN AIZAH SAGUSARA Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
PANOY SALING BENTA Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
PANOY MANILYN GARNICA Kabankalan City ERAMS - West
PANTALEON JACQUILENE PERMITO Olongapo City Olongapo City Elementary School
PANTE JACQUELYNE MONTECILLO Manila P. Gomez Elementary School
PANTILA EDILYN CORTUNA Tanauan City Tanauan South Elementary School
PANTINOPLE NESTOR BADAD Digos City BJMP - Digos City District Jail
PANTO LOLITO BALE Surigao del Sur Madrid National High School
PANTUA JERIC ABELLA Cebu City BJMP - Cebu City Jail - Male Dorm
PANUNCILLION GERALDINE MANGGUBAT General Santos City BJMP - General Santos City
PAPA JUNALYN ZAMORA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
PAPA VERGIE ROSALES Biliran Naval School Of Fisheries
PARADA CHRISTIAN FERRER San Juan City Pinaglabanan Elementary School
PARADERO FELIX OCO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
PARADILLO MARK CUSTODIO Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
PARAGGUA GILBERT JR. AGUSTIN Cagayan Lallo National High School
PARAGSA GABRIEL AMORES Cebu Province Bantayan Central Elementary School
PARAGUA RIFLES SEPTEMBER NERI General Santos City General Santos City National High School
PARAISO ARMELYN BACOTO Leyte Palo I Central School
PARAISO ANGELICA ANQUILO Romblon Magdiwang Central Elementary School
PARAISO LEWINSKY FUENTES Toledo City Luray II National High School
PARAN REY CABILAO Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
PARAN DAVEN SELLOTE City of Naga Naga National High School
PARAN CHRISTIAN ORANZA City of Naga Naga National High School
PARAN ROXANE YLAYA City of Naga Naga National High School
PARANI CARL JUSTINE VILLARIAL Laguna Bay Elementary School
PARANTAR ROQUE ADTOON Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
89 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PARAYNO JOHN ANGELO WAJE Aklan Kalibo Pilot Elementary School
PARCIA RICHARD VINTOHA Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
PARDILLA JUSTINE PANGANIBAN Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PARDO JANVER TUNDAG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
PAROCHA JOHN MATHEW CABRERA Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
PARRILLA MARIA ELINA CAGUIL Ormoc City New Ormoc City National High School
PARRILLA JAIDINE CAGUIL Ormoc City New Ormoc City National High School
PARRILLA JANICE CAGUIL Ormoc City New Ormoc City National High School
PARROCO MADEL CABIAO Lapu-Lapu City Marigondon National High School
PASAOA IVAN JOSHUA MARCIANO Cavite Trece Martires City National High School
PASCO JOHN MICHAEL Marikina City Concepcion Integrated School
PASCUA ANDREA YSABELLE CANTA Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
PASCUA JEAN PAGUIRIGAN Isabela Naguillian National High School
PASCUA BRYAN HENON Surigao City BJMP - Surigao City Jail
PASCUAL BERNARD RAMOS Santiago City Clc Santiago North Central School
PASCUAL CHRISTIAN JAY CORSON Baguio City Baguio Central School
PASIGNAJEN ELOID CRISTORIA Cebu Province Guibuangan Central School
PASIMIO JOHN PAUL ARTURO Negros Occidental Himamaylan Central School
PASQUITO PRIMITIVA MARSABA Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
PASTER JUSTINE LYCA Tanauan City Tanauan South Elementary School
PASULOJAN JAY ANN OMAMBAC Toledo City Luray II National High School
PASUMALA BERNARD JAMES VILLASORDA Toledo City Luray II National High School
PATALINGUHUG RANDY SUMADILA Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
PATAWARAN GIL MOLTO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
PATECION MARIVIC YUBAL Dinagat Island San Jose Central Elementary School
PATIAM MELINDA DONIS Camarines Sur San Isidro High School
PATIGA LAILA APOLINARIA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
PATILANO REYMARK Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PATINGA DAREN EVANGELISTA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
PATINGO JENNIFER CAÑETA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
PATLING DARWIN IGNO Cavite Trece Martires City National High School
PATONG RAMLEY JR. DELA CRUZ Cebu Province Consolacion Central School
PATRAS DANIKAH JOY LOGUITAN Benguet Benguet National High School
PATRIA ALEN MAY AROGANTE Manila P. Gomez Elementary School
PATRICIO MANUEL CABUG Masbate City BJMP - Masbate City
PATRIMONIO KYLE PATRICK SANZ Iloilo City Iloilo Central Elementary School
PATROCENIO ARVIN LANUZA Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
PAUNLAGUI MA. DONNA MAE Calamba City Jose Rizal Memorial School
PAYAN JANMEL SAGA Igacos BJMP - Samal City Jail
PAYAN FAUNE LIQUINA Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
PAYANGDO MURPHY BUTAG Cavite BJMP - Brothers Of Christ-Gen. Trias
PAY-AO ADELFA HANDAYON Cabadbaran City Cabadbaran City National High School
PAYEN MAXIMINO PORLAYAGAN Manila P. Gomez Elementary School
PAYO JOSHUA Bohol San Jose National High School
PAZ SHEKAINAH FRESNIDO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
PAZ FERDINAND MINDOZA Muntinlupa City BJMP - Muntinlupa City Jail
PAZZIUAGAN JOMAR CLEREGO Taguig / Pateros BJMP - Taguig City Jail - Male Dorm
PEAPE ROMMEIL BOLIMA Iriga City Iriga Central School
PECHO PAULA MARIE LAUDE Tanauan City Tanauan South Elementary School
PECONIO JERRY MIE CIRECO Camarines Sur Caramoan Central School
PEDEMIA REGINE SALGADO Bacolod City Bacolod City National High School
PEDERNAL BERYL YTURIAGA Calapan City Calapan Central School
90 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PEDILO DARWIN BORNALIS Negros Occidental Manapla Elementary School
PEDROSO RENMAR IRISARI Caloocan City Camarin High School
PEKITPEKIT MELODY DECENA Escalante City Escalante Central Elementary School
PEKIT-PEKIT CHRISTIAN DELA CRUZ Masbate Prov. Federico A. Estipona Memorial High School
PELAEZ FRANCIS NEBRES Aklan Kalibo Elementary School
PELAGIO MERLITO JR. RONDERO Sultan Kudarat Isulan Central School
PELAYO MYRNA ETAC Leyte Kananga I Central School
PELAYO ALBERTO JR. BUCOY Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
PELAYO JAY TAJOR Lapu-Lapu City Marigondon National High School
PELEW JEREMY PETTENG Benguet Benguet National High School
PELIGRO MICHEAL JULE Tandag Jacinto P. Elpa National High School
PELIGRO NICKY BOY NECOR Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
PELIN JONIE SABANDAL Maasin City BJMP - Southern Leyte Provincial Jail
PELINIO ERMA GUASIS Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
PELISAN MARIA MERCEDES LAMADORA Rizal Cainta Elementary School
PELOBELLO TRUNKS GIL SUBA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
PELOBELLO MICKA ELLA SUBA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
PEÑA JOHN DAVID BAÑAGA Bacoor City Bacoor National High School Main
PENALBA JUNE REY PARCON Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
PEÑALOSA RICKY TEJANA Las Piñas City BJMP - Bahay Pag-Asa Youth Home
PEÑALOSA NORMAN MERCADERO Caloocan City Camarin High School
PEÑAROYO RANNIE BOY ZULUETA Batangas Province Malvar National High School
PENDATUN JAMES VENTURA Sultan Kudarat Isulan Central School
PENDO MOHALIDIN SINDIAN Cotabato City BJMP - Cotabato City
PENIDO REGINE LUCEÑO Butuan City Agusan National High School
PENIG ALISA ILIGAN Surigao del Sur Madrid National High School
PENILLA CAMILLE OLIVA Bulacan Baliuag South Central School
PENSONA JOVETH NADILA Panabo City BJMP - Panabo City
PENUELA ROMNICK REYES Silay City Silay South Elementary School
PEPITO MARJON MALAIT Cebu Province Consolacion Central School
PEPITO JIMMY OMPAD Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
PEPITO JENNISA BACUS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PEPITO JENAROSE DURA Zamboanga Sibugay Mabuhay National High School
PEPITO HONIELYN FAITH RESUELO Ormoc City New Ormoc City National High School
PERAAN JOHN WHESLY LANAJA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
PERALEJA EDGAR JR. LAGRIMAS Batangas Province Malvar National High School
PERALTA JIMBOY NARIO Pangasinan I Pangasinan National High School
PERALTA CARL LOUIE MANUEVO San Carlos City Central I Elementary School
PERALTA MARVIN CABALLERO Tuguegarao City BJMP - Tuguegaro West Dist. & Cag. Prov. Jail
PERARES ALDRIN Bacoor City Bacoor National High School Main
PERAS JESSA MAY CALDO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
PEREZ ROGER JR. ELAURIA Negros Occidental Himamaylan Central School
PEREZ ANGEL ITAGA Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
PEREZ NEIL QUINIQUITO Dinagat Island San Jose Central Elementary School
PEREZ CAROLINA SAMERAN Cavite Trece Martires City National High School
PEREZ JENELYN DELA PIÑA Bacolod City Bacolod City National High School
PEREZ RALPHCELLE CABOVERDE Bohol Calape National High School
PEREZ JHONNEFE ALVARADO Iloilo Province Sara National High School
PEREZ JK BOY LEAL Ormoc City New Ormoc City National High School
PEREZ REY VINCENT CABOVERDE Bohol Calape National High School
PEREZ CHARLIE Cebu Province Consolacion Central School
PEREZ ANTHOINETTE CIBIO Cagayan Sta. Teresita National High School
91 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PEREZ ALVIN LAYNO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PERIA ERIC JAMES GALIT Quezon Quezon National High School
PERIDA RAFAEL CONAY Cagayan Enrile Vocational High School
PERME CHARMAINE JOY Tangub City Tangub City National High School
PEROL JOHN PETER SEÑORIN Imus City Imus National High School - Main
PEROMINGAN PINKY PANGILINAN Davao Del Norte Carmen National High School
PEROS ARLENE DE PAZ Quezon Quezon National High School
PEROS ROEL MOLLEJON Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
PEROSA JOHNNY BARONG Ormoc City New Ormoc City National High School
PEROSO PAUL JHON OTIDA Cebu Province Tudela Central School I
PERU JOHN CHRISTIAN HERMO Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
PESAÑA JUDEVILE MEGOC Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
PESCADOR JESSON Negros Oriental Negros Oriental High School
PESIMO GIGI HIDALGO Camarines Sur Caramoan Central School
PETALCURIN DEBBIE SYRA EMATA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PETALCURIN EVANGELINE EMATA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PETALLAR JOHN PAUL RODRIGO Negros Occidental Talisay Elementary School
PETALLAR RANDY ENSOMO Surigao City Surigao City National High School
PETALLO EDJ URBIZTONDO Surigao del Sur Madrid National High School
PETEROS MECHELE DELA CRUZ Leyte Kananga I Central School
PETRAN GERALYN DELA TORRE Escalante City Escalante Central Elementary School
PIAMONTE JERWIN CUYOS Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PIAMONTE JEMUEL CUYOS Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PIANG IRIS MAE TALIC Dapitan City Dapitan City National High School
PIANG MOHARIS BAGO South Cotabato BJMP - Polomolok
PIANO LIZA GABUTERO Dinagat Island San Jose Central Elementary School
PICA SHAHRON HELENE DEL MORO Olongapo City Olongapo City Elementary School
PICARDAL MICHELLE ABOCAY Eastern Samar Dolores National High School
PIDAZO GARY SANTOS Benguet Benguet National High School
PIE JHON MICHAEL Southern Leyte Sogod Central School
PIEDAD GENEVIE Surigao City Surigao City National High School
PILAPIL JESSIE MONTALBAN Mandaue City Mandaue City Central School
PILAPIL JOHN ANTHONY JR. LUMBANG Manila P. Gomez Elementary School
PILAPIL JONITA AMOR GOGO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
PILAPIL CRISTOPHER SOLLANO Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
PILARITA PATRICK MONTES Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
PILI JHENAVEE BENAVIDEZ Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
PILIPINO RONIE BUTAYA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PILONES JOMARIE GALLON El Salvador City El Salvador City Central School
PILOS MARK JOSEPH DOÑA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
PILOTON LUISA MAPUTOL Antipolo City Antipolo National High School
PIMENTEL CHRISTIAN TIMBRESA San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
PIMENTEL JEZZRELL PLAZA Surigao del Sur Gamut National High School
PINANONANG JERRY PEÑAS Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
PINAWIN PHILIP VIBAS Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
PINEDA RODEL VICEDO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
PINEDA JASZMINNE ANGELA Marikina City Concepcion Integrated School
PIÑERO EUGENE GANDIA Dumaguete City West City Elementary School
PINGAD MARJUNE ALEHANDRO Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
PINGCAS ANALIE PACUNLA Negros Occidental Himamaylan Central School
PINGOL MARICEL GOMEZ Surigao del Sur Gamut National High School
PINILI KIMBERLY FUENTES Mandaue City Mandaue City Central School
92 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PINILI RICHARD APELO Negros Occidental BJMP - Victorias City
PINKIHAN JESSIE MARK DUMULAG Nueva Viscaya Solano South Central School
PINO JOHN BEE LERO-AN Bukidnon Maramag Central Elementary School
PINO ANNAMAE GANIA Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
PINO CRISTINA CALINAO Cebu Province Guibuangan Central School
PIÑO ENRIQUE JR. PANOY Kabankalan City ERAMS - West
PINOHERMOSO REA ALCAO Tanauan City Tanauan South Elementary School
PINOTE JEFFY ABREGANA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PINOTE ANDRE ROMERO Mandaue City BJMP - Mandaue City Jail
PINTO EDUARD CONCEPCION La Union Bacnotan National High School
PINTO JANETH JOSE Sarangani Province Malapatan National High School
PINTOY WENDEL Cebu Province Consolacion Central School
PIODOS APOEVER ALOM Panabo City Panabo National High School
PIOQUINTO DANNY BOY PAGAYON Davao Del Sur Matanao National High School
PIPIT ZESVYAN MENDOZA San Pablo City San Pablo City Central School
PISA JIRTSON AGRAVA Naga City Naga Central School I
PISA MA. ABIGAIL CLAIRE AGRAVA Naga City Naga Central School I
PISCOS PERLYN PANTUAN Bohol Calape National High School
PISCOS ANGELO DACALLOS Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
PITA MARK OLIVER LLAGAS Cavite DOH - TRC-Tagaytay
PITEL EMMALYN FUAZO Calamba City BJMP - Turbina, Calamba City
PITILAN ROMAN GABRIEL TICUAN Benguet Benguet National High School
PITOGO ANALYN CAPOL Bukidnon Maramag Central Elementary School
PITOGO AILEEN RODEMO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
PLACENCIA PRECILA TANJAY Leyte Kananga I Central School
PLAMENCO RODOLFO MENDOZA Manila BJMP - MYRC
PLANDO JOYCE BENDOY Antique Caluya Central School
PLARISAN KYLA BARTOLABA Davao City Francisco Bangoy National High School
PLATA CYANNA FRANZESKA AJES San Pablo City San Pablo City Central School
PLATA JUSTIN LLOYD RIVERO Cavite Trece Martires City National High School
PLATEROS ROY Marinduque Mogpog Central School
PLAZA CHRISTIAN BALIDO Tanauan City Tanauan South Elementary School
PLAZO NEKKO JOHN ALBIOS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PLEÑOS CHRISTIAN HEX TROYO Cebu Province Tudela Central School I
PLEÑOS NESS JELO WENCESLAO Cebu Province Tudela Central School I
POCDAS KIVEN COMILA Benguet Benguet National High School
POL-AC JOEY BENIASAN Mt. Province Guinzadan National High School
POLEROS RONALYN GENON Escalante City Escalante Central Elementary School
POLICARPIO MA. JACKIE NICOLLE Meycauayan Saluysoy Central School
POLISTICO MARK ANTONY TORREGOSA Cagayan de Oro City City Central School
POLO MARICAR PEÑA Baybay Baybay I Central School
POMAREJOS CHRISTINE CAJEPE Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
PON-AN HERNAN TOMARO Bacolod City Bacolod City National High School
PONCE MARY FEBELYNE CABALANG Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
PONCE AIZAH Toledo City Luray II National High School
PONCE ROSELYN BUSTAMANTE Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
PONDONG ANN MARIE ODAO Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
PONGAUTAN ELDEN GUINANAS Mandaue City Mandaue City Central School
PONTALBA JONATHAN ENDERES Bayugan City BJMP - Bayugan City
PONTILLAS ROEL AMPE Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
PONTINO CARMEHILDO GOSOSO Eastern Samar BJMP - Guiuan, Eastern, Samar
POON CHARLES CHESTER GARCIA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
93 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
PORCIUNCULA RUBY-ANN LAROGA Nueva Vizcaya Solano East Central School
PORLAGE PETER TOBIERA Northern Samar Catarman I Central School
PORLAJE WENDYLINA SY Pasay City T. Paez Elementary School
PORTALES ROWENA RADA Quezon Infanta National High School
PORTILLO RODOLFO PLANTIG Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
PORTILLO BABYLEN MINDA Davao Oriental Cateel Central Elementary School
PORTUGAL ANGEL CANDIDO Nueva Vizcaya Solano East Central School
POSADAS CLARITEM SANTIK Dasmariñas City Dasmarinas National High School
POSTRE DEXTER PAUL BRABANTE Camarines Sur Pili Central School
POSTRERO ARWIL MULLE Cebu Province Bantayan Central Elementary School
POTESTADES RICKY CHAVEZ Quezon Infanta National High School
PRADO JOEL REMESCAL Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
PRAGOSO RODJIN BORLAZA Makati City Pitogo High School
PRAJES MARIA LUNA ABECIA Agusan del Norte Buenavista National High School
PRANCILISO JONATHAN CASTILLO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
PRANGUE MARK VINCENT SANTIAGO Occidental Mindoro San Jose Pilot Elementary School
PRECIOSO BELLA MANSULSOGAN Digos City Digos City National High School
PRIETO JAY MANGAYAN Cagayan de Oro City City Central School
PRIGO JUNDELE YBAÑEZ Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
PRINCIPE PRINCE RHOWELL CRUZ Bulacan Baliuag South Central School
PRIOL MICHELLE RODRIGO Ormoc City New Ormoc City National High School
PROBITSADO ELVITA ELEUTERIO Negros Oriental Negros Oriental High School
PUASO REMEDIOS BONABON Northern Samar Catarman I Central School
PUCIA ANABELLE EREJER Samar (Western) Sta. Margarita National High School
PUEBLO CRISTOPHER AMAYA Cebu Province Dalaguete National High School
PUERTO MARY ANN Cebu City Mabolo Elementary School
PUGADO JOSHUA EQUIPAJE Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
PUGAL MARIA CORAZON AUSTRIA Vigan City Ilocos Sur National High School
PULA MARHAMA AMBOLODTO Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
PULACAN MARNIE GUINANG Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
PULGO CRISTY BIEZ Zamboanga Sibugay Imelda National High School
PULILAN MERCEDES LONGSOD Palawan Claudio Sandoval Elementary School
PUNZALAN MARY JOYCE DELARA Quezon City Lagro High School
PURISIMA NIÑO TEOXON Camarines Sur Caramoan Central School
PUTAL JOEL GARCIA Malabon City Malabon National High School
PUYOT JEREIL VILLARMIA Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
PUYOT MARNEL BONTIA Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
QUEBEC ANNALIZA DEL PILAR Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
QUEBRAL ANNABELLE VALENCIA Manila P. Gomez Elementary School
QUEZON REYSHYL ALANO Las Piñas City Las Piñas National High School
QUIAL ALVIN EGOS Sarangani Province Malapatan National High School
QUIAMBAO VICTOR MEREN Mabalacat City Dau Elementary School
QUIAMBAO RODRIGO TAPÑIO Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
QUIAMCO GINALYN GALLO Samar (Western) Sta. Margarita National High School
QUIAWAN RONIE BAYOG Bayugan City BJMP - Bayugan City
QUIBATE JOMARK DUNQUE Tanjay City Tanjay National High School
QUIBO ELVIE BACOLOD Dasmariñas City Dasmarinas National High School
QUICO NICANOR JR. JUBAN Bukidnon Malaybalay City Central School
QUIGAO JANINE PASIGNASIGNA Southern Leyte San Juan National High School
QUIJADA ANITA ASEDILLA Bukidnon Maramag Central Elementary School
QUIJADA JOHN PAUL OSICO Butuan City Agusan National High School
QUIJADA MARBEL DAYO Surigao del Sur Madrid National High School
94 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
QUIJANO YOLANDO JR. CAÑAS Carcar City BJMP - Carcar City
QUIJANO KIM CONTIGA Bacolod City Bacolod City National High School
QUIJANO BRUCE CHAN Carcar City Carcar National High School
QUILINGAN ROWENA MIRABUENO Albay Oas Community College
QUILLOBE JOHNMER DENILA Toledo City Luray II National High School
QUIMADA JESTONI MIALDA City of Naga Naga National High School
QUIMAT ARNEL COLIPANO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
QUIMNO RACHEL MELODY ELCARTE Palawan Rio Tuba National High School
QUIMSING VICTORIA LEI BALILI Iloilo City Iloilo City National High School
QUIMSON LORITO ABENIDO General Santos City General Santos City National High School
QUIÑAL EZEKIEL PAULO SORIANO Quezon City Lagro High School
QUIÑONES PETER MONTICALBO Palawan BJMP - Palawan Provincial Jail
QUIÑONES JEDIDAIAH GUCELA Cagayan de Oro City City Central School
QUINTO EDGARDO JR. CALAKDAY Nueva Vizcaya Solano East Central School
QUINTO MICHAEL RAMIRO Marinduque BJMP - Marinduque Provincial Jail
QUIROS KIM Leyte Kananga I Central School
QUISEO ROLANDO JR. BULAC Manila BJMP - MYRC
QUISIO NIEZEL RUIZ Leyte Kananga I Central School
QUISTADIO GLENN JOY SENEREZ Koronadal City Koronadal Central Elementary School
QUISTO MARIA ANGELICA Koronadal City Koronadal Central Elementary School
QUIZON MA. THEREZZA ANDALLO Las Piñas City Las Piñas National High School
QUIZON AUDREY VENICE CASTOR Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
RAAGAS CARL GABRIEL BAUSO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
RABACA ANGELINE DELA CRUZ Zambales Zambales National High School
RABANES LUKE MARK ESPINA Digos City Digos City National High School
RABASTO MARIONNETH JY POLICARPIO Manila P. Gomez Elementary School
RABASTO ANGELA MATAMIS Dasmariñas City Dasmarinas National High School
RABUEL DEAN ONOFRE BARANDINO Tayabas City Luis Palad National High School
RABUSA JESTONI MAMOLANG Butuan City Agusan National High School
RABUSA MARY JOY MACASAYA Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
RACA JUNE REY MAYO Bacolod City Bacolod City National High School
RACINES WINA LOU SALVACION Bohol San Roque National High School
RACRAQUIN BERNADETTE FABROS Santiago City Clc Santiago North Central School
RADA MARY ROSE ASILOM Surigao del Sur Madrid National High School
RADA JUN JUN SANTOS Bukidnon Malaybalay City Central School
RADIALAM JOHAIRA ESPINO Davao City BJMP - Davao City Jail - Female Dorm
RADJUDIN MORSANA BULLONG Palawan Rio Tuba National High School
RAET JEMUEL ROTONI Romblon Magdiwang Central Elementary School
RAFAEL DANNY UGYAM Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
RAFOLS JULIET ORABA Dinagat Island San Jose Central Elementary School
RAFOLS FABIAN VIII ALBURO Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
RAGANAS JERYL MARGARET CASONA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
RAGIL MA. SHARMIEN BITUIN Leyte Palo I Central School
RAGMAC ARMSTRONG LAMANTUCAN Cagayan de Oro City City Central School
RAMA SHERWIN Cebu Province Balamban Central Elementary School
RAMILO GENESA RODRIGUEZ Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
RAMIREZ VILMA BOÑALES Rizal Cainta Elementary School
RAMIREZ CHARRISSE GOLD BAUTISTA Oriental Mindoro Porferia G. Comia Memorial School
RAMIREZ JENELINE Cavite Trece Martires City National High School
RAMIREZ PAOLO ROMA CORNEJO Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
RAMIREZ ALVIN BENICO Cagayan David Puzon Memorial National High School
RAMIREZ JOYCE Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
95 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
RAMIREZ CHERRY MAE ESPLANA Batangas City Batangas National High School
RAMIREZ JEROME CAPISTRANO Bacoor City Bacoor National High School Main
RAMIREZ BERNIE PEROSO Cebu Province Tudela Central School I
RAMIREZ MARISOL DELA CRUZ Isabela Roxas National High School
RAMIREZ HEZRON JAO Digos City BJMP - Digos City District Jail
RAMO ROCHEL SIMBAJON Zamboanga Del Norte Labason Central School
RAMOJAL JENA FRANCISCO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
RAMON MARVIN AREVALO Quezon Quezon National High School
RAMOS DIZON BALABAN Occidental Mindoro Sablayan Comprehensive National High School
RAMOS ALBERT DUMILON Manila P. Gomez Elementary School
RAMOS BERNARD ALMAZAN Camarines Norte Labo Elementary School
RAMOS LINO BALABAAN Occidental Mindoro Sablayan Comprehensive National High School
RAMOS RUCHEL JAIME Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
RAMOS MICHAEL CABALIDA Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
RAMOS ROLAND DELA CRUZ Laoag City BJMP - Laoag City
RAMOS JOCEL CABIDOG Quezon City Lagro High School
RAMOS MARK KLENTON GATUS Naga City Naga Central School I
RAMOS EDISON JR. SAQUILLO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
RAMOS SERGIO JR. PATALAN Toledo City Luray II National High School
RAMOS MARIVIC ASUNCION Isabela Naguillian National High School
RAMOS JOSHUA GABURNO Candon City Candon South Central School
RAMOS ROMALYN JANE AGAG Isabela Naguillian National High School
RAMOS ROGELIO JR. ALBITE Digos City Digos City National High School
RAMOS LOVELY ROSE DUMARAN Bohol Calape National High School
RAMOSO LORELIE GELI Surigao del Sur Barobo National High School
RAÑADA JAY-JAY DIALONG Bulacan Baliuag South Central School
RAÑESES BENNET BACLAYON Quezon Lopez National Comprehensive High School
RANGA-IG ANDY PAME Butuan City Agusan National High School
RANJO BRYAN Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
RANOCO JESOHN CAINOY Panabo City Panabo National High School
RAÑON MARK NATHANIEL Dasmariñas City Dasmarinas National High School
RANSARAN GENELYN ALO Palawan Rio Tuba National High School
RANTE PROCESA SARSAPARILLA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
RANTE MIRWEN REYES Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
RANTI MARIO ORACION Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
RAÑUJA MELODY LABANDERO Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
RAPISTA RENE CASQUITI Sultan Kudarat Isulan Central School
RAQUENIO CLARISSA LLANES Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
RAQUIZA JOHN ARNOLD TURINGAN Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
RASMANI HADJIRON JAPAL Palawan Narra Pilot School
RASONABLE JOHN REY CAIMOY Cavite Trece Martires City National High School
RASUL DAMEARANG ALI Quezon Lopez National Comprehensive High School
RATA DANIEL MALINAO Negros Occidental Manapla Elementary School
RAYANDAYAN ANDRO DOROQUEZ Northern Samar Catarman I Central School
RAYMUNDO KEITH LAURICE Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
RAYOS CHRISTINE JOY Pangasinan I Pangasinan School Of Arts & Trade
RAZO CLEFORD COGO Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
RAZO WELMA Digos City Digos City National High School
REAL JEYCEL ROSALES Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
REAL JASPER TINAYTINA Negros Oriental Negros Oriental High School
REAZON EZEKIEL BAUTISTA Santiago City Clc Santiago North Central School
REBAGOS REGINE GAY Bohol Calape National High School
96 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
REBALDE ROSANNA GANGO Bacolod City Bacolod City National High School
REBALDE KIARA DARIA Baguio City Baguio Central School
REBLINGCA LIMUEL ASI Batangas City Batangas National High School
REBOLLEDO ROLANDO CALPO Alaminos City Alaminos Central School
REBOLLO GEROME TINGSON Negros Occidental Manapla Elementary School
REBOSURA FERNANDO JR. GEROLIA Nueva Vizcaya Solano East Central School
REBUTAZO MELL Mandaue City Mandaue City Central School
RECEDES SHAMALYN ORNOS Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
RECENTES JOCELYN OSING Zamboanga Sibugay Kabasalan National High School
RECOMONO EDUARDO AMALIO Palawan BJMP - Palawan Provincial Jail
RECUENCO RICHMOND DALIVA Calamba City Jose Rizal Memorial School
REDAJA SHEILA CALUNGSOD Leyte Palo I Central School
REDONDO MARY JOY FLORES Pampanga Mexico Elementary School
REDRENDO ANN JANNETTE RITAGA Cebu Province Consolacion Central School
REFONES MARIA ELIZAH Quezon City Lagro High School
REGALA ROWENA ARNOCO Leyte Kananga I Central School
REGALADO SHERLYN PANGHULAN Bulacan Baliuag South Central School
REGALADO JOAN RIOVEROS Marinduque Mogpog Central School
REGALADO ROLAN BARON Bago City BJMP - Negros Occ. District Jail
REGATON LOIDA LAGURIN Leyte Hilongos South Central School
REGATON LEALYN BALAGTAS Isabela Dinapigue National High School
REGATON FERILYN OSORIO Isabela Dinapigue National High School
REGATON LORENA BALAGTAS Isabela Dinapigue National High School
REGIS ALDREN DIAZ Cebu Province Tudela Central School I
REGIS ANGELICA LIM Cebu City Mabolo Elementary School
REGLOS CEDRICK JOHN LAYRIT Lipa City Lipa City National High School
REGOLE JHON-REY SARDUA Negros Occidental Manapla Elementary School
REGUNTON JANE CAMERO Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
RELAMPAGOS KISHA CARTAGENA Cebu Province Tudela Central School I
RELANO JEROME CABRIANA Bacoor City Bacoor National High School Main
RELLAMA JERRYLOU SIMEON Calamba City Jose Rizal Memorial School
RELON CRIS Surigao del Sur Barobo National High School
REMENTIZO PATRICK LADAO Cagayan de Oro City City Central School
REMOLANO WARLITA MORETO Mati City Lupon Vocational High School
REMOLLO JEZON BINAG Dumaguete City West City Elementary School
REMON ALDRIN GOMAVAO Tanauan City BJMP - Tanauan City
REMOQUILLO ENRIQUE PHILLIP MANAOIS Laguna Bay Elementary School
REMORIATA SAMUEL JR. ORTEZ La Carlota City La Carlota South Elementary School
REN MARLON Calamba City Jose Rizal Memorial School
RENACIA JOSEPH DUNQUE Romblon San Agustin Central School
RENDON SHIN ALTHEA PANG-ITAN Manila P. Gomez Elementary School
REPONTE RODEL LAURENILLA Digos City BJMP - Digos City District Jail
REPUELO JAYSON SABONDO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
REQIERME FRANCIS CLYDE ABAPO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
REQUERME LOVE JOY TORING Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
REQUEZ MARIELLA Antipolo City San Jose National High School
RESTITUTO MA. ELIZABETH VALDEZ Imus City Imus National High School - Main
RESTUM LEO Camarines Sur Sipocot South Central School
RESURRECCION MARK JOSEPH Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
RESURRECCION JAGANNATHA MIRANDILLA Dagupan City East Central Integrated School
RESUS ROSEMARIE OBRA Las Piñas City Las Piñas National High School
RETALO MICHAEL AMANSEC Quezon City Lagro High School
97 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
RETARDO RHEA JANE GONTINIAS General Santos City General Santos City National High School
RETAVALE LEONARD NASULI Mandaue City BJMP - Mandaue City Jail
RETES JOCELYN MAGALE Negros Oriental Negros Oriental High School
RETUYAN JOHN REX BUNO South Cotabato Surallah Central Elementary School
REUSORA DEMETRIO JR. MESA Digos City Digos City National High School
REVILLA ARTHUR ALINDAO Davao Del Sur Matanao National High School
REVILLA ANNA MARIE PALER Davao City Francisco Bangoy National High School
REVILLAS GELMER VIVAS Cebu Province Dalaguete National High School
REVILLE BERNANDITA SILONG Surigao del Sur Gamut National High School
REVILLEZA CHRISTIAN MAGDALE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
REVINA RICHMOND AGUILAR Pasay City AETVI - Phil. National School For The Blind
REYES JHONABEL LOPEZ Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
REYES RAYMOND MARUYA Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
REYES GIAN MOLEJON Bacoor City BJMP - Bacoor City
REYES MARC CHRISGEN MANINGAS Quezon Quezon National High School
REYES BENJIE BUENA Camarines Sur Pili Central School
REYES RYAN JAMES VALLJIRA Malaybalay City BJMP - Malaybalay City
REYES JEMARY RAMOS Bulacan Baliuag South Central School
REYES BLUE SACHIEL CALLOS Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
REYES RICKY ENDRINO Palawan BJMP - Palawan Provincial Jail
REYES JON MICHAEL FORMENTERA Cebu Province Tudela Central School I
REYES JINO SALMERON Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
REYES RENGIE EJARA Tanjay City BJMP - Tanjay City
REYES FLORDELIZA MARMOL Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
REYES CHRISTIAN RUBIO Batangas Province Malvar National High School
REYES APRIL BUSTILLOS Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
REYES ALVESTER CASTRO Nueva Ecija Talavera National High School
REYES YURI MORENO Cagayan de Oro City City Central School
REYES JEHRU MORENO Cagayan de Oro City City Central School
REYNADO AMELIE ANTOQUE Dumaguete City West City Elementary School
RIBAS RENATO LUMOGANA Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
RICA BETH SHOVEN SOTTO Danao City Danao City Central School
RICABLANCA EDMARK RAVALO Tanjay City Tanjay National High School
RICAFORT JUNE RAY ALGO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
RICAFRENTE ALBERT CAÑEDO Batangas Province Malvar National High School
RICAFRENTE ANARICA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
RICARDO RICKY OMAY Negros Oriental Negros Oriental High School
RICARDO RHEL MAQUERO Cagayan de Oro City City Central School
RICERO JEROME BORABO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
RICO CHARISMA UDTOHAN Cebu Province Consolacion Central School
RICOMONO ERWIN CLARO Valenzuela City BJMP - Valenzuela City
RIEGO NANELIA SAQUITA Marinduque Mogpog Central School
RIEGO PREXCY HENDRICH MAUNGCA Batangas City Batangas National High School
RIGUER JAY MARTY LALUZ Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
RIM DANNY PALAR Panabo City BJMP - Panabo City
RIMANO FATIMA FERNANDO Aklan Kalibo Pilot Elementary School
RINGANATE JHOSUA DEL MUNDO Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
RIOFLORIDO ROLDAN BEGATA Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
RITA SARIAH LUBATON Las Piñas City Las Piñas National High School
RITUAL CHAMPAGNELYN PADILLA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
RIVA VICTORIA LEA VILLAROSA Quezon City Lagro High School
RIVAREZ ELYN DELA CRUZ Quezon Quezon National High School
98 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
RIVERA LARAINE BELLEZA Manila P. Gomez Elementary School
RIVERA ARNEL GUPA Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
RIVERA ARA MAE Olongapo City Olongapo City Elementary School
RIVERA JOMAR PANDAY Nueva Ecija Talavera National High School
RIVERA RODELITO SARMIENTO La Union BJMP - Bauang District Jail
RIVERA CHRISTINE SANGGUMAY Dapitan City Dapitan City National High School
RIVERA JOSHUA Bacolod City Bacolod City National High School
RIVERA NENETH CARCUEVA Occidental Mindoro San Jose Pilot Elementary School
RIVERA ROMA CRUZ Rizal BJMP - Rodriguez
RIVERA RAYMUNDO YAMA Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
RIVERA ALYSA ESTRELLA Caloocan City Camarin High School
RIVERA ERNEST BRIAN PANTIÑOZA Quezon City Lagro High School
RIVERA CESAR VALLO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
RIVERA REGINA QUILLA Negros Occidental Himamaylan Central School
RIVERA BUENAVENTURA JR. PEREZ Mandaue City BJMP - Mandaue City Jail
RIVERA MELANIE CALUMBA Kabankalan City ERAMS - West
RIVERA ALEX DIMAANO Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
RIVERA MARIEL ESTRELLA Caloocan City Camarin High School
RIVERA RODOLFO RONTOS Manila BJMP - MYRC
ROA AIMIE ROQUE North Cotabato Midsayap Pilot Elementary School
ROA STEPHANIE MENDEZ Manila P. Gomez Elementary School
ROADIEL JOENA ROSE PRESBITERO Iriga City Iriga Central School
ROBIE JOSHUA LAVADOR Danao City BJMP - Danao City
ROBION JOVELYN PALIOC Calbayog City Calbayog City National High School
ROBLE JIENKY PANANGIN Bukidnon Maramag Central Elementary School
ROBLES STEVEN FADUGA Iloilo Province Sara National High School
ROBLES CHRISTIAN BAYNOSA Camarines Sur Caramoan Central School
ROBLES MARICEL PANGKI Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
ROCHA ERWIN RIOFLORDO Marinduque Mogpog Central School
ROCHE GLADY RIVAS Leyte Palo I Central School
RODA EVANGILENE BULFA Tanjay City Tanjay National High School
RODERNO GLEN ARCA Cavite Trece Martires City National High School
RODIÑO FAITH AVVERY CRISOSTOMO Quezon Infanta National High School
RODRIGO ROSALYN CARPINA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
RODRIGO ROLAND NAYRE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
RODRIGO FRANCIS JAY BRAZA Batangas Province BJMP - Lemery Municipal Jail
RODRIGUEZ MARY JOY SOLAS Antipolo City Antipolo National High School
RODRIGUEZ MARY GRACE DE ASIS Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
RODRIGUEZ JORGEN MACABINGKIL Cavite Trece Martires City National High School
RODRIGUEZ ANGELUS ARCEO Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
RODRIGUEZ RENELYN ACIBES Dumaguete City West City Elementary School
RODRIGUEZ SHIELA MAE Mandaue City Mandaue City Central School
RODRIGUEZ RUBEN MARTIREZ Tuguegarao City BJMP - Tuguegaro West Dist. & Cag. Prov. Jail
RODRIGUEZ JEZPER HEQUIN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
RODRIGUEZ RICHARD MARTIREZ Tuguegarao City BJMP - Tuguegaro West Dist. & Cag. Prov. Jail
ROGON REY ANN MORILLA Oriental Mindoro Roxas Central School
ROJO KING EARL VERALDE North Cotabato BJMP - Amas District Jail
ROJO ILYN MONTEFALCON Imus City BJMP - Imus City
ROJO BENDEXTER LUNA Camiguin Mambajao National High School
ROLDAN PATRICK REBUSTES Aklan Kalibo Elementary School
ROLDAN RONEL REBOSTES Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
ROLLOQUE ALFFY GELENA Marinduque BJMP - Marinduque Provincial Jail
99 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ROMAGOS ROELAN SANTANDER Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
ROMAGUERA REA Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
ROMANO OSIAS ROSALES Masbate Prov. BJMP - Placer District Jail
ROMANO MELY PORSADAS Negros Oriental Valencia National High School
ROMANO MARCO JR. BLANCO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ROMBAOA JEFFREY Rizal Tanay National High School
ROMERO REMEDIOS AGION Quezon Infanta National High School
ROMERO GLENN ARIOLA Dagupan City BJMP - Dagupan City Jail
ROMERO RAQUILINO ALCONTADO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
ROMO ELENITA SIMBAJON Bukidnon Maramag Central Elementary School
RONDA RHE-ANN RELOBAN Antipolo City San Jose National High School
RONDINA JONIE SABALA Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
RONDINA HANZ DAGATAN Mandaue City Mandaue City Central School
RONGCALES JOSHUA CUSTODIO Agusan del Norte Buenavista National High School
RONQUILLO MIANJILLA SALAS Cabadbaran City Cabadbaran City National High School
RONQUILLO ARCHIE Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
RONQUILLO ROMNICK MALITOC Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
ROQUE JULIANA MARIE Capiz Capiz National High School
ROQUERO JENY MENDOZA La Carlota City La Carlota South Elementary School
ROQUERO ELLIAS TALADUCON North Cotabato Midsayap Pilot Elementary School
ROQUERO AIZA VILLAFLOR Cagayan Lallo National High School
ROQUITE ROMEL JR. PALMES Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ROSACEÑA ROWENA AÑONUEVO Cebu Province Guibuangan Central School
ROSAL SHIRLYN FORMINTIRA Leyte Palo I Central School
ROSALDO LAILA CRUIZ Surigao del Sur Gamut National High School
ROSALEJOS LORHAN MARGARETTE Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ROSALES ALICIA STEPHANIE BARRON Bacoor City Bacoor National High School Main
ROSALES JAIME GODINO Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
ROSALES ERICKSON RAYMUNDO Batangas Province BJMP - Lemery Municipal Jail
ROSALINA JAYSON TALAWGON Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
ROSAURO ERNELITO DELA CRUZ General Santos City General Santos City National High School
ROSELL JEZRHEL SARCE Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
ROSENDO MARISA MANGUPIT Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
ROSIL LOVELY MAE Surigao del Sur Gamut National High School
ROSS JOSEPH AGUIRRE Calapan City Calapan Central School
ROTILLES HONEY GRACE COBONG Cebu Province Consolacion Central School
ROTINA JONATHAN VALLES Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
ROVIRA MARK JOVEN RIO Batangas City Batangas National High School
ROXAS JAYSON BADAL Aurora Baler Central School
ROXAS CRYSSAN JAIRUS TORREON Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ROXAS VAN HAROLD BURGOS San Pablo City San Pablo City Central School
RUALES JOHN ANTHONY IJAN Negros Oriental Negros Oriental High School
RUBIATO HANNIEL HIZO Cebu Province Consolacion Central School
RUBIN ALAN ROY JUMILLA Negros Occidental Manapla Elementary School
RUBIN CELINE JANE PACULTAD Cagayan de Oro City City Central School
RUBIO JAMES LABUCA Siquijor Lazi National Agricultural School
RUBIO ALMIE TABIADO Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
RUDELA JASPER SABALA Carcar City BJMP - Carcar City
RUFINO ABE MISSION Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
RUFO RAMIL NAVALES Caloocan City Camarin High School
RUINA BRAYAN JASON Iloilo Iloilo National High School
RUIZ JEROM PONCE Dasmariñas City Dasmarinas National High School
100 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
RUMBAUA JULIUS SANTOS Nueva Vizcaya BJMP - Solano & Provl. Jail
RURAL MAILA ROA Masbate Prov. Masbate School Of Fisheries
SAAVEDRA MARY AILYN UNSON Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
SAAVEDRA NICANOR JR. DALAPO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
SABADO JUNALYN HAGCAP Oroquieta City Misamis Occidental National High School
SABAL ROSEMARIE OBISPO Cagayan David Puzon Memorial National High School
SABANAL JIMALYN SUMALLO Valenzuela City Malinta Elementary School
SABANAL WILLIAM BULAGAO Negros Oriental Valencia National High School
SABANAL JOHARY ROLLON Digos City Digos City National High School
SABANGAN ERPHY MAE SUPNAD Nueva Viscaya Solano South Central School
SABATER JOHN PATRICK CIRIACO Imus City Imus National High School - Main
SABATIN LADY MAY CADAO Caloocan City Camarin High School
SABAY EDGARDO LOPEZ Cavite BJMP - Tanza
SABDULA ANGELINE MANTES General Santos City General Santos City National High School
SABEROLA SEVERINO Makati City Pitogo High School
SABERON CHARITO QUINIO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
SABETE CHRISTIAN ALIGATO Escalante City Escalante Central Elementary School
SABILAO ANACLITO TEOPINTO Caloocan City Camarin High School
SABINO JHASFER PAQUIBOL Manila P. Gomez Elementary School
SABIO KARL ADRIAN TAN Lanao Del Norte Lanao Norte National Comprehensive High School
SABUD JUSTIN JOHN AGAY Davao City Rehab- Rehab Center For Drug Dependent
SABUETO MAE CHIZZA SARAÑA Dumaguete City West City Elementary School
SACATIN RONALD REYES Iloilo Province Anilao Central Elementary School
SACAY REAFEL UY Valenzuela City Malinta Elementary School
SACIL VICENTE JR. VILLEGAS Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
SACRO EDSEL LARODA Southern Leyte San Juan National High School
SACULINGAN EDMUND BALCOS Cagayan de Oro City City Central School
SADABA SOPHIA MONICA AGAPAY Imus City Imus National High School - Main
SADAO REYLYN ALEJANDRO Apayao Sipa Imelda National High School
SADDAL BILLY OMPOC Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SADIAZA ARJAY ARNILLIA Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
SADIMIANO JAYSON FLORES Pampanga BJMP - Regional Rehabilitation Center For The Youth
SAET MIGUEL RUIZ MAYOR Pasay City T. Paez Elementary School
SAGA ROSA MAE Bohol Calape National High School
SAGADSAD MERALIE ESCLARES Sagay City Sagay National High School
SAGAN MOHAMMAD PAWA Batangas Province Malvar National High School
SAGARAL GERALD NACUA Digos City Digos City National High School
SAGARINO CARMELITA ALOLOR Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
SAGAY ELIAZAR LOQUING Quirino Quirino General High School
SAGIAHON ARNEL LADISLA Gingoog City BJMP - Gingoog City
SAGMAYAO PRESTON SICLONGAN Baguio City Baguio Central School
SAGMON KENDRICK GERADO Cebu Province Balamban Central Elementary School
SAGRITALO JHERSON ADTO Olongapo City Olongapo City Elementary School
SAGUING FRITZ NAMOCOT Iligan City Iligan City National High School
SAHI SHIMA MAMA Palawan Narra Pilot School
SAHIBOL FAHAD FAHAN Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
SAIDAMEN NORHANA DAUD Marawi City Amai Pakpak Central Elementary School
SAIDON VIRGILIO GUMABO Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
SAJIWAN RHOVINA ALIBASA Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
SAJOR SHIELA MAY ANDULAN Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
SAKAMPONG JAIN KATIPON Zamboanga Del Norte Labason Central School
SAKLANI NOR-AIMA CAÑETE General Santos City General Santos City National High School
101 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SALABAS CHRISTIAN CHANG Cagayan de Oro City City Central School
SALABE KANE ZURIEL MERCADO Southern Leyte San Juan National High School
SALAGUNTING JOSEPHINE DACLES Zamboanga Del Sur San Miguel Central Elementary School
SALAHAY ADRIAN MACA Surigao del Sur Madrid National High School
SALAMA WAWI MANGINDALAT Sultan Kudarat Isulan Central School
SALAMAN SALAHUDIN LUMENDA Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
SALAMERO MERY-ANN CEPEDA Cagayan Lallo National High School
SALAMERO JOAN CEPEDA Cagayan Lallo National High School
SALANGANI MAMAY BAGO Davao Del Norte Carmen National High School
SALAPANDI DATU NOT ULAMPAYA Sultan Kudarat Isulan Central School
SALARDA ALIMAR ILAN Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
SALARDA SARAH JANE LADESMA Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
SALAS NATHAN ALEXYZ CAÑONEO Toledo City Luray II National High School
SALAVARIA NATANIEL JATAYNA Dinagat Island San Jose Central Elementary School
SALAVARIA GENESIS JATAYNA Dinagat Island San Jose Central Elementary School
SALAZAR JOHNNY CHRIS DABLO La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
SALAZAR MARK JOSEPH RONQUILLO Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
SALAZAR WILFRED BELLEZA Negros Occidental Manapla Elementary School
SALCEDO DAISY REY BANUAG Cagayan de Oro City City Central School
SALCEDO CATHY Albay Bacacay East Central School
SALCEDO SHIELA MAE CASTILLO General Santos City General Santos City National High School
SALDUA RALPH JOHN NAVAREZ Bacolod City Bacolod City National High School
SALE LEZANDRO Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
SALEN LARRY JAY TORRECAMPO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
SALEY CHRISTINE AMOLOT Benguet Benguet National High School
SALFOCIAL JOVANNI Bohol San Roque National High School
SALGON FELIX JR. ESTEBA Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
SALI PATRICE MISWARI Davao City Francisco Bangoy National High School
SALICSIC JOSEPHINE MAÑALAC Zambales Zambales National High School
SALIDANDY CHRISTLE MAE BANDAVIA Quezon Quezon National High School
SALIGUMBA JESTONI GARONG Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SALIH KHALID BALPAKI Zamboanga City BJMP - Children In-Conflict With The Law Center
SALIM MYRA DIANG Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
SALIMBAGAT RENATO PABELLO Leyte Kananga I Central School
SALINAS ARTURO JR. PONES Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
SALINAY JENELYN MORATO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SALINIO WILSON DEMONTEBERDE Negros Occidental Talisay Elementary School
SALINO RENELYN SIMBALAN Bukidnon Manolo Fortich National High School
SALIOT JUBANY ALCAIN Zamboanga Sibugay Kabasalan National High School
SALIPMUKSIN SARIFA PALGAN Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
SALIPOD ANGELO PARAGAS Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
SALISE RODEL TALAID Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SALIWAN ANGELITA DOLINA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
SALME JEREMY RALLA Negros Occidental Himamaylan Central School
SALMERON JOCELYN PEREZ Cebu Province Dalaguete National High School
SALOMON MARL DAVE BENDEJO Leyte Kananga I Central School
SALOMON JANJALANI LAUSA Negros Occidental Himamaylan Central School
SALOMON ANALYN ALCALDEZA Quezon City Lagro High School
SALON IAN CHRISTOPHER LADAO Negros Oriental Negros Oriental High School
SALONGA KEITH ANN HUTAMARES Quezon Lopez National Comprehensive High School
SALUD LEODEGARIO MANGGAY Gingoog City Don Restituto Baol Central School
SALUDARES MEI ANN TRINIDAD Cagayan David Puzon Memorial National High School
102 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SALUDARIO MARY JOY LUCENIO Calbayog City Calbayog City National High School
SALUDES JANICE SUGMAYAN Bukidnon Maramag Central Elementary School
SALUDO RONNIE EVANGELISTA Tarlac Province BJMP - Paniqui Tarlac
SALUDO REYNALDO MAGBALOT Tarlac Province BJMP - Paniqui Tarlac
SALUNGKIT RAQUEL PAYCAO La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
SALUR JHUN RHEY TAMAYO Tacloban City Rizal Central School
SALUT EMILY PALIGUTAN Leyte Kananga I Central School
SALVA JOEMARIE Laguna Bay Elementary School
SALVA LETTY JOY AGUHAR Bohol Valencia Technical Vocational School
SALVADOR CHERYCEL-ANNE ELIZALDE Bulacan Baliuag South Central School
SALVADOR ROBERTO III EPOC Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
SALVADOR ASHANTI MULAN FUENTES Balanga City Balanga Elementary School
SALVADOR JOHN CARLO SUAYBAGUIO Davao Del Norte Carmen National High School
SALVADOR STEPHANIE SUAZO Cagayan de Oro City City Central School
SALVALEON ROSHEL MANATAD Leyte Hilongos South Central School
SALVAÑA AIJEAN SELMA Gingoog City Don Restituto Baol Central School
SALVANTE BLESS DANIELLE FIDEL Palawan Claudio Sandoval Elementary School
SALVID MARK JAY REY Palawan San Miguel Elementary School
SALVIDAR ALVIN FERNANDEZ Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
SALVO CAITLYN ECARANUM Zamboanga City BJMP - Children In-Conflict With The Law Center
SALVO MANOL PAYOD Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
SALVOZA SHEEDEL EVARDOME Quezon Infanta National High School
SAMADALAN MARA DATIK Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
SAMAN VIRGILIO BELTRAN Camarines Norte BJMP - Daet
SAMBAS CHRISTOPHER PEREZ Cavite Province Tagaytay City Science National High School
SAMBUAN ALFREDO MALDAN Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
SAMBULAN RODEL PANCHO Negros Oriental Negros Oriental High School
SAMIE AINIE CANILLO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
SAMON MERRY JOY CORDILLA Cagayan de Oro City City Central School
SAMONTE CHRISTOPHER VIDAD Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
SAMORTIN BERNADETTE DE OCAMPO Cagayan David Puzon Memorial National High School
SAMOSINO LOLITA ENAD Bislig City Mangagoy North Elementary School
SAMOZA RENALD JHON ROMAN HONDIT Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SAMPANG SURIANTHY SANGKULA Zamboanga Del Norte Labason Central School
SAMSON JEN JEN BANANIA Laguna Bay Elementary School
SAMSON EVELYN CAUSON Pangasinan I Pangasinan National High School
SAMSON MARK ANTHONY CAAYA Calapan City Calapan Central School
SAMSUDIN MOHALIDIN KADATUAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
SAMUSAM RONALYN TARIGA Batac City Batac National High School - Poblacion Campus
SAN BUENAVENTURA
JONIVIE MIRANDILLA Camarines Sur Sipocot South Central School
SAN BUENAVENTURA
TOBBI VALBUENA Legazpi City Legazpi City Science High School
SAN JOSE KRISTINE MURILLO Caloocan City Camarin High School
SAN JOSE NICOLE ANN GEUVARRA Tanauan City Tanauan South Elementary School
SAN JUAN RENEE BIANCA CORPUZ Lamitan Lamitan National High School
SAN LUIS JOHN KIM KEIGH Caloocan Caloocan High School
SAN PASCUAL ANTHONY FABON Quezon City Lagro High School
SANADIN JENEBEL WOOD Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
SANCHEZ LEODEGRECO JR. MAGNASE Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
SANCHEZ MARY ROSE VILLA Ormoc City New Ormoc City National High School
SANCHEZ JAMIE ANGELO BALUYOT Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
SANCHEZ ABEL GUEVARRA Surigao del Sur Madrid National High School
SANCHEZ KENT Mandaue City Mandaue City Central School
103 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SANCHEZ ROMEO PONCE Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
SANCHEZ ALEXANDER BELARMINO Cebu City Mabolo Elementary School
SANCHEZ ANTHONY Aklan Kalibo Elementary School
SANDAY HAMIDA MATAKENDING Sultan Kudarat Isulan Central School
SANDICHO GALLIGUER BONILLO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
SANDIGAN KERING AMPAN Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
SANDIGON ALVIN CANLAS Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
SANDOVAL JOHN CARLO Calapan City Calapan Central School
SANDOVAL HANNAH MORA Olongapo City Olongapo City Elementary School
SANDOY DANIEL RAMIL Carcar City Carcar National High School
SANGGACALA ANIFA MAUYAG Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
SANGGOY JANICE DIWAS Nueva Viscaya Solano South Central School
SANGGUTIN ROHAMIN OLANGCOY Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
SANGKULA ALNAJEEB SAKALURAN Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
SANGSTER ALEXANDRA RAMOS Pasay City T. Paez Elementary School
SANGYAAN ROSALIE MAGNO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
SANICO ANGELINE CUYOCA Davao City BJMP - Davao City Jail - Female Dorm
SANJORJO VINCE CLYDE CUTARA Bohol San Jose National High School
SANO JERICK RABADON Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
SANOY LEONILA ANSAG Silay City Silay South Elementary School
SANOY MARY JANE ARELLANO General Santos City General Santos City National High School
SANPITAN REGELYN BOTILLA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
SANSANO GRACELYN BAY-AN La Union Bacnotan National High School
SANTANDER LOREN FERMAN Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
SANTIAGO LEANDRO LOPEZ Leyte Palo I Central School
SANTIAGO SHERWIN SUMAAONG Nueva Ecija Talavera National High School
SANTIAGO LAVE JOHN CAMUYAG Manila P. Gomez Elementary School
SANTIAGO CARLO MONTEJO Laguna BJMP - San Pedro
SANTILLAN REYNA LABADOR Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
SANTILLAN AGUSTIN III TAMPOS Davao Del Sur Matanao National High School
SANTILLANO REYNAN FUENTEVILLA Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
SANTOS RONNEL CABARLES Taguig / Pateros BJMP - DOH-TRC - Male Dorm
SANTOS JANICE GABANES Antipolo City Antipolo National High School
SANTOS GINA TUMABINI Calamba City BJMP - Turbina, Calamba City
SANTOS KHAYHAN CACHO Alaminos City Alaminos Central School
SANTOS GABRIEL BAGASIN Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
SANTOS ROBYN JANUZ FERNANDEZ Quezon City Lagro High School
SANTOS JAYLORD RABAND Marinduque Mogpog Central School
SANTOS REYMAR VOLLFANGO Samar (Western) Sta. Margarita National High School
SANTOS ANAROSE BOADO Nueva Viscaya Solano South Central School
SANTOS MICAH GRACE OCBINA Imus City Imus National High School - Main
SANTOS PACEY JAMES QUIRONG Makati City Pitogo High School
SANTOS ADRIAN SANTOS Manila P. Gomez Elementary School
SANTOS BRIAN LUBRICA San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
SANTOS CHARIZ ANNE SAN PEDRO Bulacan Baliuag South Central School
SANTOS EDGARDO FORNAZA Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
SANTOS KYNNE DARYL ROLLO Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
SANTOS MICHAEL EDWIN TAÑOLA Manila BJMP - MYRC
SANTOYO REYNALDO Silay City Silay South Elementary School
SANUTON WILLY OGMON Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
SAORNIDO JONARD ABESTANO Cebu Province Guibuangan Central School
SAPITANAN ARTURO JR. DAGSALIO Puerto Princesa City Palawan National High School
104 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SAPUL PRINCESS JOY LOPEZ Bulacan Baliuag South Central School
SARAC DAVE MAR AGUINALDO Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
SARAGENA ALFREDO MESA Dinagat Island San Jose Central Elementary School
SARAIL HANIFA JASMINE CANTINA Zamboanga Sibugay Mabuhay National High School
SARANGSANG IVAN RHEY OLIVEROS Davao Del Sur Matanao National High School
SARAOS REZEL MADRONIAL Bukidnon Maramag Central Elementary School
SARATAN RANJED MOHAMMAD Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
SARAUS RICHIE RESUMA Camarines Sur Sipocot South Central School
SARAZA MARY ROSE Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
SARCAJOGA MARY JANE DE GUZMAN Manila P. Gomez Elementary School
SARCOL ARCE OTORDOZ General Santos City General Santos City National High School
SARDEA BERNARD CONCHADA Quezon Infanta National High School
SARDIA JOY ANN FAITH GONZALES Manila P. Gomez Elementary School
SARDIDO LOREBERT ESTRADA Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
SARDONCILLO STEPHEN RHEY OGANG Cebu Province Dalaguete National High School
SARDOVIA JONIE MAPUTI Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
SARINO FERNANDO PALOPALO Negros Oriental Valencia National High School
SARIO RICHMOND GUDELOSAO Cebu City Mabolo Elementary School
SARIP REINA AMPATUA Bukidnon Maramag Central Elementary School
SARIP SEDIEK ABDULCARIM Masbate Prov. Andres Clemente Jr. National High School
SARIPADA JALAL DECA Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
SARIPADA MHENREY NASARA Davao Del Sur Matanao National High School
SARITA ANECITA AMACNA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
SARLATAN NINIEN CUYOS Talisay City Cansojong National High School
SARMIENTO CHARMAINE TUPLANO Catanduanes Viga Central Elementary School
SARMIENTO JULIUS ALIP Santiago City Clc Santiago North Central School
SARMIENTO EDWEL BALUBAR Abra Bangued West Central School
SARMIENTO MICHAEL ANGELO BERONIO Rizal Cainta Elementary School
SARMIENTO KECELYN PINGGOL Surigao del Sur Gamut National High School
SARMIENTO RHAY ELAINNE LABSAN Baguio City Baguio Central School
SARMIENTO JINALYN TORRES Batac City Batac National High School - Poblacion Campus
SARMIENTO DIVINA SANTOS Gapan City Gapan South Central School
SAROL RONEL PACATANG Oroquieta City Misamis Occidental National High School
SARONIAS FELIPE BACULOD Northern Samar BJMP - Provincial Jail, Northern Samar
SARREAL REAGAN MENDOZA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
SARSONA MILODENA JOVELLAR Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
SARTHOU JULIANNE ROSE MANSUETO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
SASIL MAYLYN ENTERO Cebu Province Guibuangan Central School
SATEÑAMAN EDSEL ZAMORA Dumaguete City West City Elementary School
SATINITIGAN CONRADO JR. DE GRACIA Carcar City BJMP - Carcar City
SATINITIGAN MARTIN MABITAD Carcar City Carcar National High School
SATOMERA WILMER BARAN Carcar City Carcar National High School
SATUMERA NIÑO SABUAG Carcar City Carcar National High School
SATURNINO JULIAN ALCAEN Baguio City Baguio Central School
SAURE JANFOL DEMATAO Bohol Calape National High School
SAVELLANO JOVEN SOLMERIN Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
SAYABOC XYRUS KEN BALAZUELA Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
SAYADI DHAREL MABITASAN Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
SAYAJON BUWAN LILA CORDERO Escalante City Escalante Central Elementary School
SAYAMAN MA. KRISTAL LORRAINE BAUTISTA Imus City Imus National High School - Main
SAYCO DAISY FLORO Negros Occidental Himamaylan Central School
SAYRE DORIZA JEN CANOY Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
105 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SAYSAY SARAH VALLADOLID Bulacan Baliuag South Central School
SAYSON GREGORIO DONAIRE South Cotabato BJMP - Polomolok
SAYSON EDWARD DELA CRUZ Taguig / Pateros BJMP - Pateros City Jail
SAYSON FRANCIS JIMENEZ Negros Occidental Manapla Elementary School
SAZ JOHN CRISTOPHER CASTILLO Pangasinan I Pangasinan National High School
SEALONGO JOHN MICHAEL SINTENO Iloilo Iloilo National High School
SEBASTIAN ANNA MAE CANILLAS Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
SEBASTIAN ANJENICA Manila P. Gomez Elementary School
SEBELLO ENA BEÑO Calbayog City Calbayog City National High School
SEBIBO JERIC OLOG Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
SEBIO JOHN LOYD REAL Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
SEBLIT JULIE ANN MAPE Negros Occidental Talisay Elementary School
SEBUC JOSHUA CENA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
SECALUYA ROBERT JOHN JALBUNA Iloilo City BJMP - Ungka
SECO SHERWIN ELIGAN Quezon City BJMP - Quezon City Jail
SECO JEREMY ENRIQUEZ Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
SEDA ALMALYN ELARDO Baybay Baybay I Central School
SEDIK RICHELLE ROMAPENET Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
SEDIQUE JONAID SARIP Cagayan de Oro City City Central School
SEDON JEAN BORDAGO Negros Occidental Himamaylan Central School
SEGARRA ERNIE JIMINIZ Toledo City BJMP - Toledo City
SEGORA ROGEMELL LIPALAM Manila BJMP - MYRC
SEGUNDO CHARMINE CORNELIO Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
SELDA JOEMAR MONSALIE Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
SELMA MARC LORENZ TATO Cagayan de Oro City City Central School
SELORIO FRANCIS CHAINARONG Iloilo Iloilo National High School
SEMACIO JOMAR DUMAPLIN Butuan City Agusan National High School
SEMANA FLORIE TANGALIN Isabela Ramon Central School
SEMINE ALLAN ISAGA Butuan City Agusan National High School
SENGANE DENNIS LANGGA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SENGANE ARNOLD LANGGA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SENO CARL LARGO Zamboanga Sibugay Imelda National High School
SEÑO MARA JESA Laguna Bay Elementary School
SEÑO OSCAR TOLENTINO Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
SEÑORA SETH MIECHAELAH POLYADO Quezon City Lagro High School
SEÑORIN DARWIN FORMENTO Tanauan City BJMP - Tanauan City
SERAFIN LEONARD CANALES Panabo City Panabo National High School
SERANIA MITZI ROSE BAHIAN Siquijor Lazi National Agricultural School
SERGIO CLAIR MARTINEZ Iriga City Iriga Central School
SERILLA RAVEN REY Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SERIO EMMAN MALSIT Cagayan Lallo National High School
SERITO GENOVIVA DUEÑAS Maasin City Maasin City National High School
SERNA TERSIE II CABUSAS Surigao del Sur Barobo National High School
SERNA MAURO RODRIGUEZ Bulacan Baliuag South Central School
SERNA RONIETO CABUSAS Surigao del Sur Barobo National High School
SERNAL OSCAR MOLALO-AN Negros Occidental Manapla Elementary School
SEROT DOLORES OGAY Baybay Baybay I Central School
SEROY ROMEO JR. CANTERO Davao City Francisco Bangoy National High School
SERRANO RAVEN PALANCA Legazpi City Legazpi City Science High School
SERRANO VIRGIE BRIGOLI Dasmariñas City Dasmarinas National High School
SERVANES HERNAN JR. ALICABUCAN Iloilo Iloilo National High School
SETERA REY DEPALA Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
106 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SETERRA ALVIN SETERA Iloilo Iloilo National High School
SETINTA DIANA Cebu Province Consolacion Central School
SEVILLA JAPHETH TABURA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
SEVILLA JOHN PETER PAUL Cavite Province Bulihan National High School
SEVILLA LAVILLA LABRADOR Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
SEVILLENA ANGEL BETITA Pangasinan I Pangasinan National High School
SEVILLENO ROSEMARIE ALONZO Masbate/Placer Tomas Conde Central School
SEVILLO EVANGELINE REPOLLE Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
SHINDEN AIRI CUYAG Imus City Imus National High School - Main
SIA GERALD BRIAN AMISTAD Lapu-Lapu City Marigondon National High School
SIARZA RAYMOND GENELAZO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
SIASON JAY LESTER CESANTE Aurora Baler Central School
SIAT JUNE CARLO LLAMERA Surigao City Surigao City National High School
SIBELO SHAYREL ENILOG Cebu Province Guibuangan Central School
SIBONGA CHRISTOPHER AYSON Iloilo City BJMP - Ungka
SICAD ROSALYN CANIEDA Quezon Lopez National Comprehensive High School
SICIO BERNARD ALLEN HOCSON Rizal BJMP - NTSB
SIERVO SOPHIA JANE ADARAYAN Quezon City Gen. Roxas Elementary School
SIGNAPAN NILSON QUILATON Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SIGUIDING EUNELYN ANGEL MACION Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
SIKAT MICHAEL JACK Paranaque City Paranaque National High School
SILABAY LOVELY JEAN SAMBIAL Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
SILADA JOEL DEL ROSARIO Bukidnon Malaybalay City Central School
SILADES HANNAH Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
SILAO JOHN PATRICK PANGANDOYON Cebu Province Dalaguete National High School
SILAVA ANGELA TERMO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
SILLOTE SERENA LOQUELOQUE Cebu Province Balamban Central Elementary School
SILMARO NIÑA MAHINAY Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
SILMARO ARA MAHINAY Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
SILOS FRANCIS Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
SILVA GLENDA SOTILLO Negros Oriental Negros Oriental High School
SILVA RONELYN MENOT Bayawan City Bayawan City East Central School
SILVANO JOEL NUEVAS Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
SILVANO MARLO CANTAR Escalante City Escalante Central Elementary School
SILVERIO CHRISTIAN ATO Cavite Province Bulihan National High School
SILVERIO SHINUELOVE AGUILLON Capiz Sigma Elementary School
SILVESTRE RICHIE SINZON Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
SILVIA JESSE EMMANUEL BUENAVENTURA Tacloban City Rizal Central School
SIMBACO BEBELYN REN Surigao City Surigao City National High School
SIMBUL KELSY JOVEN Imus City Imus National High School - Main
SIMBULAS MARVIN CORDERO Bohol Calape National High School
SIMON JOHN PAUL SUMAY Cagayan David Puzon Memorial National High School
SINAG JUSTIN ROI LUISTRO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
SINDATUKAN LALA ALIPULO Sultan Kudarat Isulan Central School
SINDIONG MARK JOHN VIVAS Tanauan City Tanauan South Elementary School
SINGCOLAN KHEND BANTAS Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
SINGH KRISHNA FLORES Butuan City Agusan National High School
SINGULAR MERLYN NAVAL Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
SINGZON BERNARDO JR. BISNAR San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
SINOGBUHAN JIGILIN LINOGON Lapu-Lapu City Marigondon National High School
SINOY CHRISTY NIÑA ORTEGA Cebu Province Balamban Central Elementary School
SIPLAO JASON CANTOLLENO Kabankalan City BJMP - Kabankalan City
107 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SIRIBAN JOHN PAUL EL KING VILLANUEVA Caloocan Caloocan High School
SIROY LILIBETH TENIO Bislig City Mangagoy North Elementary School
SISMOAN NAVIHA EL OPORTO Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
SISON ABBY GRACE PASCUAL Nueva Ecija Talavera National High School
SISTOSO WILLIAM HINALAN Cagayan de Oro City City Central School
SITJAR HONNY GRACE PATIGAS Bacolod City Bacolod City National High School
SITON MENANIE ALINGIN Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
SOBRADIL NATASHA BRILLANTES Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
SOBRETODO KATHLEEN FAYE ZAMORA San Fernando City Sindalan Elementary School
SOBRIANO BELINDA CARNOTE Surigao del Sur Barobo National High School
SOHOT NILO LAMORENO Bacolod City Bacolod City National High School
SOLANO ARCANAM VISHNU DAS Dagupan City East Central Integrated School
SOLARES JASMEN MAÑAGA Tanauan City Tanauan South Elementary School
SOLARES LESTER JHON CABAÑAS Albay Daraga National High School
SOLIDARIOS RONALYN GUANZON Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
SOLIDON MYRA ACIBAR Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
SOLINAP CHRISTIAN JEFFERSON Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
SOLIS SAMUEL JR. WARAIN Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
SOLLANO KIMBERLY DAMAYO Cagayan de Oro City City Central School
SOLLO STEPHEN Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
SOLOCASA SOFIA MARGARETTE ARAMBURO Calapan City Calapan Central School
SOLON MARI ANTOINETTE MENDOZA Laguna Bay Elementary School
SOLPICO NECS CAALIM Rizal Tanay National High School
SOMAQUE LUCIANO SR. DEQUELLA Negros Occidental Manapla Elementary School
SOMBELON HONEY ROSE LUBERANO Ormoc City New Ormoc City National High School
SOMIDO CATHERINE FLORITA Laguna BJMP - Laguna Provincial Jail
SOMOLE BONIFACIO MAMBALAO Sultan Kudarat Isulan Central School
SONGAHID MICHELLE MAGALLANES Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
SONIEDOS BELYDIO CAGALITAN Toledo City BJMP - Toledo City
SONIEGA REYMART NOBLEZA Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
SONSONG DEN CARL Carcar City Carcar National High School
SONTOUSIDAD JOKER MONTEFALCON Mandaue City Mandaue City Central School
SOPERALES JULINA PADAONG Isabela San Mateo North Central School
SOQUE JOHN ENRICO QUILAPQUILAP Batangas Province Malvar National High School
SORBITO AJ NIÑO DISALISA Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
SORIA MICHELLE ALBORO Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
SORIANO IAN JAZPHER GARCIA Nueva Viscaya Solano South Central School
SORIANO JULIUS NEMENZO Escalante City Escalante Central Elementary School
SORIANO DONESA VILLANUEVA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
SORIANO FLORENDO JR. CLARO Cagayan Lallo National High School
SORIANO ANGELO GABRIEL SAN ANTONIO Manila P. Gomez Elementary School
SORIANO JERMAINE LORENZ DELA CRUZ Malabon City Malabon National High School
SORIANO ROMMEL JR. BEROÑA Abra BJMP - Abra Provincial Jail
SORIANO SAMUEL FRIAS San Carlos City Central I Elementary School
SORIANO MARY RIANNE KURTNEY DELA CRUZ Malabon City Malabon National High School
SORIANO HAIDE BARCE Iloilo Province Sara National High School
SORIAO SHERYL TAPIA Catanduanes Virac Pilot Elementary School
SORNERO THEA DONNAGAILL ORTIZ Cebu City Mabolo Elementary School
SOSTINO GRACE LUCHAVEZ Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
SOTABENTO ERENIO JR. TABA Ormoc City New Ormoc City National High School
SOTAVINTO DEXTER TORQUIDO Cebu Province Guibuangan Central School
SOTELA LESTHER NEIL MUNTEVERDE Tanauan City Tanauan South Elementary School
108 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SOTERIO GELYN CARIAGA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
SOTERIO GELIE-ANN CARIAGA Quezon Infanta National High School
SOTERO JONALYN KINUNGO Nueva Viscaya Solano South Central School
SOTERO LAYNI LHOY Oriental Mindoro Roxas Central School
SOTTO JOHN CARLO ABIAN Bacolod City Bacolod City National High School
STA. MARIA DON MARTINEZ Aurora Baler Central School
STA. MARIA LUI JOHN DANDO Davao City Francisco Bangoy National High School
STA. RINALA MARIVIC VILLASANTA San Carlos City Central I Elementary School
STO. TOMAS ERICKSON MOLINA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
SUAL ROSELYN PORRAS Aklan Kalibo Elementary School
SUALAT JOVANNIE Zamboanga Sibugay Kabasalan National High School
SUALOG JESSA LEAH MANUEL North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
SUANSING PAOLO SARSABA Cebu Province Guibuangan Central School
SUAREZ GERARDO JR. GARRIELL Negros Occidental Himamaylan Central School
SUAREZ BENJIE GAREN Tandag Jacinto P. Elpa National High School
SUAREZ DIANA PAVILLO Negros Occidental Himamaylan Central School
SUAREZ NIÑO JAN RAFAEL MELANIO Calamba City Jose Rizal Memorial School
SUAREZ JERJAN BONAJOS Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
SUAREZ HAROLD DE CASTRO Tandag Jacinto P. Elpa National High School
SUAREZ CHRISTIAN DIGAL Bohol Pilar National High School
SUAZO MAREGENE ASMA Panabo City Panabo National High School
SUBITO ANA RICA VALLEJOS Dumaguete City West City Elementary School
SUBRADO IZZA PERMALE IGACOS Nieves Villarica National High School
SUDARIA AIZA COLOBONG Gingoog City Don Restituto Baol Central School
SUDARIO JOSHUA UDICO Cebu Province Consolacion Central School
SUEDO DANIEL SERVANO Manila P. Gomez Elementary School
SUELLO E-JAY AGUHAR Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
SUEÑO ROMMEL NAVALLASCA Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
SUERTE CRISTIAN DAMLOY Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SUERTO SHEN PADILLA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SUGNU-AN YAYAN SILAT Davao Oriental Cateel Central Elementary School
SUGUITAN MGYAN JOY GONSALES Ilocos Norte Ilocos Norte Agricultural College
SUGUITAN DELMAR PASCUAL Isabela Ramon Central School
SUGUITAN JAYSON PASCUAL Isabela Ramon Central School
SUICO SHANTARA SATINE Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
SUICO LUIJIE EGOT Davao Del Sur Matanao National High School
SULAIMAN REHANA SAID Maguindanao II Tenorio Elementary School
SULAN JENELYN DADING South Cotabato Surallah Central Elementary School
SULAPAS JOMER ESPEL Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
SULDA JASPEN HUPAYAN Zamboanga Del Sur San Miguel Central Elementary School
SULEIMAN SUMAYAH TAHA Pasig City Pasig Elementary School
SULGAN PRINCES MANILINGAN Negros Occidental Himamaylan Central School
SULIT NELIA HAVANA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
SULTAN NOR-HIDAYAH IMAM Meycauayan Saluysoy Central School
SULTAN NORSHAIMAH CABUSATAN Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
SULTAN ROLAND SAYSON Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
SULTAN SONAIMA MACALNAS Surigao City BJMP - Surigao City Jail
SULTAN ALONA CABUSAS Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
SULTAN SHANE PATRICK CABATAS Davao Del Sur Matanao National High School
SUMAEL JADE PATRIARCA Valencia City Valencia City National High School
SUMAGDON GILBERT COROCOTO Samar (Western) Ramon T. Diaz National High School
SUMAGKA AGAO JONIS Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
109 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
SUMALIBWA ROBELYN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SUMALINAB SARA JANE PARASON Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
SUMALINOG JANBE LOON Lapu-Lapu City Marigondon National High School
SUMALINOG NORA RANQUE Gingoog City Don Restituto Baol Central School
SUMALINOG IRIS MELORIA Quezon Quezon National High School
SUMANGCA CLENT MARBY BUAN General Santos City General Santos City National High School
SUMANGIL ISAGANI APIGO Baguio City Baguio Central School
SUMARAGO ALDREN OCTO Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
SUMAROG TIMOT ANDALOY Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
SUMATRA EVE DUMA Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
SUMERA JOHN CRIS JUMADIAO Manila BJMP - MYRC
SUMILANG JOVEN BUYONG Zamboanga Del Norte Polanco Central School
SUMINGCAN ALJEV ACALAIN Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
SUMINGUIT PHILIP VENCENT LIM Dipolog City Zamboanga Norte National High School
SUMODLAYON APOLONIA LEYSON Butuan City Agusan National High School
SUPERABLE MARILOU PELAEZ Bataan BJMP - Bataan
SUPREMO JOSHUA FERERRAS Caloocan City Camarin High School
TAALA RIEZA MATA Bukidnon Maramag Central Elementary School
TABAC EMANUEL UMPAD Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TABADA GLYDEL IMPESTO Butuan City Agusan National High School
TABAG JUSTINE MODA Digos City Digos City National High School
TABAMO JOHN ARNEL AZARCON Cagayan de Oro City City Central School
TABANAO MARILOU RELAMPAGOS Butuan City Agusan National High School
TABANAS LILIBETH UNDANG Cebu Province Guibuangan Central School
TABANGIN RONIE ANICAS Vigan City Ilocos Sur National High School
TABAS CYRYLLE JAY HINACAY Bohol San Roque National High School
TABAY VICKY Pasig City Pasig Elementary School
TABAY NIÑO SHEAN GUMBAN Aklan Kalibo Pilot Elementary School
TABAY JUN ENGASCA Bislig City Mangagoy North Elementary School
TABION RUBEN DESAMPARADO Cebu Province BJMP - Bantayan District Jail
TABLINGON ESTEFFANE SANGGEL Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
TABO MAYEE MAGRACIA Nueva Vizcaya Solano East Central School
TABOTABO POLICRONIO JR. GANUHAY Negros Occidental Himamaylan Central School
TABUCANON JAN BHRIXX Quezon City Lagro High School
TABURA SONNY MAGADAN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TACAL RALPH JOHN GUTIERREZ Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
TACAL ROMMEL TADLAS Bohol San Roque National High School
TACALDO EDISON FERNANDEZ Davao City Francisco Bangoy National High School
TACLISAN ROJAY FLORES Koronadal City Koronadal Central Elementary School
TACLOBAN JEFFREY GUTIP Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
TACLOY VILMA BALANOY Apayao Conner Central School
TACOY RAMON COLMINAS Ormoc City New Ormoc City National High School
TACYO JENEFER MATIC-AN Mt. Province Guinzadan National High School
TADENA VERGIL DICDICAN Butuan City Agusan National High School
TADIFA JONAS CURPUZ San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
TADIOSA RONALYN VILLAFREA Tayabas City Luis Palad National High School
TADLE DAROLD DANN BALANAY Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
TADLIP GLEN GRANADA Maasin City Maasin City National High School
TADLIP REY JAMES SALISE Manila P. Gomez Elementary School
TAGAD MERLYN RAMBO Dipolog City Zamboanga Norte National High School
TAGALOG RODNIE TAPAYA Leyte Kananga I Central School
TAGANAS CARMEN SABA Bukidnon Manolo Fortich National High School
110 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TAGANAS MIRA CONCEPCION SABA Bukidnon Manolo Fortich National High School
TAGANILE LIDEBERT LOQUINIO Negros Oriental Valencia National High School
TAGANO MARGIE CADAM Dipolog City Zamboanga Norte National High School
TAGARO JONVER DALANGIN Bohol Valencia Technical Vocational School
TAGBAR MARVIN GERA Toledo City BJMP - Toledo City
TAGBE FERNANDO SR. PELING Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TAGBE FLORDELIZA DELA CRUZ Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TAGHOY WILMA AMORIN Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
TAGLE BARON KHALIL QUA Manila P. Gomez Elementary School
TAGMAMA ROSITA DIALE Sarangani Province Malapatan National High School
TAGNIPEZ RICA MONTERO Surigao del Sur Gamut National High School
TAGNONG RESTY FORNAL Romblon BJMP - Odiongan
TAGUD MARICAR EMILLIANO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
TAGUIAM NORVIE RODRIGUEZ Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
TAGUIBAO JENALYN SUYU Rizal Cainta Elementary School
TAHIL JAIZA SAHIRON Bacolod City Bacolod City National High School
TAKASHI REYAN MATHEW SULIT Cavite Trece Martires City National High School
TAKBI CLARITA MASALON Sarangani Province Malapatan National High School
TAKIANG LORD JOHN DATU Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TALAGTAG CHASTINE ANN SY Caloocan City Camarin High School
TALAMPAS CRISTLE ORDES Bulacan Baliuag South Central School
TALATAYOD EDGARDO JR. ROBIO Agusan Del Sur Agusan Del Sur National High School
TALAUGON ROGELIO JR. BRION Zamboanga Del Norte Labason Central School
TALAY KRISTINE PALISOC Calapan City Calapan Central School
TALHA DHAN LOLONG Bukidnon Malaybalay City Central School
TALISIK ALJHON TRIBUNALO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
TALJA BENJIE LUMAMIG Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
TAMALA SANDY JR. DELA CERNA Cavite BJMP - Gen. Mariano Alvarez
TAMARGO ANTHONY GABRIEL Rizal Tanay National High School
TAMAY FATIMA SEBAN Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
TAMAY JOE FURD SEGAN Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
TAMAYO EMMANUEL SABELLANO Talisay City Cansojong National High School
TAMAYO JAYSON ROBILLAS Masbate Prov. Cataingan National High School
TAMBULA VERGIE MILLION Zamboanga Del Norte Polanco National High School
TAMESIS LEOMAR OBEJERO Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
TAMIS CHRISTINE MAE FLORES Laguna Bay Elementary School
TAMONDONG JANETH RAMOTA Quezon City BJMP - Camp Karingal Female Dorm
TAMPIPI CHRISTOPHER RAGAS Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TAMPON CHARITO CABATU-AN Negros Occidental Talisay Elementary School
TAMPOS ROSCARIZ ROXAS Dasmariñas City Dasmarinas National High School
TAMPUS RESTBEI BASAK Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
TAMSILANI SARHA TAULAN Isabela City Basilan National High School
TAN JOHN NEIL PAQUIBOT Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
TAN RIO DAVE JULIAN Bulacan Baliuag South Central School
TAN ANGELO CIANO Guihulngan Guihulngan National High School
TAN METZ MICHAEL LIZARDO Cagayan de Oro City City Central School
TAN GERLY MANTE Sarangani Province Malapatan National High School
TAN LILIA Oriental Mindoro Porferia G. Comia Memorial School
TAN RICHARD GARLAND Bacoor City Bacoor National High School Main
TAN MARICEL ABSALON Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
TANAEL SERNA BOYZON Sta. Rosa City BJMP - Sta. Rosa City
TANAGUB JOHAINAH ADAP Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
111 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TAÑALAS DIANA ALMANZA Catanduanes Virac Pilot Elementary School
TANAMAN MICHAELYN LOMOLJO Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
TAÑARA JUVINA ABELLA Panabo City Panabo National High School
TANDA KEN TUBONG Koronadal City Koronadal Central Elementary School
TANDIH JIMAL MAWALI Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
TANDOG LOUIE ADARON Las Piñas City BJMP - Bahay Pag-Asa Youth Home
TAÑEDO JHET CONSTANTINO Gapan City BJMP - Gapan City
TANEO ANGEL CHRISTINE LINIOWAN Mandaue City Mandaue City Central School
TANEO GRESILDA GALAO Occidental Mindoro Sablayan Comprehensive National High School
TANGA-AN CARL JULIUS FLORES Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
TANGHAY JOHN DERICK GARBO Nueva Ecija Talavera National High School
TANO EDDIE Tanjay City Tanjay National High School
TANO SHERY-MAY ATIGA Cagayan Sta. Teresita National High School
TAÑO ROSALINDA Bacolod City Bacolod City National High School
TANQUI-ON JOVER GAJELAN Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
TANTUHAN MELBA SUYAWAN Cagayan de Oro City City Central School
TANUDRA ENRICO ALTERADO Cebu Province Guibuangan Central School
TANUDTANUD SHIELA MAE LARROBIS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
TAPALES JORDAN SALAQUIN Negros Oriental Negros Oriental High School
TAPALLA JERICHO BULAKLAK Quezon Quezon National High School
TAPALLA BOYET TIVIDAD Calapan City Calapan Central School
TAPANG ROLDAN JIMINEZ Dagupan City BJMP - Dagupan City Jail
TAPANGAN MANUEL JR. DINSING Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TAPAYAN JOEMAR TAYUNG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TAPDASAN REX DAVE SUAL Digos City Digos City National High School
TAPDASAN RANCITO GAMAO Toledo City BJMP - Toledo City
TAPEL VINCE LOUISE ESTEBAN Surigao del Sur Gamut National High School
TAPOYAO WILLIAM PATAGANAO Carcar City BJMP - Carcar City
TAPULAO CESARIO BAWIT Cagayan Enrile Vocational High School
TARAN MELVIE AQUILOS Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
TARAYA JOAN OLIVER Masbate Prov. Masbate School Of Fisheries
TARE FLORENTINO ALIPE Tagbilaran City BJMP - Bohol District Jail
TAROJA JENELY HERMOSO Cebu Province Consolacion Central School
TARUC HASSAN BERNARDO Manila P. Gomez Elementary School
TARUSAN RANDY ANGGAY Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
TATAAN ASNIAH OLAMA Surigao City BJMP - Surigao City Jail
TATOY CEE JAY ABRAZADO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
TATOY HAROLD SUARING City of Naga Naga National High School
TATSADO RONELO JR. DALISAY Negros Occidental Himamaylan Central School
TAUB KRYSTY BRYL IBARRA Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
TAUPAN ANGELICA PANGULIMA Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
TAUPAN FREDILYN CULANO Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
TAUSA CRISTINA ALBARACIN Cebu Province Balamban Central Elementary School
TAVEROS LEONILA Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
TAWEDE JENETH CUARTERON Surigao del Sur Gamut National High School
TAWIDE MARVIN ALBURO Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
TAYABAS MEMIE MANGANSAKAN Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
TAYACTAC WELLY DADIA Antipolo City Antipolo National High School
TAYAMORA JOHN VINCENT CAPAROSO Tangub City Tangub City National High School
TAYPIN LOTIS MABALUD Digos City Digos City National High School
TAYROS MARK ANTHONY ITOL Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
TAYRUS ARNEL TIYAHONG Zamboanga Del Norte Polanco Central School
112 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TE MICHAEL JAY MAGLANGIT Cagayan de Oro City City Central School
TECSON REYNALDO GALICIA Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
TEJADA NIÑO CELESTIAL Bataan Antonio G. Llamas Elementary School
TEJANO OLIVER MAGANYAN Surigao del Sur Barobo National High School
TEJANO CHARITO JR. APOLONG Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
TEJAS MADELYN CANARIA Camarines Sur Pili Central School
TEJERO GRETCHEN QUIMPAN Butuan City Agusan National High School
TELAN JACKSON MALAGGIONA Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
TELEBRICO JERALYM BATOCTOY Cebu Province Balamban Central Elementary School
TELO SUN-GEAL NATIVIDAD Quezon City Lagro High School
TELO RONALD Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
TENEBROSO FREDDIE CELLAR Kabankalan City ERAMS - West
TENGONCIANG JONNA SANTOS Cavite Province Tagaytay City Science National High School
TENIDO ELIZA PENGKIAN Dipolog City Zamboanga Norte National High School
TENORIO EUNILLE UTLANG Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
TENORIO EMMALYN VILLANUEVA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
TENORIO JEROME DUNGOG Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
TEÑOSO ANALYN BASILIO Davao City Francisco Bangoy National High School
TEODORO MICHAEL DARIA Sorsogon Province Bulan South Central School
TEODORO RODELYN BESOÑA Rizal Binangonan Elementary School
TEODORO BREND MARK CABIGON Palawan Narra Pilot School
TEOMALE ROY BALBADORES Bohol Pilar National High School
TEOPE NELLIE Catanduanes Virac Pilot Elementary School
TEORIMA JAMESON BOSITO Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
TEOXON MAIN-MAR NACINO Nueva Ecija Talavera National High School
TEPOSO ROBERICA PAUTAN Leyte Palo I Central School
TERAOKA MARIE AIKO ALEGRIA Paranaque City Paranaque National High School
TERCIA ROSEMINDA MALANG Cavite Trece Martires City National High School
TERIOTE JESTER PECHO Bislig City Mangagoy North Elementary School
TERO JULIETA ORBINA Mandaue City Mandaue City Central School
TEROL JOSEL ABAÑO Masbate Prov. Cawayan West Central School
TERROBIAS JEREMIAH GARAIS Camarines Sur Tambang Central School
TESORIO JUDITH Batangas City Batangas National High School
TEVES FELIX APAS Ormoc City New Ormoc City National High School
THAKURSING ELLA MAE EVIOTA Cauayan City Cauayan North Central School
THOMAS JOSHUA GALINDEZ Catanduanes Virac Pilot Elementary School
TIAM JONA REMIGIO Nueva Viscaya Solano South Central School
TIAMA CATHLYNE LOTO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
TIAUSON ARIEL SANDOVAL Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TIBOG ALDRIN EMBA Davao Del Norte Carmen National High School
TIBONG RASHED MAGANG-AN Mt. Province Guinzadan National High School
TIDALGO DANHIL PUMIDA IGACOS Nieves Villarica National High School
TIMAGOS MIL ANTON LOQUISAN Negros Oriental Negros Oriental High School
TIMBAL MARK ANTHONY PABRO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TIMBAL RONEL CUERDO Gingoog City BJMP - Gingoog City
TIMTIM ROSOMAR CALASANG Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
TIMUAY NENITA MAO Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
TINAMISAN JOHN CARLO GLORIOSO Quezon Quezon National High School
TINAYTINA MARRY CRIS DELA CRUZ Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
TINDAAN BRENDO BALWANG Nueva Viscaya Solano South Central School
TINGGAS MARIVIC BAVA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
TINGKALONG ANGOD JR. TALAUGON Agusan del Sur Trento National High School
113 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TINGSON CHRISTEL TRASPORTO Bacolod City Bacolod City National High School
TINGSON LORNA CANINOY Negros Occidental Talisay Elementary School
TINGUHA MARIA LIZA CINITA Lamitan Lamitan National High School
TINGZON JENNIFER CAMINATA Iloilo Iloilo National High School
TINOPO MICHAEL STEVEN Calamba City Jose Rizal Memorial School
TINOS MAYLYN MARTINEZ Quezon City Lagro High School
TINOS JINKY Leyte Palo I Central School
TIO RICKY MACASLING North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
TIOC HAROLD DAYAO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TIODIANCO ROLEX ALIEN CABATUAN Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
TIOZON LYSSA MAE GONZALES Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
TIPLOHOD JENIFFER GALLION Dinagat Island San Jose Central Elementary School
TIRARIRAY CRISEE ABAO Camiguin Mambajao National High School
TIRO ANDRENEL JHUN SALILIN Bislig City Mangagoy North Elementary School
TITO CHAR-MAE MILLOS Butuan City Agusan National High School
TITO RENICK NAVARRO Puerto Princesa City Palawan National High School
TITO CHARLENE MILLOS Butuan City Agusan National High School
TIUAN MIRASOL BUENAFLOR Bislig City Mangagoy North Elementary School
TIZON ROYET BAGALANON Dipolog City BJMP - Dipolog City
TOBALADO ENAMEA HOMAWAN Negros Occidental Talisay Elementary School
TOBIAS JEFFER GIRODDES Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TOCAYON JESTHONY DELMONTE Calbayog City Calbayog City National High School
TOCAYON JANET DELMONTE Calbayog City Calbayog City National High School
TOGONON RONALYN YOSORES Leyte Palo I Central School
TOGONON RICHIE ANDOY Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
TOL MECHELLE MACRAY General Santos City BJMP - General Santos City
TOLENTINO ROBERTO CRESPO San Pablo City San Pablo City Central School
TOLENTINO CHRISTIAN CADAPAN Bacolod City Bacolod City National High School
TOLENTINO GWEN KYLA AGORILLA Isabela Roxas National High School
TOLENTINO JAMES MATTHEW CAJUIGAN Las Piñas City Las Piñas National High School
TOLENTINO KING PALOMA Quezon City BJMP - Quezon City Jail
TOLENTINO KARLA MAE GUZMAN Isabela Naguillian National High School
TOLENTINO MARK LAWRENCE TENERIFE Makati City Pitogo High School
TOLENTINO RANIEL YAP Cabanatuan City BJMP - Cabanatuan City District Jail
TOLENTINO MARY MAE LIMBACO Bacolod City Bacolod City National High School
TOLENTINO JEANNIE MAE FRANCISCO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
TOLERO GLENJUN CATOLONIA Cebu Province Consolacion Central School
TOLING MARISSA ROTAMOLA Tacloban City Rizal Central School
TOLLINO ROSE ANNE OLYA-ON Kalinga Kalinga National High School
TOLOSA MA. STEFHANIE CORDERO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
TOMAQUIN VELL MARIE ABUGHO Gingoog City Don Restituto Baol Central School
TOMAS JONATHAN GONZALES Cavite Province Tagaytay City Science National High School
TOMAS RICHELLE SAINES Aurora Baler Central School
TOMATE ANDREW LAGARDE Leyte Palo I Central School
TOMENIO KIMZY ALINIO Iriga City Iriga Central School
TOMINAMAN ABDULHASIM ALI Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
TON ALMA BAGO General Santos City General Santos City National High School
TONDO WILFREDO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
TOQUERO ROBSHEL ARROZ Talisay City Cansojong National High School
TORALBA BRIX BAITA Bulacan Baliuag South Central School
TORCULAS RICHARD DE GUZMAN Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
TOREMONIA PAULINO OBAS Davao Del Sur Matanao National High School
114 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TORIAGA EMMA ATE Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TORIB BENGIELYN JIMENEZ Bacolod City Bacolod City National High School
TORIO KRIS PAULINE RAMOS Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
TORIO FRANCIS MORTA Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
TORION ARIEL SARSAPARILLI Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
TORMIS LOREN MENDOZA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
TORNE ARCHIE DELA TORRE Bago City BJMP - Negros Occ. District Jail
TORNILLA LILIBETH BARRAMEDA Catanduanes Viga Central Elementary School
TORQUIDO JESSA GARCIA South Cotabato Polomolok Central Elementary School
TORQUIDO JERALD GARCIA South Cotabato Polomolok Central Elementary School
TORRE JEFFERSON ABENDAN Toledo City BJMP - Toledo City
TORRECAMPO JULIUS FRASCO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
TORREGOSA MARY ANN BAYLOSIS General Santos City General Santos City National High School
TORREÑA JUSTINE DELA CRUZ Bukidnon Malaybalay City Central School
TORRES LIZA SAGISABAL Iligan City Iligan City National High School
TORRES JOHN NEIL LABANDILLO Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
TORRES RODRIGO CYRIL SEÑORISES Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
TORRES CYRILYN ANGEL SEÑORISES Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
TORRES TRAQUE ABAN Aurora Baler Central School
TORRES HONIELYN ABENDAN Bohol Calape National High School
TRAJANO STEVEN VALDENOR Samar (Western) Basey II Central School
TRASMONTE LENNY RODRIGUEZ Dumaguete City West City Elementary School
TRAYA DENNIS SIAROT Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
TRAYA MANELYN PILIPINO City of Naga Naga National High School
TRAZO MICHAEL TABIOS Digos City Digos City National High School
TREMOCHA LANBERT DURERO Surigao City Surigao City National High School
TRESVALLES AMER JR. CUESTA Bacoor City Bacoor National High School Main
TRIA ERIC FUJALES Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
TRIBDINO LOVELY CUNANAN Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
TRIBUNALO ISADORA LICO-AN Cebu City Mabolo Elementary School
TRILLO JERALD ALMONIA Butuan City Agusan National High School
TRINIDAD JOSHUA Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
TRINIDAD AIRA MIKAELA CADAG Manila P. Gomez Elementary School
TSUBOI SATORU RAMIREZ Valenzuela City Malinta Elementary School
TUASOC DEXTER TANAID Leyte Hilongos South Central School
TUAZON CHIN-CHIN MANDIGMA Abra Bangued West Central School
TUAZON VICENTE SURIANO Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
TUBALLAS ALVIN FEROLENO Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
TUBAR JAYROME GUERIVA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
TUBELLO CEEJAY Las Piñas City Las Piñas National High School
TUBIANO ABRELLE MONCAS Panabo City Panabo National High School
TUBILLA MHERSA MISLUHU Lamitan Lamitan National High School
TUBURAN GENALYN AROZA Passi City Passi 1 Central School
TUBURAN ADRIAN INDAGACAN Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
TUDTUD ED JAY BEDRIJO Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
TUGONON CRISTAL MALINAO Ormoc City New Ormoc City National High School
TUGUYOG MARY JANE SABANAL Palawan Cuyo Central School
TUKAL HAMIN GANI Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
TUKAL KALINA LANTA Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
TULFO WENDEL ABIOUL Quezon City Lagro High School
TULING ZIA PITOGO Bukidnon Maramag Central Elementary School
TULING LUISE CIELO PARAS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
115 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
TULIPAS ROMMEL TEPACE Northern Samar Catarman I Central School
TULOD CATHERINE ALINSUGAY Carcar City BJMP - Carcar City
TUMALIP ROSE ANGELIQUE AGBAYANI Manila P. Gomez Elementary School
TUMBADO JUVY ANN SUMANTING Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
TUMBAGA ELMIRA GALERO Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
TUMOG NHORKAYAM CASATOL Pagadian City BJMP - Pagadian City Jail
TUMPALAN MICHELLE CAUDILLA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
TUPASAN RONILO CAGUNAN Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
TUPAZ JOHN RENLIE CAPILLO Laguna Bay Elementary School
TUPAZ LILIA GABIANA Bulacan Baliuag South Central School
TUPAZ REX MINORAS Iloilo Province Sara National High School
TUPPAL FERNANDO III DESPENAN Makati City Pitogo High School
TUQUIB JESSEBEL LISTOHAN Bohol San Roque National High School
TURAN ANALIE CATAYLO Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
TURLA ROSA SALDO Northern Samar Catarman I Central School
TURQUEZA JUNINA JANINE RAGCA Abra Bangued West Central School
TUZON ROSELYN SORENIO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
UANGAG ERICA BATALIANES Lipa City Lipa City National High School
UBANOS JOBETH ALICINSADO City of Naga Naga National High School
UDCOSAN EDNA PALAYON Quirino Maddela North Central School
UDTOHAN EXEQUEL ANTISODA Bohol San Jose National High School
UGALDE CAROLINA BUCSIT Benguet Benguet National High School
UGALE KRISTINE JOY LAZARO Calapan City Calapan Central School
UGANIZA JAYLORD ANDRES Cagayan Sta. Teresita National High School
UKAS SOLAIMAN ABDUL Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
ULIT JOYCE ANN VERGAGA Batac City Batac National High School - Poblacion Campus
ULLA KENJIE Butuan City Agusan National High School
UMALI VINCENT CASAMA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
UMANDAL RENALYN NUÑEZ Batangas Province Malvar National High School
UMANDAP GLAIZA MACAPUNO Cavite Province Tagaytay City Science National High School
UMBAÑA BRYAN TOMALON Surigao del Sur Barobo National High School
UMBAO LEIZL JANE LIBATIQUE Rizal Tanay National High School
UNABIA CHERRYL MANTALABA City of Naga Naga National High School
UNILONGO JOSHUA PHILIP CONCEPCION Valenzuela City Malinta Elementary School
UNOS MERIAM MAKAGKAID North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
UNSAD ANALY ABELLANA Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
UNTI ABDURRASHID HANGAD Maasin City Maasin City National High School
UNTING BAIMANOT KASAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
UNTUA JAIDON ALAY Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
UPAO ARTHEL CANON Caloocan Caloocan High School
URAGA JAYSEL LECMANGAN Aurora Baler Central School
URBANO CAMILLA ANNE CAPARAS Laguna Bay Elementary School
URBANO LEO CONIENDO Escalante City Escalante Central Elementary School
UROT JONNALYZA TAÑO Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
URRETE MICHELLE SUMINISTRADO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
URSAL JOYENNE ANDALES Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
USHIRO MA. AKANE BRIONES Laguna Bay Elementary School
USOP MALAIDA PAGAYAON Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
UTTO HAYLIN SADAREN Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
UTTO HAYAN ATON Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
UY RAJAN BIDO Zamboanga Del Sur San Miguel Central Elementary School
UY JASON MAGSANAY Siquijor Lazi National Agricultural School
116 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
UY RODANTE JR. SEVILLA Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
UY LARA DEPITA Cagayan de Oro City City Central School
UYAG SORAYA MALIGA Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
UY-OCO FREDERICK SANTOS Manila P. Gomez Elementary School
VAILOCES KATHRYN JOYCE CALIZO Nueva Viscaya Solano South Central School
VALDEHUEZA POLEANNE YMANUELLE SAGUAN Bukidnon Maramag Central Elementary School
VALDERAMA DEN MARK MARIANO Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
VALDEZ JONAH MAE Romblon San Agustin Central School
VALDEZ JELSIE BOCO Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
VALDEZ GINALYN DACLES Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
VALDEZ LEONARDO MAINGAT Sta. Rosa City BJMP - Sta. Rosa City
VALDEZ GERALDINE Candon City Candon South Central School
VALDEZ NORLITO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
VALDEZ JAY-AR Cavite City Cavite National High School
VALDEZ MICHAEL Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
VALDEZ RYAN JOSEPH BORELA Ormoc City New Ormoc City National High School
VALDEZ JEMEL RONEL DELA PEÑA Nueva Ecija Talavera National High School
VALEN EMELIO JR. ROSAL Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
VALENCIA JORDAN ZASPA Cavite Province Bulihan National High School
VALENCIA KYLE SYMON VICENTE Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
VALENCIA VIA DELLOSA Bulacan Baliuag South Central School
VALENCIA JAKE MACARAIG Batangas City Batangas National High School
VALENCIA AARON TEJADA Las Piñas City Las Piñas National High School
VALENCIA JEN PAUL SIGUA Laguna Bay Elementary School
VALENCIA JOSHUA DAVID Cagayan de Oro City City Central School
VALENCIA SAMANTHA GRACE BELISARIO Cagayan de Oro City City Central School
VALENTIN PAUL ANDREW SANTOS Makati City BJMP - Makati City
VALENZONA CHARINA LAVISTE Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
VALENZUELA RESTY BAUTISTA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
VALERA REUEL RODOLFO BALUCAS Abra BJMP - Abra Provincial Jail
VALERA FLORES BADAL Davao City Francisco Bangoy National High School
VALES MARICRIS AMADO Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
VALEZA MARJORIE JULIO Aurora Baler Central School
VALIDA ALFRED CERNA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
VALLADO RUDY PAZ Occidental Mindoro Calintaan Central School
VALLE RHEA MAE FRANCISCO Ilocos Norte Ilocos Norte Agricultural College
VALLEGA LOURDES REGALA Tanjay City Tanjay National High School
VALLERA AIRAH JEAN BONGHANOY Cebu Province Guibuangan Central School
VALLESCAS MICHAEL CUAJAO Surigao del Sur Madrid National High School
VALLESPIN CRISTELLE ANCHETA Butuan City Agusan National High School
VALMORIA DARWIN MOJICA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
VALMORIA LUZ DEJITO Mandaue City Mandaue City Central School
VARGA CHRISTOPHER Carcar City Carcar National High School
VARGAS MARK RICHARD DECENA Quezon Quezon National High School
VARGAS CHRISTINE JOY BERCES Bulacan Baliuag South Central School
VARGAS RYAN LOMOD Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
VARGAS JESSABEL LIRASAN Digos City Digos City National High School
VARRON ALMA PONTILLA Baybay Baybay I Central School
VASQUEZ CLARISE MAE VALENZUELA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
VASQUEZ MARIE ROSE Cavite Trece Martires City National High School
VASQUEZ JERICO SOLIBET Quezon City Lagro High School
VASQUEZ JOSEPH QUIJANO Cavite Trece Martires City National High School
117 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
VASQUEZ REMSIL DENTE Cebu Province Dalaguete National High School
VAYSON MARIA JUY YBAÑES Butuan City Agusan National High School
VELAJE MARY JOY DELA TONGA Northern Samar Catarman I Central School
VELARDE RHONEL Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
VELASCO JOHN ALCHER ORDEZ Quezon City Lagro High School
VELASCO JIM PAUL PLOPINO Quezon Lopez National Comprehensive High School
VELASCO MARIAM QUINTERO Dipolog City Zamboanga Norte National High School
VELASCO FLOREMEN JANLAY Bukidnon Maramag Central Elementary School
VELASQUEZ NOEL PAÑALES Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
VELOSO JASSA LANDELIS South Cotabato Polomolok Central Elementary School
VELOSO MARLON FAITH JUMOC Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
VELUNA KCLYN LORESTO Laguna Bay Elementary School
VENANCIO MARIA NOREEN Bacoor City Bacoor National High School Main
VENIEGAS ARNOLD FILOSOPO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
VENTURA REGINE CADANG Zambales Zambales National High School
VENTURA CEDRIC BOLANDO Dumaguete City West City Elementary School
VENTURA SEAN ALMAYDA Manila BJMP - MYRC
VERANA CHARLIE RAGUDOS Pangasinan I Pangasinan National High School
VERANIA ROSEMARIE BALUBAYAN Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
VERDEFLOR FRYSCH AUBREY YOUZUF BARROS Dasmariñas City Dasmarinas National High School
VERDEPRADO LEONORA BIJOCO Bacolod City BJMP - Handumanan
VERGARA KENNETH SHINJI RAMOS Manila P. Gomez Elementary School
VERGARA JHOJIE MARIE VERGARA Cebu Province Guibuangan Central School
VERGARA SWEETHEART VILLAMOR Cebu Province Guibuangan Central School
VERGARA JANN LAURENCE VALENTOS Baguio City Baguio Central School
VERGARA NOLASCO JR. BUELLA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
VERGEL PAUL MICHAEL CONSEPCION Cavite Province Tagaytay City Science National High School
VERSOZA DINDO ROSENDO DEL MUNDO Batangas City Batangas National High School
VERSOZA RENALYN DELA ROSA Batangas Province Malvar National High School
VERUTIAO AIDA TONIDO Biliran Naval School Of Fisheries
VERZON ROGIE DAYAG Cagayan Enrile Vocational High School
VERZOSA DEBORAH TUMULAK Lapu-Lapu City Marigondon National High School
VETEREZ AMELINA DAPROSA Batangas Province Malvar National High School
VIAJE DARYLLE TATAD Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
VIAJEDOR ALDRIN ARADO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
VIANZON RICHARD SALIMBOT Cebu Province Bantayan Central Elementary School
VICENTE RAFAEL DOLENDO Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
VICENTE RICARTE PANALIGAN Negros Occidental BJMP - Himamaylan District Jail
VICENTE JAKE CAMITOG Benguet Loo National High School
VICENTE EUGENE GERVACIO Romblon Odiongan South Central Elementary School
VICENTE MERIAM SENDITO Palawan Narra Pilot School
VICENTE EMMANUEL VINCENT MERINO Northern Samar Catarman I Central School
VICTOR RYAN ROYO North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
VICUÑA MINERVA GASPAR Baguio City Baguio Central School
VIDAD JAYSON MONTANO Isabela Naguillian National High School
VIDAL BERNIE MALLARI Cavite BJMP - Cavite City
VIDAL MARIAN MAE IGACOS Nieves Villarica National High School
VIDAL JOLITO BANLASAN Digos City BJMP - Digos City District Jail
VIDAL REYMARK GOMEZ Dipolog City Zamboanga Norte National High School
VIGONTE JOSELITO NAPARAN Bislig City BJMP - Bislig City
VILLABER JACINTO JR. ACOMPAÑADO Butuan City Agusan National High School
VILLACANAS SAMUEL SR. ARSAGA Negros Occidental BJMP - Himamaylan District Jail
118 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
VILLACANAS PRINCESS JAYECTIN Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
VILLACANAS QUEENCY JAYECTIN Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
VILLACASTIN GEMMAR DACULES Sagay City Sagay National High School
VILLACERAN RAYMOND WIYANGCO Malabon City BJMP - Malabon City
VILLACERAN ALBERTO City of Naga Naga National High School
VILLACORTA JERSON ALIÑABON Cebu Province Dalaguete National High School
VILLACRUSIS JOSEPHINE PANDAC Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
VILLACRUSIS JEROME BILLELA Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
VILLACRUZ MYCA JUGUETA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
VILLAESTER ROSELIA SUETO Negros Occidental Manapla Elementary School
VILLAESTER RUBY SUETO Negros Occidental Manapla Elementary School
VILLAFLOR ELISHA RAY Bacolod City Bacolod City National High School
VILLAFUERTE RACHELLIN DEL ROSARIO Pasig City Pasig Elementary School
VILLAGRACIA HENRICH JOSHUA PINLAC Caloocan Caloocan High School
VILLAGRACIA RONALYN PANIZLES Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
VILLAHERMOSA JOVEN REY ALBACITE Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
VILLALINO JOCELYN FONTANOZA Calapan City BJMP - Oriental Mindoro Provincial Jail
VILLALON RYAN CHRISTIAN GADAYAN Bacolod City Bacolod City National High School
VILLAMAC ANALIE PACULANANG Dumaguete City West City Elementary School
VILLAMER PRINCESS ELLAINE DE VILLA Imus City Imus National High School - Main
VILLAMER HAROLD DE VILLA Imus City Imus National High School - Main
VILLAMERO EDWINA PILI Cebu Province Guibuangan Central School
VILLAMIN ALDRIN RAYMOND CARPENA San Pablo City San Pablo City Central School
VILLAMONTE TRISHA MAE Carcar City Carcar National High School
VILLAMOR MARVIN PRIETOS Mandaue City Mandaue City Central School
VILLAMOR LLORD HENDRIX ROSAL Cavite Province Bulihan National High School
VILLAMOR JEAN BALOYA Iloilo Province Anilao Central Elementary School
VILLAMOR JAYSON MAVATAS Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
VILLAMOR ROLANDO YBAÑEZ Davao Del Sur Matanao National High School
VILLAMORA RAQUEL FLORES North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
VILLAMORA LOURIMIE LINGGAN North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
VILLAN LEMUEL EBRADA Isabela Palanan Central School
VILLANOS RICHMOND MAMARIL Bacoor City Bacoor National High School Main
VILLANUEVA RENANTE HOMERES Tacloban City Rizal Central School
VILLANUEVA AERON JASPER ONOD San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
VILLANUEVA ARLIE MANLIGUES Malolos City BJMP - Tanglaw Pag-Asa, Provl. Jail & Malolos City
VILLANUEVA ARLENE MAMARIL Bacoor City Bacoor National High School Main
VILLANUEVA JOEVEN LUCAS Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
VILLANUEVA DARWIN GONZALES Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
VILLANUEVA CARLO CARILLO Camarines Sur San Isidro High School
VILLANUEVA KATHLEEN ROSE BATANG Batac City Batac National High School - Poblacion Campus
VILLANUEVA REYNALDO LOZADA Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
VILLANUEVA MARVIC Benguet Benguet National High School
VILLANUEVA GRACE FELISCUZO Bislig City Mangagoy North Elementary School
VILLANUEVA EUGEMEL ALVIAR Laguna Bay Elementary School
VILLANUEVA VERLYN GRACE LAGUARDA Bacolod City Bacolod City National High School
VILLANUEVA MICHAEL ALEXANDER ESPIRITU San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
VILLANUEVA ROLANDO MATUGAS Danao City BJMP - Danao City
VILLANUEVA JONARD JORILLO North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
VILLANUEVA ANASTACIO ESTRADA Cagayan de Oro City City Central School
VILLAPAÑA JEVIN LAMIS Negros Occidental Manapla Elementary School
VILLAPLAZA LORECEL DOKOT Surigao del Sur Barobo National High School
119 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
VILLAR MARIE GIL ANTIVO General Santos City General Santos City National High School
VILLAR JANINE BALICANO Cavite Trece Martires City National High School
VILLARAMA FRANCIS JAY BORJA Caloocan City Camarin High School
VILLARAMA KEVIN BERNAS Gingoog City Don Restituto Baol Central School
VILLARANDA RICHARD MIRANDA Tarlac Province BJMP - Paniqui Tarlac
VILLARIAL FELIPE YAPOT Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
VILLARIASA FREDERICK Bohol San Roque National High School
VILLARICO AIROHN NEIL YCONG Lapu-Lapu City Marigondon National High School
VILLARON VICTORINO BONIFACIO Caloocan City Camarin High School
VILLAROSA RENE FLORES Cavite Trece Martires City National High School
VILLAROSA ARVIE GUARINO Bago City BJMP - Bago City Jail
VILLARUEL AVE MARIE LEGADA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
VILLARUEL XYLA CLARISSA ABADA Panabo City Panabo National High School
VILLARUZ JULIUS MASION Negros Occidental BJMP - Himamaylan District Jail
VILLARUZ JEVIE NAMOC Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
VILLAS RENELYN CAL Mandaue City Mandaue City Central School
VILLASANTE GIROWIN BAUGTO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
VILLASEÑOR MICAH NIELSEN QUINDARA Cavite Trece Martires City National High School
VILLAVER ANGIE VERANA Davao Del Sur Matanao National High School
VILLAZORDA LUZVIMINDA LUMACTOD Cagayan de Oro City City Central School
VILLEGAS MARY ANN MILLA Rizal Tanay National High School
VILLEGAS ALMA SABALZA Leyte Palo I Central School
VILLEGAS EVANGELINE Lapu-Lapu City Marigondon National High School
VILLEGAS REGIE MAHUSAY Tacloban City Rizal Central School
VILLEGAS JOHN DERIC ANTONIO Taguig / Pateros BJMP - Taguig City Jail - Male Dorm
VILLEGAS RANDY SAMSON Pagadian City BJMP - Pagadian City Jail
VILLEJO REYMOND NAVAS Cebu Province Guibuangan Central School
VIÑA CHRISTINE Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
VIÑA RANDEL MACASLING North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
VINARAO LORENCE CANCERAN Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
VIÑAS MARINA DE SILVA Quezon Quezon National High School
VIOLA ZARAH TUBAL Biliran Naval School Of Fisheries
VIRAY ELOISA IGNACIO Caloocan Caloocan High School
VIRTUCIO MAE ANN DEMOL Negros Occidental Manapla Elementary School
VISAGAS CHERWEN LUAYON Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
VISAYA MA. PATRISHA DIOQUINO Laguna Bay Elementary School
VISCA AYIN NORMAN ROYO Romblon Magdiwang Central Elementary School
VISTA RICKY FACUNDO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
VISTO MARCK JADE BACUS Toledo City Luray II National High School
VISTRO ANGELIZA GALLARDO Batangas City BJMP - Batangas. City Jail
VITOR JEREMY CALDERON Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
VITOR DARIO ESTILLORE Dumaguete City West City Elementary School
VITUG MHARRIE Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
VIZARRA NERISSA LUNA Quezon Quezon National High School
VIZCARRA ANGELINE DIMAPILIS Pasay City T. Paez Elementary School
VON TROCHIN VANIAH SHARAIJ IMPORTANTE Puerto Princesa City Palawan National High School
WACAN RENATO LAPASARAN Digos City Digos City National High School
WAGAS SOCITA ALINDAO Maasin City Maasin City National High School
WAHAB ISRAFEL USMAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
WAKING JALYNE ROSE CASTRO Baguio City Baguio Central School
WALAG KIM AUDREY MAGDADARO Cagayan de Oro City City Central School
WALWAL JESSICA SALIPONG Bohol San Roque National High School
120 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
WANGIT DENVER COMIDA Isabela Dinapigue National High School
WANO JAY AR ALPANTA Antipolo City Antipolo National High School
WARAIN BRAYAN SALUPER Davao City Francisco Bangoy National High School
WENCESLAO JONLY ESTRERA Cebu Province Tudela Central School I
WENCESLAO IERA MAE SOLAYAO Ormoc City New Ormoc City National High School
WOOD GIVEHEART BASINO Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
YABO FERDINAND PALASAN Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
YABUT CHRISTIAN JAY AYAHAY Cagayan de Oro City City Central School
YACAPIN ZTUF MAXINO Cagayan de Oro City City Central School
YALUNG ANGEL PAULLAN OLIVEROS Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
YAMAT PAULA LAURRAIN GOMEZ San Fernando City Sindalan Elementary School
YAMO ERMITA GUMIAD La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
YAMSON MCLEIN LORD TRINIDAD Manila P. Gomez Elementary School
YANGO CHRISTIAN Cavite Trece Martires City National High School
YANSON NICOLE MAGADA Bacolod City Bacolod City National High School
YANSON JAMES Dumaguete City West City Elementary School
YAP JESSA ROSE ESPOSO Zambales Zambales National High School
YAPYAP NOBERT BOSES Baguio City Baguio Central School
YARTE MARVIN MALATE Manila P. Gomez Elementary School
YARZA RACEL MAE QUIANCO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
YATA JOLIETA MALO General Santos City General Santos City National High School
YATA MARY JOY CABRESOS General Santos City General Santos City National High School
YATO MIRALYN TOMANDAN Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
YBAÑEZ MARY GRACE CAMACHO Cebu Province Consolacion Central School
YBAÑEZ NOEL JR. CAMPOS Ormoc City New Ormoc City National High School
YBAÑEZ ROEL CAMPOS Ormoc City New Ormoc City National High School
YBAÑEZ JERRY DELA PEÑA Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
YBAS ANILYN GARDOSE Iloilo Province Anilao Central Elementary School
YEPES CHONA NAZARETH Eastern Samar Dolores National High School
YIN CHAU ONG LI PATRICK JR. MENDOZA Camarines Sur San Isidro High School
YLANAN RUBEN MANATAD Leyte Kananga I Central School
YMALAY AIFE JOHN DE ASIS Bukidnon Maramag Central Elementary School
YMBONG TRAYSHA LEANNE BLANCO Cebu Province Consolacion Central School
YOKOTE DIMPLES MARTINEZ Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
YTAC ROMEL AZON Koronadal City Koronadal Central Elementary School
YTAC HONEY LYN NEDRINA Bohol Valencia Technical Vocational School
YU CESAR DIOSO Aklan BJMP - Aklan
YUSON TEOFILO JR. HERNANDEZ Cavite BJMP - Carmona
YUSOPH OMAIR PAKIDING Panabo City BJMP - Panabo City
YUZON HAROLD VILLANUEVA Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
ZAFRA TRIXIA ANGELA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ZAMBALE ANNA LYNE AUXILLIOS Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
ZAMORA HELEN EDPALINA Bukidnon Maramag Central Elementary School
ZAMORA WILFRED JR. REYES Baguio City Baguio Central School
ZAMORA JOLIUS AGUSTIN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ZAMORA MELMAR NANGIT Negros Oriental Negros Oriental High School
ZAMORA ZAMIR REYES Baguio City Baguio Central School
ZAMUDIO ELOIZA SURLA Pasig City Pasig Elementary School
ZAMUDIO REY ASHLEY ALVARADO Manila P. Gomez Elementary School
ZANORIA RUDILLA BAROG Ormoc City New Ormoc City National High School
ZAPANTA CHESSA Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
ZAPANTA JEFFREY PANDILI Davao City Francisco Bangoy National High School
121 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ZAPANTA AIRAMEA Batangas City Batangas National High School
ZAPANTA JUDILYN BUGAY Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
ZASPA IRISH DIANNE VALENCIA Calapan City Calapan Central School
ZENG KATRINA BEATRICE REGINALDO Quezon Lopez National Comprehensive High School
ZERNA EMAN LABAJO Bais City Bais City National High School
ZERNA JAYHAN ECHAVEZ Iligan City Iligan City National High School
ZINAMPAN JEFF JEFF SORIANO Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
ZOILO ANABELLA DAYUPAY Makati City Pitogo High School
ZONIO LERMA MASAMLOK General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
ZORILLA ALBERT DEALA Zamboanga Del Norte Labason Central School
ZOSIMO MARK MATTHEW FRANCISCO Malabon City Malabon National High School
ZUNIEGA JINKY TAPAS Catanduanes Virac Pilot Elementary School
ZUNIO JESSEBEL LUMUGDANG Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
122 of 122