Biyernes, Hulyo 1, 2016

Mga Nakapasa sa Elementary 2015 ALS A&E Test noong April 2016 Part 1 of 4

Pagbati po sa lahat! Hango sa DepEd website
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ABA FERDINAND JR. ROMA Tanjay City Tanjay National High School
ABABA FRANCISCO JR. BUALAN Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
ABACARO RANIE PELAYO Negros Occidental Manapla Elementary School
ABAD APRIL JANE DE GUZMAN Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
ABAD LOREL DOMINGO Pasig City Pasig Elementary School
ABAD ANGEL JOY CABARDA Marinduque Mogpog Central School
ABADIANO MICHAEL VISA Cebu Province Dalaguete National High School
ABADILLA RHEA MAE Carcar City Carcar National High School
ABAG CHRISTOPHER SAGAPAN Nueva Viscaya Solano South Central School
ABAJAR JOSHUA MERCADO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ABALLE ROSALIE ALCAIN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ABALLE NELSON JR. LINGAHAN Calamba City Jose Rizal Memorial School
ABALLE ANGEL MAE BAGO Davao City Francisco Bangoy National High School
ABALOS CHATYRINE HILIS Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
ABALOS JONEL BELMONTE Iriga City Iriga Central School
ABAN JENEVIB Davao Del Norte Carmen National High School
ABANADOR EVELYN BARNACHEA La Union Bacnotan National High School
ABANED EDECIO NIEGAS General Santos City BJMP - General Santos City
ABANILLA GERRY RIVERA Quezon BJMP - Gumaca Provincial Jail
ABANTE LEA MAY SABOCO Camarines Sur Pili Central School
ABAOAG MARIEL JOY CARIÑO Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
ABAPO JONAMIE TORREMOCHA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ABARICIO MARIANNE NATALIO Aklan Kalibo Elementary School
ABARQUEZ DIVINA BANTILO Samar (Western) Jiabong Central Elementary School
ABARQUEZ PATRICK BONN VERGARA Isabela City Basilan National High School
ABARQUEZ ALEXIES MAE REPALING Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
ABARQUEZ JONATHAN EARL QUIJANO Cebu Province Consolacion Central School
ABASOLO ROY CASPER DEL ROSARIO Koronadal City Koronadal Central Elementary School
ABAYA JOEL NACINO Makati City Pitogo High School
ABAYA MARC IVAN LOIS UBUAN Candon City Candon South Central School
ABAYGAR JOHN LERY BENSIG Cebu Province Tudela Central School I
ABAYON PLECYBOY DUMAJIL Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
ABBATUAN KATRINA MAE JACINTO Cagayan Lallo National High School
ABCEDE RALPH BRIAN TOLENTINO Pasay City T. Paez Elementary School
ABDUL OMELCAIR BATUA-AN Santiago City Clc Santiago North Central School
ABDUL MOHAMMAD ZAIN ACMAD Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
ABDUL MARY JANE BUISAN Tanauan City Tanauan South Elementary School
ABDULLAH TASNEEM CAMARODEN Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
ABDULLAH NORMALIA HASIM Marawi City Amai Pakpak Central Elementary School
ABDULLAH SANDRA ALONGAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
ABDULNADIR MARODA NARUL Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
ABEJAY JAYMAR RIGATO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
ABEJO NANZ ORTIZ Quezon Quezon National High School
ABEJUELA BENJAMIN JR. ALLEARA El Salvador City El Salvador City Central School
ABELLA EVANGELINE SEDIGO Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
ABELLA JAY-R WARAIN Davao City Francisco Bangoy National High School
ABELLANA WENARD ZAFRA General Santos City General Santos City National High School
ABELLANA MARVIN DEMAPE Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
ABELLANA MARITES ROS Ligao City Ligao National High School
ABELLAS JOVANIE Davao City Francisco Bangoy National High School
ABELLO RUBENSON NUÑEZ Dinagat Island San Jose Central Elementary School
ABELLON ALEXANDER KIT CLEMENTE Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
1 of 122

DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ABENOJA JHON MARK MERTO Bohol Calape National High School
ABES MARILEN RODA Calapan City Calapan Central School
ABESAMIS RAYMART TAN Calamba City Jose Rizal Memorial School
ABET ELSA PEPITO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
ABIAN ANNA MARIE Cavite Trece Martires City National High School
ABIERTAS MARICEL ROXAS Tayabas City Luis Palad National High School
ABILAR ULYSSES DELIMA Leyte Kananga I Central School
ABILIS EFREN PINEDA La Union Bacnotan National High School
ABIUIBIL RENZ MARION ALER Quezon Infanta National High School
ABLAO MARIVIC NERI La Union Bacnotan National High School
ABLAS DAVE REAMBONANZA Siargao Dapa Central Elementary School
ABLAYON ANTONIO ELESERIO South Cotabato BJMP - Polomolok
ABLAZO MARY JANE GALLENERA Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
ABLI DAN DEGALA Sultan Kudarat Isulan Central School
ABNE JOHN CONTIOSO Zamboanga Del Norte Labason Central School
ABONALES JONARD DELA PEÑA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ABONGE MIRASOL TIDOSO Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
ABORQUEZ KRISHA VINCE CERILLO Ligao City Ligao National High School
ABOY FLOREDIL BAQUERO Surigao City BJMP - Surigao City Jail
ABRAGAN NIÑO ANDAM Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
ABRAHAM JAMES BANTAWAN Quirino Maddela North Central School
ABRAJANO RENCY AMOR GALAM Science City of Munoz Muñoz National High School - Main
ABRAO REBECCA MONTALBO Dinagat Island San Jose Central Elementary School
ABRASALDO NIKKO DEO Bais City Bais City National High School
ABRASALDO DREMER PONCE Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ABRASALDO MARILOU BALANSAG Dumaguete City West City Elementary School
ABRENICA WELA OPCEMAR Dumaguete City West City Elementary School
ABRIS ANTONIETA RANOCO Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
ABTAHI ELVERA SAILILA Zamboanga Sibugay Imelda National High School
ABUBAKAR NORHAINIE SARIP Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
ABUCAY MERLYN PICARDAL Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
ABUEG ANGELICA COSTE Cavite Trece Martires City National High School
ABUEME CHARLITA ANGOG Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ABUNTO JOHN MECITAS Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
ABURIDO JONABELLE ESCONDE San Carlos City Julio Ledesma National High School
ABUZO CARL ANGELO MOINA Baguio City Baguio Central School
ACABAL CHERIE ANDAYA Muntinlupa City BJMP - Muntinlupa City Jail
ACABO CLOWDINE JOY GORDONCILLO Tanjay City Tanjay National High School
ACAPULCO ARVIM CASERES Bohol Valencia Technical Vocational School
ACAYLAR GEMMA QUIMSON Bohol Valencia Technical Vocational School
ACBANG JOCEL MANIPOL Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
ACEBEDO DEXTER Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
ACEBEDO AVELINO BAYONG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ACEBO JEFFREY TAMPOS Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ACEBO VINCENT Batangas Province Malvar National High School
ACEBRON CHRISTINE JANE PEREZ Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ACEDILLA GENEVE ALBA Surigao del Sur Barobo National High School
ACEDO REGELIO JR. NACNAC Cagayan De Oro City BJMP - CDO City Jail
ACEÑA KING MARK CAPUNIHAN Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
ACERO RICO MANINANTAN Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
ACIBAL SHERWIN COMABIG Butuan City Agusan National High School
ACIBAR VANESSA TADEO Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
2 of 122

DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ACIERTO MARIE COLINE Bacoor City Bacoor National High School Main
ACOD JALEL ANTIPUESTO Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ACOHEDO GLIZA RELEBO Leyte Palo I Central School
ACOP ANNA MARIE MESSIONA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
ACOPE JERIC SORIA Caloocan City Camarin High School
ACOPIADO JOEVY MAGSUGOD Manila P. Gomez Elementary School
ACOPIADO JUNAS JR. SAMARINTA Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ACOSTA NIKKA AMAHIT Negros Oriental Negros Oriental High School
ACQUIO JOVAN SAPATOSE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ACSON NATHANIEL DEWARA Bacolod City Bacolod City National High School
ACUÑA ABEGAIL DANCEL Batangas City Batangas National High School
ACUT WILBUR LAGROSAS Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
ADAJAR SHYNE JUSTINE UMPAD Manila P. Gomez Elementary School
ADAJAR KYLE GABRIEL DAYAO Nueva Ecija Talavera National High School
ADAM BENJIE AYAN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ADAM GUIAMALUDIN PASAWILAN Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
ADAM CAMARIA GAPAR Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
ADANA JENYLIN VISMANOS Pampanga Guagua Elementary School
ADANG NILO BALABAG Zamboanga Del Norte BJMP - Salug District Jail
ADE JURHEZAH MAE ACCAD Agusan del Sur Talacogon Nationalhigh School
ADELANTE WENDELYN ASUQUE Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
ADELMITA LEA HALIQUE Bacolod City Bacolod City National High School
ADIGUE MA. EUGENIA CARGIEL Masbate Prov. Cataingan National High School
ADILLO JAKE EVA Quezon Infanta National High School
ADJANE JEFFREY LAYAS Marinduque Mogpog Central School
ADLAON JIMY MILAGROSA Bohol Pilar National High School
ADLAWAN JORIE SARAMOSING Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
ADO LEONIDA HERMO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
ADO RICA HERMO Cavite Trece Martires City National High School
ADO JONALYN BERNARTE Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
ADOBAS ROSELYN COSO Leyte Palo I Central School
ADOLACION FLORA MAE REFUELA Bacolod City Bacolod City National High School
ADOLACION ARNIEL REFUELA Bacolod City Bacolod City National High School
ADOLFO JOAN PATAGOC Ormoc City New Ormoc City National High School
ADONIS ELJEAN PASA Leyte Palo I Central School
ADOR SIT COLANTA Tacloban City Rizal Central School
ADORO JOCELYN ORTEGA Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
ADRIANO ACE BAUN Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
ADRIATICO JOHN PHILIP CASTRO Abra Bangued West Central School
ADTABUAN ASMINA PIKIT Sultan Kudarat Columbio Central School
ADTOG SAGANI SAIDAL Sultan Kudarat Isulan Central School
ADTOG KENNETH SULAY Sultan Kudarat Isulan Central School
ADTOON ROVELYN PONLAON Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ADVINCULA ELIZABETH JUMADAY Calbayog City Calbayog City National High School
ADZAL NORODIN KADIL Sultan Kudarat Isulan Central School
AFDAL SALIM ZABANIA Digos City BJMP - Digos City District Jail
AGADANG JANICE AGBUYA La Union Bacnotan National High School
AGALOOS MARK FRANCIS MONTIEL Paranaque City Paranaque National High School
AGAN JORJIE MODINA Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
AGANA CRISPIN JR. TUGAHAN Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
AGANAN ROSABEL ALBOR Tayabas City Luis Palad National High School
AGARIN JOSHUA SADIASA Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
3 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
AGAS JORELYN Negros Oriental Negros Oriental High School
AGAY MARVIN SILONG Surigao del Sur Gamut National High School
AGBAYANI FLOREFE VILLANUEVA Ilocos Norte Ilocos Norte Agricultural College
AGBAYANI CRISANTO DINNAMMAN Santiago City BJMP - Batal Santiago City
AGBING MARK ANTHONY DEL ROSARIO Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
AGBO MICHAEL JOSEPH BONIEL Bohol San Jose National High School
AGBON MARY JANE TORRES Biliran Naval School Of Fisheries
AGBON MARY ANN Dumaguete City West City Elementary School
AGBUYA ARCELIA AQUINO San Carlos City Central I Elementary School
AGCANAS GERALD BALINGBING Isabela Roxas National High School
AGDEPPA LYNDON LLOYD Ilocos Sur Sto. Domingo North Central School
AGEAS GERRY BAG-OT Southern Leyte Sogod Central School
AGLAS JOSALYN EMBARABAY Davao City Francisco Bangoy National High School
AGNAN KAREN ADIL Zamboanga Del Norte Labason Central School
AGNES BERNADETTE DELA-CRUZ Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
AGNIR WILMA MIRANDA Quezon City Lagro High School
AGODA FRANZ CATEDRILLA Las Piñas City Las Piñas National High School
AGOSTO PATROCENIA LIGUTAN Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AGOT YVERSON GLEEN ENCARNACION Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
AGRAO MYRA TOMENES Batangas City Batangas National High School
AGRAVANTE MELISSA JANE CANTRE Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AGRAVIADOR JOY TROGILLO Zamboanga Sibugay Kabasalan National High School
AGRIPA JENNIFER DOMAREJO Naga City Naga Central School I
AGRIPAIO EDGAR PARCON Negros Occidental BJMP - Victorias City
AGSOY JOMART ALIJANDRO Cebu City Mabolo Elementary School
AGUADA LUZVIMINDA LECHICA Nueva Viscaya Solano South Central School
AGUANTA NICO MANINGAS Rizal Tanay National High School
AGUDELO ROSA VALENZUELA Manila BJMP - Manila City Jail - Female Dorm
AGUDO AXL LAUDAMOS VELARDE Makati City Pitogo High School
AGUDO AGASZI VELARDE Makati City Pitogo High School
AGUELO WILBERT SABAL Surigao del Sur Barobo National High School
AGUILAR LOURIEL DELA CRUZ Quezon City Lagro High School
AGUILAR MELGIN ALCANTARA Quezon Infanta National High School
AGUILAR ZEDAN ASIOS Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
AGUILAR CORSINO JR. GRANADA Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
AGUILAR ERIKA BARILLO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AGUILAR CRYSTAL JADE LACHA Aurora Baler Central School
AGUILAR RYAN Zambales Zambales National High School
AGUILAR ANNE KATHERINE Tanauan City Tanauan South Elementary School
AGUILAR REIGN JOHNSEN DUMLAO Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
AGUILAR ROSELYN SAGAYNO Tanjay City Tanjay National High School
AGUILAR RONNIE CANDELARIA Marinduque Mogpog Central School
AGUILON MERA MAE BATONON Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AGUIO LIZA AYAB Cagayan de Oro City City Central School
AGUIRRE DARYLL BACLOHAN Cebu City Mabolo Elementary School
AGUIRRE JAMES CARL TALUDSOK Paranaque City Paranaque National High School
AGUIRRE BERNALINDA CALAMPISI Palawan Rio Tuba National High School
AGURO PACITA AGUIÑOT Cagayan de Oro City City Central School
AGUSTIN MARIE RAQUEL CABUGNASON Olongapo City Olongapo City Elementary School
AGUSTIN GLAYNARD REYES Ilocos Sur Narvacan National Central High School
AGUSTIN ANALYN CALINA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
AGUSTINO ROMEO DAVID III CASTRE Cebu City Mabolo Elementary School
4 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
AGUYOS GODWIN BACDAYAN Benguet Loo National High School
AJANAL MARWISA NASALUN Basilan Maluso National High School
AKAN JENELYN PANIBANG Sultan Kudarat Isulan Central School
AKAN JELLY PANIMBANG Sultan Kudarat Isulan Central School
AKBAR NASRIA MOBIDA Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
AL ALI ABDUL RAHMAN SORIANO Sultan Kudarat Isulan Central School
ALAGADMO MICHELLE TUBIL Negros Oriental Negros Oriental High School
ALAGOS MARK GA La Carlota City La Carlota South Elementary School
ALAMPAYAN MA. LEA BESTOSO Lipa City Lipa City National High School
ALANA JUVY TUBAN Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
ALANDRIA CIE-JAY RELOY Surigao del Sur Barobo National High School
ALANZA SERGIO RENEGADO North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
ALANZALON MARLA MAE DELA CRUZ Rizal Cainta Elementary School
ALARCON MARIA THERESA Nueva Ecija Talavera National High School
ALARCON BETELLOSA ROCA Davao City Francisco Bangoy National High School
ALBA PIONG LANGIG Sultan Kudarat Isulan Central School
ALBA LEAH SOLLEGE Albay Daraga National High School
ALBA ROCEAL ALBAO Masbate City Masbate National Comprehensive High School
ALBA GAZELLE MAE AXINTO Cagayan de Oro City City Central School
ALBANO MICHAEL ANGELO SAMPORNA Valenzuela City Malinta Elementary School
ALBARACIN AIZA LUCERNAS Cebu Province Tudela Central School I
ALBERCA ROY WAPILI Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
ALBERT DANILO JR. SALVADOR La Union Bacnotan National High School
ALBERTO DENNIS SABINO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ALBERTO JOSEPH DELMAR SABINO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ALBESA JUVILYN JOY CALISAY Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
ALBIA GELLI MAE ORANZA Bislig City Mangagoy North Elementary School
ALBIENDA MAYBEL Olongapo City Olongapo City Elementary School
ALBIOS JENNEFER NANO Bayugan City BJMP - Bayugan City
ALBISO JAMES RYAN TEPAIT Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ALBOR JOHNNY RAMOS Tayabas City Luis Palad National High School
ALBORIDA ARIES CATORSE Laguna BJMP - Laguna Provincial Jail
ALBRO ROULAND RANCE ANGELLO CORNELIUS Baguio City Baguio Central School
ALBUNAG ALEXANDRA MUTYA SALUD Meycauayan Saluysoy Central School
ALCANTARA ALDRIN Makati City Pitogo High School
ALCANTARA JERIC VILLOGA Rizal Tanay National High School
ALCANTARA MISHA CAMILON Pasig City Pasig Elementary School
ALCANTARA JESSIE JR. BARADILLO Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
ALCANTARA KYLINE NICOLE AQUINO Rizal Cainta Elementary School
ALCANTARA DONALYN HERNANDEZ Batangas Province Malvar National High School
ALCANTARA ALVIN SILANG Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
ALCAREZ ALIANE SOGOT Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ALCEDERA LOVENEIL Toledo City Luray II National High School
ALCIDERA JOAN OBATAY Bukidnon Malaybalay City Central School
ALCOMENDRAS MARIFI CORTES Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
ALCONES BERNADETTE BIAÑO Cebu Province Balamban Central Elementary School
ALCONIN ARMANDO JR. GEMPESAO Carcar City Carcar National High School
ALCOSER ANJANETH DALUPANG Bukidnon Maramag Central Elementary School
ALCOVER RENNEL RACHO Carcar City Carcar National High School
ALDAVA JOHN CARLO TAYASAN Carcar City Carcar National High School
ALDAY JOAN REYES Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ALDEA JENICES BAGAFORO Iloilo Province Anilao Central Elementary School
5 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ALDOVINO CYRELL JAN PIAWAN Bukidnon Manolo Fortich National High School
ALDUJEZA WARRIS Batangas City Batangas National High School
ALEDIA JOSEPHINE ISANAN Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
ALEGADO KISHA CHAZEL BARING Carcar City Carcar National High School
ALEGADO DANNY Bukidnon Maramag Central Elementary School
ALEJANDRINO CYRIL JEDD COLOMA Isabela Roxas National High School
ALENCIAGA JOHN CHRISTIAN AMPONG Cavite Trece Martires City National High School
ALEONAR MICHAEL RAY ABANID Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ALESIN TRISHA MARIE MAGBANUA Bacolod City Bacolod City National High School
ALESNA JERWIN ALIPOYO Bohol Calape National High School
ALESNA LHIANNE KHYLLE JAYME Toledo City Luray II National High School
ALEXANDER HEDAYAH DIMAPORO Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
ALFAFARA JESUS ROSALINO MABAJEN Bohol Calape National High School
ALFARO ANALYN LESONDRA Paranaque City Paranaque National High School
ALFECHE FREDIMAR MACAHIBAG Lanao Del Norte Lanao Norte National Comprehensive High School
ALFEREZ AIZA JANE CARMONA Digos City Digos City National High School
ALFEREZ ROSELYN CABRERA Cebu City Mabolo Elementary School
ALFONSO JINKIE ALBASALDO Bacolod City Bacolod City National High School
ALFORO CHARLENE SAHAY Surigao del Sur Barobo National High School
ALFREDO DEXTER CANDO Benguet Benguet National High School
ALGABA MANUEL SAMBRANA Negros Oriental Valencia National High School
ALGARME ROSALITO TABUNAN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
ALGER AMIERLYN ARGETE Cavite Trece Martires City National High School
ALI AMINAH DIMARO Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
ALI JOHARI RANGAIG Cebu City Mabolo Elementary School
ALI JONAIDEN LIDASAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
ALIASGAR ALHAMIM SAMPORNA Cagayan de Oro City City Central School
ALIBO CATHERINE BAAY Mati City Lupon Vocational High School
ALIBSAR NORHANIFAH ALIEF Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
ALIDON RICHARD BETARMOS Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
ALIGANGA DANIEL QUILLOBE Toledo City Luray II National High School
ALIGANGA HANNAH JANE QUILLOBE Toledo City Luray II National High School
ALIGNO JUSTINE KYLE BABOL Iligan City Iligan City National High School
ALILIN GABRIEL MENDOZA Caloocan City Camarin High School
ALIMANGO HOFFER KAMAD Sultan Kudarat Isulan Central School
ALIÑABON LYNDON TROY Cebu Province Dalaguete National High School
ALINADER ZAINAL FAISAL Laguna Bay Elementary School
ALINCHAWANG ROCKY JANE BUAYAN Mt. Province Natonin Central School
ALINDAY VICTOR SODSOD Cavite Trece Martires City National High School
ALINDAYO JERICA AGPAWAN Kalinga Kalinga National High School
ALINDEG EUGEMAR MOSAWAN Mt. Province Guinzadan National High School
ALINGALAN ELVIS SARNILLO Negros Occidental Talisay Elementary School
ALIONAR MARY ROSARIO ESTRERA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
ALIPIS ROSTALIE RIZALDO General Santos City BJMP - General Santos City
ALISLA EUGENE RIÑOS Paranaque City Paranaque National High School
ALISOSO IRISH JADE SAJONIA Cebu Province Consolacion Central School
ALITA KHARLO BAYED Quezon City Lagro High School
ALIWALAS JHON CARLO GARCIA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ALLANIC JESSICA CAÑETE Cebu Province Guibuangan Central School
ALLEGO MARY CRIS LONGNO Iloilo City Iloilo Central Elementary School
ALLEGO MARITHEL DACUA Tandag Jacinto P. Elpa National High School
ALLEGO ROSE JAVIER Northern Samar Catarman I Central School
6 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ALLENDE ARBERT FLORES Bohol San Jose National High School
ALLUDEN PRECIOUS DE ASIS Iloilo Province Sara National High School
ALMACEN EMMA Danao City Danao City Central School
ALMARIO FRENT NATALIE AINLE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ALMARIO JOSHUA ESPINA Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
ALMAZAN JIMBOY AGSALUD Vigan City Ilocos Sur National High School
ALMEDA JECK TITO Danao City Danao City Central School
ALMENANZA LUCIPINA PATRIMONIO Laguna BJMP - Biñan
ALMO CORAZON BOLTRON Cebu Province Bantayan Central Elementary School
ALMOJANO JENNY Dasmariñas City Dasmarinas National High School
ALMONIA JASON FLORES Cadiz City Dr. Vicente F. Gustilo Mnhs
ALMORO ALDRIANNE SANTOS Laguna Bay Elementary School
ALMOSARA CARLA FRANCISCO Rizal Cainta Elementary School
ALMUETE FROI RETIG Benguet Benguet National High School
ALMUETE MAY ISIDRO Science City of Munoz Muñoz National High School - Main
ALOLOR MARISSA BUAN Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
ALOMBO JELSON NAMANGKAYAW Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ALON GERLEN CAMENSI El Salvador City El Salvador City Central School
ALONGAN JESSEL Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ALONSO ROLLY CUESTAS Cebu Province Dalaguete National High School
ALONZO JANE UMANGAY Caloocan City Camarin High School
ALONZO MARY JOY PRESCUSO Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ALONZO ZENAIDA HAYON Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ALOTA RINA MAHILOM Cavite Province Bulihan National High School
ALQUIZAR CHARLIE ALBITE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ALSADO ANALESA FLORES Bayawan City Bayawan City East Central School
ALUD NARLYN FATIMA REMFERAS General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
ALUMINA LOVELY HECOTIVO Zamboanga Del Sur San Miguel Central Elementary School
ALUPIG GARY AGSALAN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ALVAREZ JESTER FLORIG Quezon City Lagro High School
ALVAREZ ELLISEO CASTILLO Cavite BJMP - Cavite City
ALVAREZ MARK ANTHONY FERNANDO Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ALVAREZ EDMAR CAINTAPAN Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ALVAREZ ELSON CONDE Camarines Sur Pili Central School
ALVAREZ MACK JAY MACARAIG Batangas City Batangas National High School
ALVAREZ CRISCEL LABUTAY Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ALVAREZ JOEY PIZON Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
ALVAREZ JERRICO GARIG Lipa City Lipa City National High School
ALVAREZ NEIL JOHN LABASAN Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
ALVARICO ROGER VALENZUELA Bago City BJMP - Bago City Jail
ALVIAR VINCENT CARIÑO Oriental Mindoro Roxas Central School
ALVIOR GERRY ZANDER LEGASPI Laguna Bay Elementary School
AMAGAN LORNA CARAMPATANA Negros Occidental Himamaylan Central School
AMALANE NIKKI JANE Davao Oriental Cateel Central Elementary School
AMAÑA RONJIE CABASE Sagay City Sagay National High School
AMANTE JOMAR MAGBOO Caloocan Caloocan High School
AMARANTE JULIETA YANSON Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
AMARILLA RYAN PAUL Tanauan City Tanauan South Elementary School
AMARILLO KEENAN KYLE LISING Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
AMARO NORMAN NOLASCO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
AMARO JERRY MALAPITAN Batangas Province BJMP - Lemery Municipal Jail
AMARO RAY CHRISTOPHER ORELLANO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
7 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
AMARO NEDY OMBAO Makati City Pitogo High School
AMATONDING NAJERAH AMPUAN Manila P. Gomez Elementary School
AMATORIO JUDY ANN PABIONA City of Naga Naga National High School
AMAYA WILSON TABANGCO Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
AMAYO CENDY ANITO Zambales Zambales National High School
AMBAG ELSIE EMAN Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
AMBAIC MARC ANDREW PATIGDAS Bohol Calape National High School
AMBI ANNIE ROSE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AME JOHN REY SANDINGAY Tarlac Province Capas High School
AMER AQUIZA PUMBAYA Baguio City Baguio Central School
AMERELA JAY-IN CEMELLANO Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
AMEROL ASHLEA KIMBERLY BALACUIT Cagayan de Oro City City Central School
AMINODIN NORKHAIRAH CABUGATAN Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
AM-IS CHRISTOPHER LLANITA Bukidnon Manolo Fortich National High School
AMISTOSO JOY MAE CATIPAY Quezon Infanta National High School
AMISTOSO JOMARIE Cebu Province Consolacion Central School
AMIT BANJOLITO BANTILAN Cebu Province Consolacion Central School
AMOGUIS ARJAN BERLOS Cagayan de Oro City City Central School
AMOIN RENLY DEGAMO Bohol Calape National High School
AMOR ROMEL PERALTA Malabon City BJMP - Malabon City
AMORA ROEL OSIONES Bohol Pilar National High School
AMORADO CARMELA BARQUILLA Negros Oriental Negros Oriental High School
AMOROSO EDDIESON NUEVO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AMOY VERGIE LACIA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AMPARADO JENELYN CUSONG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
AMPARADO SHIELO PLANTAR Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
AMPATAN RODRIGO PATRIA General Santos City BJMP - General Santos City
AMPER LURRYCA BITOS Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
AMPER MELCHOR ARNAIZ Carcar City Carcar National High School
AMPER GLENN PAGARAN Gingoog City BJMP - Gingoog City
AMPI ARNEL North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
AMPON JELLY COMPRA General Santos City General Santos City National High School
AMPONG PAUL NIÑO Bohol Valencia Technical Vocational School
AMPONG CERELINA SIMACIO Bohol Valencia Technical Vocational School
ANAYAN RYAN HECHANOVA Iloilo Province BJMP - Nanga, Pototan
ANCAO RICARDO CAMAY Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ANCHANGCO AGNES SELGAS Surigao del Sur Madrid National High School
ANCHETA JERRY KHRRYSS Candon City Candon South Central School
ANCOG JOHN JAY ONGQUE Bohol San Roque National High School
ANDALES ANGELO MUÑEZ Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ANDALES RAHFE VERALLO Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ANDALOC JIHAN HIPIGA Bukidnon Manolo Fortich National High School
ANDAMUN NORJIAN AYONAN Lanao Del Sur II Bacolod-Kalawi National High School
ANDAMUN AHLAM AMEROL Lanao Del Sur II Bacolod-Kalawi National High School
ANDAYA RAISTER LEE SAQUILLO Zambales Zambales National High School
ANDAYA VALERIE ABRIL Negros Oriental Negros Oriental High School
ANDEO ALBERT DOMINIC BACARES Camarines Sur Caramoan Central School
ANDES NILO BOY Quezon City Gen. Roxas Elementary School
ANDES MELLANA ROSARE Albay Oas Community College
ANDICO BON JOSEPH FORMANES Cavite Trece Martires City National High School
ANDILON AN-AN KANAKAN Sultan Kudarat Isulan Central School
ANDO IVAN ALVAREZ Calamba City Jose Rizal Memorial School
8 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ANDO MARY JANE GO Zamboanga Del Norte Labason Central School
ANDO FRANCIS MAVERICK OLIDIANA Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ANDONG ALEMAR Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ANDOY DENNIS ABAO Surigao del Sur Gamut National High School
ANDOY MAYNARD Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
ANDOY JULIET CAÑAS North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
ANDRADA ABEGAIL AQUINO Quezon City Lagro High School
ANDRADE LISA BABAS Iloilo Province Sara National High School
ANDRADE NIMUEL GINON Cebu Province Tudela Central School I
ANDRAQUE APOLINARIO JR. SINGSON Mandaue City Mandaue City Central School
ANDRES SHERWEEN BAYSA Tarlac Province BJMP - Paniqui Tarlac
ANDRIANO RJ NAVARIS Cebu Province Tudela Central School I
ANDRION JUNALD BOHOL General Santos City BJMP - General Santos City
ANGAYAO JEFFERY CASEDA Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ANGAYON RODELYN GORON La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
ANGCO JHIMDMIE MAE VENANCIO Manila P. Gomez Elementary School
ANGELES RICARDO SOLIMAN Caloocan City Camarin High School
ANGELES RANDELL BARRIOS Cabanatuan City Honorato C. Perez Sr. Memorial Science High School
ANGELES ERIKA BAUTISTA Manila P. Gomez Elementary School
ANGGOL EDITHA LALABAWON Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
ANGHAG HANEYLYN BARAOCOR Iligan City Iligan City National High School
ANGNI MIMIA MADAYA Lanao Del Sur II Bacolod-Kalawi National High School
ANGOB ANTHONY TINAMBACAN Surigao City Surigao City National High School
ANGOLUAN GERALDINE UMALI Isabela San Mateo North Central School
ANGOY GILBERT ARCIGA General Santos City BJMP - General Santos City
ANGSICO ROALD LEWIS MANLAPAZ Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ANGULO ZAHADAR LOPEZ Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
ANGUS PATRICK PERMEJO Laguna Bay Elementary School
ANGUSTIA JAYRO MARK ESPINOSA Quezon City Lagro High School
ANIERDES SARAH MAE SUMILANG Tayabas City Luis Palad National High School
ANIÑON JOHN CARLO LOSLOSO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ANIVERSARIO MELVIN PALOMO Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
ANOBA RHODEN REY PALACIO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ANONG POTINCANO UNSING Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
AÑONUEVO MARK JOHN SAMBILAD Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AÑORA CRISTOBAL ESTOCE Bohol Pilar National High School
ANORICO CHRISTOPHER OLIVEROS Cebu Province Consolacion Central School
ANORICO KENNEDY BARAL Batangas Province Malvar National High School
ANOVA MARY GRACE BEAJIDOR General Santos City BJMP - General Santos City
ANSIONG BERDEN JR. LEDESMA Negros Occidental Himamaylan Central School
ANSUAS JAMAICA BESO Bacoor City Bacoor National High School Main
ANSUAS CRISOLOGO BORJA Eastern Samar Dolores National High School
ANSUL-OG ANALIN LODOVISE Bukidnon Maramag Central Elementary School
ANTALAN RICA PAGAYON Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ANTAO EMMA LEDESMA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ANTAWAG ARAH BATAPA Zamboanga Del Norte Labason Central School
ANTAWAN DAYVEN GUYANAN Zamboanga City BJMP - Children In-Conflict With The Law Center
ANTE FRANZ CEDRIC MORES Lipa City Lipa City National High School
ANTICRISTO MARY GLEN ALBIOS Cebu City Mabolo Elementary School
ANTIMARO JOVELYN AGUA Butuan City Agusan National High School
ANTINEZ GERARDO JR. VILLAFLOR Pampanga BJMP - Regional Rehabilitation Center For The Youth
ANTINOPO GERALD PALUCA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
9 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ANTIOLA JOHN PATRICK SANCHEZ Cebu Province Dalaguete National High School
ANTIPONA ELIZABETH VILLARIN Bacolod City Bacolod City National High School
ANTOLIN JEREMIE CADANG Cagayan Enrile Vocational High School
ANTOLIN MARICAR Rizal Cainta Elementary School
ANTONES ANTHONY Zambales Zambales National High School
ANTONIO SIR JOHN MARK CANAPE Laguna Bay Elementary School
ANTONIO CATALINA GREGO Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
ANTONIO MARK REY PEREZ Romblon BJMP - Odiongan
ANTOR MELODY CATOR Malabon City Malabon National High School
ANUENGO MARLYN General Santos City General Santos City National High School
ANURAN JOSHUA JOHN CUDILLA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ANWAR NORAMNA ATAO Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
AOYANAGI MAI ALTEJOS Laguna Bay Elementary School
APAR AIRENE REYES Aurora Baler Central School
APARICIO JAYSON AÑASCO Lapu-Lapu City BJMP - Soong
APARICIO MARVIN INFIESTO Bohol Calape National High School
APARILLA JENEPSIE MAGLANGIT Bohol San Jose National High School
APIAG ARACELI MAG-ASO Zamboanga Sibugay Imelda National High School
APORADO ELMAR JANE ARNAIZ North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
APORTO JONALYN MONDRAGON Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
APOSTOL LEONARDO CASTILLO Malaybalay City BJMP - Malaybalay City
APRONG JEMMARINE VICENTE Sultan Kudarat Isulan Central School
APURA ROWENA LAZO Leyte Kananga I Central School
AQUILAN ROWENA BAGUINDA Davao City BJMP - Davao City Jail - Female Dorm
AQUIN EDCEN BOY PERALTA Palawan Rio Tuba National High School
AQUINO ANGELO MILANES La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
AQUINO ANTHER JR. CANOY Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
AQUINO EDJOHN VARGAS Negros Occidental Talisay Elementary School
AQUINO RAQUEL CRISTOBAL Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
AQUINO JOMAR Lapu-Lapu City Marigondon National High School
AQUINO JESYL HIBANADA Paranaque City Paranaque National High School
AQUINO MARCO ANGELO OLAVIDEZ Marinduque Mogpog Central School
AQUINO DAISY CASANES Isabela City Basilan National High School
AQUINO ALEJANDRO JR. ALBARICO Baybay BJMP - Baybay City, Leyte
AQUINO BRYAN GADOR Malabon City Malabon National High School
ARABIS MARLOU MATURAN Tandag Jacinto P. Elpa National High School
ARADO JUHNREL ANDUJAR Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
ARAGON JENNYLYN VAILOCES Dumaguete City West City Elementary School
ARALA MOHADIR HUNAIN Zamboanga Sibugay Mabuhay National High School
ARALMANI SORAYMA BASARE Cagayan de Oro City City Central School
ARAMBALA RODRIGO LIMAS Bukidnon Malaybalay City Central School
ARAÑA LEXLYN MACO Maasin City Maasin City National High School
ARANAS ALEX MERANO Baybay BJMP - Baybay City, Leyte
ARANETA CHARLIE JAYME Cebu Province Consolacion Central School
ARANGOTE RONA MAE TOLENTINO Negros Occidental Manapla Elementary School
ARAOJO RONALD ROI ISIDORO Catanduanes Virac Pilot Elementary School
ARAQUIL ANTONIETO VARELA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ARAULLO ROGELIO Nueva Ecija Talavera National High School
ARAYA JENNY ESPEDILLION Batangas Province Bauan Technical High School
ARAYAM RUBEN SR. ONDOT North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
ARBADO JUROMIL GUARIN North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
ARBUIS HAJAR CLYDE CAMBA Naga City Naga Central School I
10 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ARCABAL ANGELIKA LAYES Koronadal City Koronadal Central Elementary School
ARCALA RENE PASIGNA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ARCENA GENLY KEEBLER LOPEZ Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
ARCEO KAYCEE BASICAL Tarlac Province Capas High School
ARCILLA ROBELYN MENDOZA Catanduanes Virac Pilot Elementary School
ARCILLA ASUNCION TALLER Catanduanes Virac Pilot Elementary School
ARCILLAS REYMAR MAGBANUA Negros Occidental BJMP - Himamaylan District Jail
ARCILLAS KRISTYL MARRI SABANAL Cebu Province Bantayan Central Elementary School
ARCIPE GRISELA NIPA Cebu Province Consolacion Central School
ARCIPE RAJER BARGIO Cebu City Mabolo Elementary School
ARCO RUNYLO GENERALAO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ARCO JAYSON BONGGOL Oroquieta City Misamis Occidental National High School
ARDA VEREA ALEJANDRIA VENTURA Laguna Bay Elementary School
ARDAN VANESSA MAY BESA Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
ARDIENTE FLORAMIE Cebu City Mabolo Elementary School
AREGLADO PATRICK BRIONES Bulacan Baliuag South Central School
ARELLANO RONALD LUNAS Sorsogon Gubat North Central School
ARELLANO HANIBAL URATA Vigan City Ilocos Sur National High School
ARELLANO FRANCES AQUINO Bacolod City Bacolod City National High School
ARELLANO MYLENE AQUINO Bacolod City Bacolod City National High School
ARENA RYAN ESTOMAGIO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ARENAS AILYN GIMARINO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ARENDAIN CARMELITA GANAL Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AREVALO DAVIN Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
AREVALO REY MARK SACAL Cagayan de Oro City City Central School
ARGANA JOVELLE SABANGAN Bacoor City Bacoor National High School Main
ARGANA PRINCE ARANDIA Muntinlupa City BJMP - Muntinlupa City Jail
ARGANDA CHARDVILLE PLAZA Bislig City Mangagoy North Elementary School
ARGARIN ELLA SILVANO Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
ARGOTA BELJOHN CORPIN Manila P. Gomez Elementary School
ARGOTE ANGELO BELLEZA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ARIAS NORVELL CAMPO Cavite BJMP - Silang
ARIATA CRISTAN LAGARAS Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ARIENZA MICHAEL GUMAN Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
ARINGO BOBBY MANONGAS Batangas City Batangas National High School
ARIOJA MICHELLE LAMBUNAO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ARIOLA ROWELL OROJUELA Pasig City Pasig Elementary School
ARISGAR RUBELIZA DESPI Escalante City Escalante Central Elementary School
ARIZO JULIE CALLANTA Urdaneta City BJMP - Urdaneta District Jail
ARIZO JOHN JAY CALLANTA Urdaneta City BJMP - Urdaneta District Jail
ARIZO BRENZHEV MACABANTI Iloilo Iloilo National High School
ARJONA ELGIE SUAL Surigao del Sur Madrid National High School
ARMAS MARY MARJORIE GUIBAO Cebu City Mabolo Elementary School
ARMAS MARK ANTHONY GUIBAO Tangub City Tangub City National High School
ARMILDEZ RUZZELL INFANTE Meycauayan BJMP - Meycauayan City
ARNAIZ JHUNEIL ICHON Caloocan City Camarin High School
ARNAIZ DAV'REN MRGAUXE MAGHANOY Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ARNANTE JOSHUA MENDEZ Marikina City Concepcion Integrated School
AROBO SHARA JANE SALDE Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
AROCENA VANESSA DIAZ Manila P. Gomez Elementary School
ARONES DAVID FALCON Surigao del Sur Madrid National High School
ARONG ALFRED BAMBO Rizal Tanay National High School
11 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ARQUILOLA KYLLE BAÑADERA Bacolod City Bacolod City National High School
ARQUISAL JOEL SUGABO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
ARQUIZA GLADE LOURENZ VICENTE Cagayan de Oro City City Central School
ARREOLA RICHARD Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ARREOLA JIMMY DOLORMENTE Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
ARRIBE LEONIDEZ NOEL MABITASAN South Cotabato Surallah Central Elementary School
ARRIESGADO ANGIE PORISEMA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ARRIESGADO RUBY MAE OMAYAN Toledo City Luray II National High School
ARSENIO ELAMAE LABAJO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
ARSOLON ROSALIE Bukidnon Manolo Fortich National High School
ARTAGUIN ANGELIKA MIRASOL Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
ARTAJO JAYSON Mandaue City Mandaue City Central School
ARTAJO MA. ELENA GABITO Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ARTIGA ARTURO GADE Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
ARTISANO ROSE MAE PATRICIO Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
ARTIZO MYRNA LENTIJAS Samar (Western) Ramon T. Diaz National High School
ARTOZA KIMBERLY APPLE CARPINA Tacloban City Rizal Central School
ARUPE JASON HECHANOVA General Santos City General Santos City National High School
ARVES RHOY CHRISTOPHER BAYTAN Cavite City Cavite National High School
ASAM MARIEL Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ASENDIENTE JO-AN SALDE Tanauan City Tanauan South Elementary School
ASENTOS BERNARD JAYSON ESTOQUE Cebu Province Tudela Central School I
ASERO JOAN DOE Camarines Sur BJMP - Sipocot
ASI JAYMARK BALLOS Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ASIS JOVELYN PADUAL Tacloban City Rizal Central School
ASIS ANNALISA RICO Camarines Sur Pili Central School
ASIS JACKYLYN PACAYRA Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
ASISTIN ANDREY ZIGRID PASCUA Batangas Province Bauan Technical High School
ASO ROLANDO HORTILANO Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
ASONG IRISH JABALLA Ormoc City New Ormoc City National High School
ASOY VICTORINO JR. CABOVERDE Bohol Calape National High School
ASPA CHRISTIAN TAGUI Cagayan David Puzon Memorial National High School
ASRAKIL HAFIDHA ABDURASHID Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
ASTIDA ANGELO Laguna Bay Elementary School
ASTILLO WILFREDO LANAJA General Santos City General Santos City National High School
ASTOR R-JAY SARAOS Pangasinan II BJMP - Balungao
ASTORGA JAMYR MACUSI Aklan Kalibo Pilot Elementary School
ASTUDILLO JAVIER CAMMATAN Abra Bangued West Central School
ASUBE DAISY BETH LANOY Bohol San Jose National High School
ASUNCION BABY JEAN BELANDO Albay Rapu-Rapu Central Elementary School
ASUNCION KEYSLIE DION RIZALDO Imus City Imus National High School - Main
ATABAY FARLING ATANASIO Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
ATAY CHRISTZIA MARIE AGRAVIADOR Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ATENTO JOHN BERT Paranaque City Paranaque National High School
ATIBULA ANNE MORALES Leyte Palo I Central School
ATIENZA RYAN CRISTIAN ROSALES Cebu City Mabolo Elementary School
ATIENZA LAURENZ PLATON Tanauan City Tanauan South Elementary School
ATIENZA JOEL SORATOS Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
ATIZADO ROSALIA SACABEN Rizal Cainta Elementary School
ATO BERNADETH MADEL Maguindanao II Tenorio Elementary School
ATON MARITER CODERA Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
ATOPAN JERALDINE LINOGON Dipolog City Zamboanga Norte National High School
12 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ATTIC JENICARL CATAMORA Davao Del Sur Matanao National High School
ATUTUBO RHICKY Nueva Vizcaya Solano East Central School
AUGUES MELVIN JAYME Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
AUGUIS ROEL CANINCIA Bohol San Jose National High School
AUMADA IVY JOY CAMACHO Davao City Francisco Bangoy National High School
AURELIO JENNELYN CAÑETA Quezon City Lagro High School
AURELLANA ABEGAIL BITOON Manila P. Gomez Elementary School
AURELLANA EMELITO NOJOR Quezon Lopez National Comprehensive High School
AURIT VIVIAN RUBEN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AUTENTICO DOMINGO LUYAN Bohol San Jose National High School
AUTIDA REJIE EVARDO Bohol San Jose National High School
AVECILLA RODOLFO JR. CAMASIN Leyte Palo I Central School
AVELINO RUTHCEL PELAEZ General Santos City General Santos City National High School
AVELLANA JEMELYNE GUTIEREZ Laguna Bay Elementary School
AVELLANA JOHN Camarines Norte Labo Elementary School
AVENIDO ABEL PARANGAT Pangasinan I Pangasinan School Of Arts & Trade
AVENIDO MERCULITO ALVAREZ Bohol San Jose National High School
AVERGONZADO DIANE SUMALIRAY Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AVERINA MERRY JOY ALENTORIO Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
AVIADOR ALFREDO MALAH Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
AVILA ANGELO JOSE GENTICA Iligan City Iligan City National High School
AVILA RIA MAY DULA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
AVILA JAYBIT LORBIS San Pablo City San Pablo City Central School
AVILA PEDRO JR. CASIPET Sorsogon Gubat North Central School
AVILA EM-EM CHICO Bislig City Mangagoy North Elementary School
AVILLA BRIAN FEB TORDILLO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
AWAT RUSTOM EYO Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
AWAYANG MARIA FE FOSTER Cagayan Enrile Vocational High School
AWING ANGELOU CERERA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AWIT LARRY UNSIKAN Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
AYA-AY JIGNER PONGASE Maasin City BJMP - Maasin City Jail
AYAD GRACE ANN Surigao del Sur Gamut National High School
AYAWAN EGY BRADMAN Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
AYAWON JUDY BUHOY Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
AYAWON MICHAEL ACEBEDO Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
AYENTO MARLYN BALTONADO Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
AYERAS IVE KRISTINE MONROYO Marinduque Mogpog Central School
AYOB NEDSLA BALAO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
AYOCAN GLYDEL ADA Valencia City Valencia City National High School
AYONG MICHELLE CATARMAN Agusan del Sur Trento National High School
AYRO MARI ANNE JELENE ROMAN Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
AYUBAN MARJHON ALBACIETE Butuan City Agusan National High School
AYUBAN FERNDALE AGAD Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
AZARCON MELVIN AGUSTIN Aurora Baler Central School
AZARRAGA DIONE JUAN JURDIAS Las Piñas City Las Piñas National High School
AZMIN JENEVE BARAGA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
AZORES JOHN MARK TAPA Makati City Pitogo High School
BAAY MARIA ALYZA MICHA REYES Nueva Ecija Talavera National High School
BABOL ERNESTO VILLAGRACIA Caloocan City Camarin High School
BABON ANNA MARIE OGORIDA Bataan BJMP - Bataan
BACACAO JUNREY MORIDAS Zamboanga Sibugay Imelda National High School
BACALA DOMINIC MACALIT Maasin City BJMP - Maasin City Jail
13 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BACALING JIMLUS PIALAN Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
BACALSO LEAH ETANG Agusan del Sur Trento National High School
BACALSO CRISTAL ETANG Agusan del Sur Trento National High School
BACALSO JOSEPH CAPILLAN Sagay City Sagay National High School
BACAS MARIA FLOREBETH VALLE Bukidnon Manolo Fortich National High School
BACASMAS AIZA SALON Butuan City Agusan National High School
BACATAN JOHN PAUL GERALD AMATONG Cebu Province Dalaguete National High School
BACAY JOSHUA ISAGANI LURDAS Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
BACAY EDWIN DESUASIPO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
BACAYRA MARY ANN ABOBO Eastern Samar Dolores National High School
BACELONIA NORWIN BUNAO Caloocan City Camarin High School
BACLAYON ROSEMARIE SABUERO Butuan City Agusan National High School
BACON JENECEL CALINAWAN Talisay City Cansojong National High School
BACON NIÑO OLIVERIO Cagayan de Oro City City Central School
BACON CHRISTIAN EBORDA Carcar City Carcar National High School
BACONA MARFEL ACDANG Benguet Benguet National High School
BACONGGOL LEONIL YAPE Leyte Palo I Central School
BACUD REO BALANA Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
BACULAO NORMAN ESCALADA Cebu Province Consolacion Central School
BACUNAWA MIGUEL CABALLERO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BACUS GECA Cebu Province Consolacion Central School
BACUS JOVANIE BONGHANOY Talisay City Cansojong National High School
BADAL CHRISTELLE ANN ESPAÑO Butuan City Agusan National High School
BADAY JUDY-ANN GOYODAN Mt. Province Guinzadan National High School
BADIANA KENNETH DURAN Caloocan Caloocan High School
BADILLA ROMIL BACULBAS Makati City Pitogo High School
BADILLA ELVIE JEAN DUMALA Bukidnon Malaybalay City Central School
BADILLOS REA LAODINIO Leyte Palo I Central School
BADINAS ALDRIN LOQUILLANO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
BADURIA RUFA LLANETA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
BAFLOR EMELYN APOR Cebu Province Balamban Central Elementary School
BAGA RANSEL SARYE Dumaguete City West City Elementary School
BAGACINA HAROLD VILLAGA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
BAGAFORO JENNIFER PASTRANA Cebu Province Bantayan Central Elementary School
BAGANGAN ELDER ENRIQUEZ Camarines Sur Sipocot South Central School
BAGAOISAN WILMA ROMA Cagayan David Puzon Memorial National High School
BAGCAT JUNREL NANO Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
BAGIS JUHS SANDANG Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
BAGKING LHE-AR JEAN PALAWAG Mt. Province Bontoc Central School
BAGO JOSELITO Leyte Kananga I Central School
BAGONON ELVIN ABUNDA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BAGSIT ALVIN MENDOZA Batangas City Batangas National High School
BAGTO-EN PAUL LALPO-OT Baguio City Baguio Central School
BAHAG ERIC TANEO Lapu-Lapu City Marigondon National High School
BAHAN RALPH VINCENT ACIDO Davao City Francisco Bangoy National High School
BAHNI JOBERT CUMAHLING Quirino Maddela North Central School
BAIT JOHN PAOLO GALIT Taguig / Pateros BJMP - Taguig City Jail - Male Dorm
BAJADO NERIO OBINA Borongan City BJMP - Borongan City
BAJAN JIVEY BELLING Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
BAJAN JHON MARNEL SILVOSA Surigao City Surigao City National High School
BALABAG LITO ANDOG Zamboanga Del Norte BJMP - Salug District Jail
BALABAGAN ELISER MANAPSAL Digos City BJMP - Provincial Rehabilitation Center
14 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BALABAT FRETCH SUMAMPONG Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BALADAD JIRLEY FERNANDEZ La Union Bacnotan National High School
BALAGOSA PETER MICHAEL TAGSIP Bacoor City Bacoor National High School Main
BALAIS MARK LOUIE DIAMSE Manila P. Gomez Elementary School
BALAMAN ROMENICK ZULITA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BALANDRA ANGEL MAE DAGNO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BALANE JONATHAN VILLAGRACIA Caloocan City Camarin High School
BALANSAG VILMA AMARO Bacolod City Bacolod City National High School
BALANSAG SANTIAGO AMBOS Tanjay City Tanjay National High School
BALANSI CONNIE ATUBANG Bukidnon Manolo Fortich National High School
BALAO NOEME VICENTE Benguet Benguet National High School
BALAONG JEREMIAH YAP Tarlac Province Capas High School
BALASABAS LILIBETH Cavite Trece Martires City National High School
BALASABAS JASON MONTEGREJO Dumaguete City West City Elementary School
BALASABAS JEROFIL INOFERIO Negros Oriental Valencia National High School
BALASTA DANICA Cavite Trece Martires City National High School
BALATICO JENNIE PEÑA Manila P. Gomez Elementary School
BALAWAG AIKO SAKO Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
BALAWAG ROXAN SAKO Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
BALDEDOMAR JERRALYN CABUBAS Calamba City Jose Rizal Memorial School
BALDEO NELDA SUPILANAS Masbate Prov. Andres Clemente Jr. National High School
BALDIS MICHELLE BUENVIAJE Cavite Trece Martires City National High School
BALDO GEMWIL PABILLO Tacloban City Rizal Central School
BALDOMAR FRANCISCO DIMATANGGAL Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
BALDOMAR JAN MOISES DE GUZMAN Isabela Naguillian National High School
BALDOMAR RANEL AMADO Bayawan City Bayawan City East Central School
BALDONADO EMMERSON DUKE JR. CEZAR Iloilo City BJMP - Ungka
BALDOVE LOUIE JOHN DAUTIL Negros Occidental Talisay Elementary School
BALGOS JEROME LANSA Tarlac Province Capas High School
BALIAD TIRSANJADE GUBANTES Malabon City Malabon National High School
BALICOG JIMBO ESPINOSA Surigao City Surigao City National High School
BALILI REN-REN PELAYO Nueva Ecija Talavera National High School
BALINAWA LITO JR. PORMENTERA Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
BALINGIT JUDY ANN CABSAG Bohol Valencia Technical Vocational School
BALINO ROBIC NUEVAS Leyte Palo I Central School
BALITA JOHN KENNETH Calamba City Jose Rizal Memorial School
BALLACILLO JOEY JR. SANGDAAN Abra Manabo Pilot Elementary School
BALLESCAS REGINE Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
BALLESTEROS ELAINE DELA ROSA Pangasinan I Pangasinan National High School
BALLETA RICHARD ETANG San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
BALMACEDA JULIA PATRICIA PORTILLA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BALMACEDA JERIC MADRELEJOS Laguna Bay Elementary School
BALMADRES JOHN REY CANTELA Davao Del Norte Carmen National High School
BALMES JOHN MICHAEL Batangas City BJMP - Batangas. City Jail
BALOD RIZALINA SAQUING Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
BALOGNAPO JOHN NICO ISAAC Eastern Samar Dolores National High School
BALOLOT MARITES ROJAS Sarangani Province Malapatan National High School
BALONDO AIRA JANE VILLASEÑOR Cavite Trece Martires City National High School
BALONG EDISON BULAY Benguet Loo National High School
BALOSCA SANREX Leyte Palo I Central School
BALOTENDOS JAYLORD CAANDAG Pasay City AETVI - Phil. National School For The Blind
BALTAZAR CHRISTIAN CARL LOZA Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
15 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BALTAZAR JENELYN TUICO Cebu Province BJMP - Consolacion Jail
BALTAZAR MAIDA ALMIRA MEDRANO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
BALTOC ELITA MAPANAO Sarangani Province Malapatan National High School
BALUAN SITTI LAYLA ISNAIN Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
BALUCAY RAUL TUNGCUL Tuguegarao City BJMP - Tuguegaro West Dist. & Cag. Prov. Jail
BALURAN MARICEL Cebu Province Dalaguete National High School
BALUYA EDSON REQUINA Surigao City Surigao City National High School
BALUYOT MA. NENITA GARCIA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
BANAAG JOHN REY REGODOS Cagayan de Oro City City Central School
BANAAN JUBELIZA LUBGUBAN Zamboanga Sibugay Imelda National High School
BANAAN JESAMIE LUBGUBAN Zamboanga Sibugay Imelda National High School
BANABATAC LUZVILLA YWAYAN Iloilo Province Anilao Central Elementary School
BANAGAN MARK BENEDICT POLLO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
BANAGO ROSEMARIE RENDAN Palawan Rio Tuba National High School
BAÑARES JOHN CARLO LECITIVO Olongapo City Olongapo City Elementary School
BAÑARES MARK JOHNSON MENDOZA Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
BAÑAS EDNA SOCORRO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
BANAT JETHLEE ABAGAO Apayao Pedro Bunot Central School
BANDA JOME BALONGA Bohol Pilar National High School
BANDAHALA NOVELYN SURAMAY Palawan Rio Tuba National High School
BANDAO ELENA MAAYNO Nueva Viscaya Solano South Central School
BANDAO ANA GANO Baguio City Baguio Central School
BANDILA MUHAMMAD MAMULANDAG North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
BANDOQUILLO WARREN ALBACETE Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
BAÑEZ ELFERN JAKE CASTILLO Vigan City Ilocos Sur National High School
BAÑEZ CHRISTIAN MONTERO Agusan del Norte Buenavista National High School
BANGCAS CHERALDIN DAGON Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BANGCAYA CECILE VENTURA Antique Culasi Central School
BANGCAYA JAN BERNARD AMAR Bago City BJMP - Bago City Jail
BANGCAYAON ROSAMIE PALMA GIL Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
BANGCONG ROMMEL BUDLAO Gingoog City Don Restituto Baol Central School
BANGGOT BENZAR NASSER Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
BANGIAN MARY ANN CANONG Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
BANGKERAY JEFFREY MAGA Northern Samar Catarman I Central School
BANGLAY JULIUS DELA CRUZ Ilocos Norte Ilocos Norte Agricultural College
BANG-OG MARINO PISDA Benguet Benguet National High School
BANGON NASRUDIN DALANDA Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
BANGOY LINDY KABAG Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
BANGYAY CEASAR JR. LAWAGAN Benguet Benguet National High School
BANIAW JOLINA DAMUCAY Ilocos Sur Narvacan National Central High School
BANING MUNA APOSTOL Manila P. Gomez Elementary School
BANISA DIXON ESLAO Benguet Benguet National High School
BANQUICIO LARRY JR. TABASA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BANTAG RONNIE SADINO Benguet Loo National High School
BANTILAN JHOANA MAE ACTOY Zambales Zambales National High School
BANTILAN MERCIDEZ FERNANDEZ Rizal Binangonan Elementary School
BANTILO JESSICA LOBOS Caloocan City Camarin High School
BANTOLIO ANTHONY MUÑEZ Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
BANTUG JOANNE CEMINE Caloocan City Camarin High School
BANTUGON JINGGO ENATE Batangas City Batangas National High School
BANU MIMAKO ALI Marawi City Amai Pakpak Central Elementary School
BANUA ROEN TATOY Las Piñas City Las Piñas National High School
16 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BANUELOS JOSELITO OSMILLO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
BANZON NIÑO JAY TARIAO Danao City Danao City Central School
BAQUILAR ERNA VILLAMOR Manila P. Gomez Elementary School
BARADILLO JULINA SABUCOHAN Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
BARAGONA ALLAN SULTAN Malaybalay City BJMP - Malaybalay City
BARAN ERIKA BEA TOMON Cagayan de Oro City City Central School
BARAN HILARIO JR. CASTRO Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
BARANQUEL RUEL BUENSALIDA Tayabas City Luis Palad National High School
BARAT JANICE BANSAWAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BARAYUGA DIONREN Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
BARAZON NIEVE ADRIANNE BERIONES Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BARAZONA HAZEL FAYE JULIAN Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BARBECHO RANESA ABANTO Cebu Province Balamban Central Elementary School
BARBEROS PRESLY MAE Carcar City Carcar National High School
BARBON ROMEL BACUAJA Palawan Rio Tuba National High School
BARBON JAMES SALIGAN Bacolod City Bacolod City National High School
BARCELON HENRY JR. NARCISO Rizal BJMP - Tanay
BARCELON MARY ANN IBLASIN Quezon City Lagro High School
BARCELON JHON RONDEL CABALONA Tarlac Province Capas High School
BARCELONA MERLY PACOLOR Ligao City Ligao National High School
BARCIBAL LEONORA DELLOSA Nueva Vizcaya Solano East Central School
BARCOMA ANGEL Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BARDON CLINT JAKE Carcar City Carcar National High School
BARGOLA FLORDALYN LEGASPI Imus City BJMP - Imus City
BARIAS JOBELLE MALICON Batangas City Batangas National High School
BARICUATRO JENEFER BUTALID North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
BARICUATRO JOCELYN GUARDIARIO Cebu Province Guibuangan Central School
BARICUTRO TWINKLE CABLAO Makati City Pitogo High School
BARIL LESTER NAVARRO Cebu Province BJMP - RRCY Cebu Province
BARIMBAO MARILYN GUMISID Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
BARIQUIT LEO LABRA Davao City Francisco Bangoy National High School
BARIRING CHARLES LANTING Laguna Bay Elementary School
BARIRING SHARBELLE LANTING Laguna Bay Elementary School
BARLAAN JOSHUA Pangasinan I Pangasinan National High School
BARLISO ANGELICA OCARIZA Bukidnon Maramag Central Elementary School
BARNIGO VENUS GARNICA Bohol Calape National High School
BARONDA ROLANDO DEMAANGAY Ormoc City New Ormoc City National High School
BAROY MERA MANDANHOG Bukidnon Maramag Central Elementary School
BARQUILLA NENITA COLANDOG Quezon Quezon National High School
BARQUIN JAN-JAN DOMINGO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
BARQUIN HEIDE TABUENA Davao City Francisco Bangoy National High School
BARRAL JOANNA Cebu Province Tudela Central School I
BARRANTES NELSON NABAONAG Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
BARRETE BEVERLY JANE ASOMBRADO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BARRO JONARD LAGUE General Santos City General Santos City National High School
BARROGA JOY GADIA Candon City Candon South Central School
BARROSA RHODELAINE BATAANON Calbayog City Calbayog City National High School
BARROZO ARIANE San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
BARTADOS ALMARK RONCESVALLES Iloilo Province Anilao Central Elementary School
BARTE ARGIE BUTAD Davao Del Norte Carmen National High School
BARTOLO RACHEL MOBERA Bacoor City Bacoor National High School Main
BARTOLO ZAREX GERADILA Aklan BJMP - Aklan
17 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BARTONECO ADELA APOLDO Sultan Kudarat Isulan Central School
BARZAGA MARIE TORRES Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BAS HAZEL Albay Bacacay East Central School
BASA JOHN BENEDICK OTAYDE Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BASALES AIRENE AMBAG Davao Del Sur Matanao National High School
BASALISO VERGILLIO RONQUILLO Pampanga BJMP - Regional Rehabilitation Center For The Youth
BASALO SHIELA MAE HEREDIANO Toledo City Luray II National High School
BASALO MARY GRACE PERADILLO Zamboanga Del Norte Polanco National High School
BASAU ELSIE DALOT Digos City Digos City National High School
BASAY GINA MAE MORALES Lipa City Lipa City National High School
BASBAS COLEEN GUILLERMO Cavite Trece Martires City National High School
BASBAS ROBILYN Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
BASCO KATHLYN ARCANIO Negros Occidental Manapla Elementary School
BASILAN HADDAD EROJO Digos City Digos City National High School
BASILIO FERDINAND DEL ROSARIO Cabanatuan City Honorato C. Perez Sr. Memorial Science High School
BASIYA NORILYN POSADAS Iloilo City Iloilo Central Elementary School
BASMAN NISMA ALAWI Lanao Del Sur II Bacolod-Kalawi National High School
BASNILLO REJIE Bukidnon Malaybalay City Central School
BASTASA AMYLIN Cagayan De Oro City AETVI - City Central School
BASTENER MARVIN PILISCO Cagayan de Oro City City Central School
BATA JOHN RICH COMPRA Valenzuela City Malinta Elementary School
BATACAN REMI MALIMIT Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BATAHOY RONALD CABANOS Gingoog City BJMP - Gingoog City
BATAL IRAH TALIWANAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BATAL DENNIS COLIMA Butuan City Agusan National High School
BATAN JECEL MIAS Camarines Sur Sipocot South Central School
BATE JULBERT RICO Mandaue City Mandaue City Central School
BATIANCILA JERSON ATUEL Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
BATICAN BAVELYN SANTIAGO Caloocan City Camarin High School
BATICAN JOLIUS B. Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
BATO GRACE NAILON Zamboanga Del Sur San Miguel Central Elementary School
BATOTO ROLANDO JR. CAPUTE Cebu Province Consolacion Central School
BATOTO FELICITAS CAPUTE Cebu Province Consolacion Central School
BATOTO RUEL CAPUTE Cebu Province Consolacion Central School
BATU MARK BATILLER Iloilo Province Anilao Central Elementary School
BATUA AISA RAIMA SOTALBO Baguio City Baguio Central School
BATULAN ARVIE LOPEZ Ormoc City New Ormoc City National High School
BATULAT ELLICE Mandaue City Mandaue City Central School
BAUNILLO RICHE SIAN Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
BAUTISTA PAMELA JOY CARLOS Laguna Bay Elementary School
BAUTISTA ALBERT APELACIO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
BAUTISTA ALECSANDRA MARIE HIZON Rizal Tanay National High School
BAUTISTA KHYLE ANGELO GONZALEZ Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
BAUTISTA ROMAN TINGSON Manila P. Gomez Elementary School
BAUTISTA RAYMOND LAVADO Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
BAUTISTA ARVIN IGUIRON Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
BAUTISTA ANNIELYN GARCIA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BAUTISTA FRANCINE ABBY BARRAMEDA Camarines Sur Pili Central School
BAUTISTA JOHN BENCER BEJOSANO Laguna Bay Elementary School
BAUTISTA HAROLD SALIENTES Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
BAUTISTA REYMON LINO General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
BAUTISTA RUSSELLE REY AGBAYANI Manila BJMP - MYRC
18 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BAUTISTA ROGELIO SOMBILON Cebu Province Dalaguete National High School
BAUTISTA RAIZA AHMAD Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
BAWIC MARK TERRY ALOLOR Cebu City Mabolo Elementary School
BAYABADO JANILYN DELOS SANTOS Bulacan Baliuag South Central School
BAYAON JOHNFERSON OMAY Cagayan de Oro City City Central School
BAYARAS MA. FE Cebu Province Guibuangan Central School
BAYATING DENVER CASDINGAN Mt. Province Guinzadan National High School
BAYBADO JADE ROSE BARBOSA Iloilo Province Anilao Central Elementary School
BAYBAY ALBERT LOUIE ANGELES Cavite Province Tagaytay City Science National High School
BAYDO JUDE MICHAEL SABALLE Manila P. Gomez Elementary School
BAYLON ALLEN JAKE JARDELEZA Western Samar Samar National School
BAYLON ROWENA APILACION Camarines Norte Labo Elementary School
BAYLON CLARISSA BALINGIT Camarines Sur Pili Central School
BAYO MECHELLE TALO-TALO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BAYO LYDIA TUASOC Cebu Province Dalaguete National High School
BAYRON ARIEL COMANDANTE Agusan del Sur Trento National High School
BAYRON GINA GAMBOA Cagayan de Oro City City Central School
BAYRON ARIANE JOY COMANDANTE Agusan del Sur Trento National High School
BEASON LAIZA Tabaco City Tabaco National High School
BEATINGO JOHN PETER MEDEL Silay City Silay South Elementary School
BEDAR GEONDEAH MAGUINDOLA Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
BEDRITO CRIS JAY MARSONIA Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
BEDUYA SAMUEL DENNIS ELAR Calbayog City Calbayog City National High School
BEDUYA RODEL DAGANTA Danao City BJMP - Danao City
BEGONIA JOEL CANALES Quezon City BJMP - Quezon City Jail
BEGUIRAS DENNIS CAYANAN Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
BEJASA KIAMBA Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
BEJER JENIÑO HONTIVEROS Cebu Province Dalaguete National High School
BEJERANO RONIE HAPOS Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
BELANGEL ARBY CAMPOS Davao City Francisco Bangoy National High School
BELANGEL KATELYN CAMPOS Davao City Francisco Bangoy National High School
BELANGGOY ESABEL ARCAS Kabankalan City ERAMS - West
BELANO MARK JUN QUISEL Negros Oriental Negros Oriental High School
BELARMINO ROQUE JR. BENEMERITO Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
BELARMINO ROMEO ELAIDA Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
BELARO MICHAEL JUAQUIN Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
BELEGOLO GIZA VILLA Zamboanga Del Norte Polanco Central School
BELEN RECTO JR. VERTUDES Cagayan Sta. Teresita National High School
BELGA GENEROSE BELTRAN Calamba City Jose Rizal Memorial School
BELGA EDCELL AVILA Caloocan Caloocan High School
BELICAN LAIZA ABRAHAN Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
BELIZAR PEDRO PORTON Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
BELLAO MARINEL PEDASO Benguet Loo National High School
BELLEN MARY GRACE CHUA Las Piñas City Las Piñas National High School
BELLEZA ALLEN ECARO Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
BELO JERALD DURAN Negros Occidental Manapla Elementary School
BELTRAN ANGELIE LASIT Cagayan de Oro City City Central School
BELTRAN JESSA BURCE Cavite Trece Martires City National High School
BELTRAN KEVIN NIÑO Manila BJMP - MYRC
BENANING EMELYN TONGASAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BENASA MICHAEL EVANGELISTA Paranaque City Paranaque National High School
BENAVIDEZ JOHN PATRICK GONDA Isabela Palanan Central School
19 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BENDAÑA REMELYN OXIMINA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
BENDOY LLOYD PO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
BENDULO SHERWIN MARIO ORITO Maasin City Maasin City National High School
BENENOSO RENALYN BARING Carcar City Carcar National High School
BENIGA DEXTER CASTINO Bohol San Roque National High School
BENIGNOS MARLON DIABELOS Lanao Del Norte BJMP - Tubod, Lanao Del Norte
BENITEZ LEA Leyte Kananga I Central School
BENOGSUDAN ANALYN SANORYA Mati City Lupon Vocational High School
BENOJA ERWIN COBILAN Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
BENOYA CHERILYN ANCHETA Bukidnon Maramag Central Elementary School
BENTULAN ARTZIE NEGER CAMPAÑA Carcar City Carcar National High School
BERBA SUSAN PENSOCAS Santiago City BJMP - Batal Santiago City
BERDON ROSANNA BACUNAWA Zamboanga Del Norte Labason Central School
BERGADO ROY SITOY Tangub City Tangub City National High School
BERGANIO SARA MAE SAGANG Zamboanga Del Norte Labason Central School
BERGANTINES ANDREO VEPENOSA Taguig / Pateros BJMP - Taguig City Jail - Male Dorm
BERIAN GERWIN OMANDAC Toledo City BJMP - Toledo City
BERMEO JOHN PAULO VICTORINO Bacolod City Bacolod City National High School
BERMUDEZ MYRNA DAULAYAN Nueva Viscaya Solano South Central School
BERNABE JESUS REYES Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
BERNABE JULIANA MARIE LAURENTE Bulacan Baliuag South Central School
BERNABE ANALIZA GARCIA Santiago City BJMP - Batal Santiago City
BERNABE MARIANO DAIRO Isabela Dinapigue National High School
BERNABE JACKELOU JARABELO Negros Occidental Himamaylan Central School
BERNADEZ JOHN ROBERT APLAON Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
BERNAL DOMINGO SANTOS Olongapo City BJMP - Olongapo
BERNAL ROSALY SENO Leyte Kananga I Central School
BERNAL JOMER BORJA Catanduanes Virac Pilot Elementary School
BERNAL JHASPER JOSHUA SALINGAN Sultan Kudarat Isulan Central School
BERNALES JASON OLAYBAR Agusan del Norte Buenavista National High School
BERNARDINO JOHN JOSEPH PABLO Nueva Ecija Talavera National High School
BERNARDO JOMAR BALURAN Leyte Palo I Central School
BERNER RUBY GEROM ANGUSTIA San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
BERONGOY JASON Cagayan de Oro City City Central School
BERTUSIO SHERRY ANN ACABO Negros Occidental Himamaylan Central School
BESA LORIE MAE AURECENCIA Iloilo Province Sara National High School
BESA MARY JOY VILLACRUZ Cavite Province Tagaytay City Science National High School
BESANA JAKE TAGACAN Negros Occidental Himamaylan Central School
BESAS KIMBERLY MESA Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
BESAS ALJOHN MATULAC Bislig City Mangagoy North Elementary School
BESIN LOVELY ASENJO North Cotabato Midsayap Pilot Elementary School
BESINIO DARIUS MERIN San Juan City Pinaglabanan Elementary School
BESONIA JUAN MARCO GAMAO Navotas City Bagumbayan Elementary School
BETACURA JORDAN DAVA North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
BETEX FLORA MAE SIBUCAO Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
BETIO CECIL BALASE Sultan Kudarat Isulan Central School
BETUA NEMFA FORTUNA Bohol San Jose National High School
BIAQUIS REX OBLINO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BIAZON BRYAN NODALO La Union Bacnotan National High School
BICONG ANA DOROTHY HUERTA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
BIE KEEMPEE LUCIAPAO Baguio City Baguio Central School
BIGTAS ABEGAIL Pampanga Guagua Elementary School
20 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BIGTASIN MARIA CENDERELLA HERMOSA Ormoc City New Ormoc City National High School
BIGWAS ALBERT SUMICAD Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BIHAG LILY JANE EMPRESE Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
BILAG LARRY BARTOLOME Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
BILDO JAMES KENNETH LINDABAN Bukidnon Malaybalay City Central School
BILGERA KENN ROY TANGCOD Digos City Digos City National High School
BILLEN JESSA FORTUNO Rizal Binangonan Elementary School
BILLONED MARIA FE PAA Camarines Sur Caramoan Central School
BINANGGA JOHN MARK LUMAGSIK Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
BIÑAR SHEENA JOY MALABANAN Calapan City Calapan Central School
BINATARA MACMOD CALI Valencia City Valencia City National High School
BINOYA KENNETH Dumaguete City West City Elementary School
BINSUAN DATU ALKHALIL ZIMRAN AMBOLODTO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
BINTULAN ROSALINA CUIBA Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
BIOC LEMUEL GALANO Ormoc City New Ormoc City National High School
BIOC PRINCE MELVERGEL MEDALLE Leyte Kananga I Central School
BI-OY ANTHONY TULORES Negros Occidental Manapla Elementary School
BIROL MA. RIA-ISA SONIO Abra Bangued West Central School
BIRON KRISEL VIBAL Baguio City Baguio Central School
BIRUAR AISA DATOON Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
BISITY CARLOTA CATAAG Ormoc City New Ormoc City National High School
BITARA VINCE ANTHONY PIMENTEL El Salvador City El Salvador City Central School
BITE MARY JANE DOMINGO Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
BITUIN JUDITH PERLAS Quezon Lopez National Comprehensive High School
BLAH MONERA MOHAMAD Cotabato City BJMP - Cotabato City
BLANCIA ELSIE CANDIDO North Cotabato Midsayap Pilot Elementary School
BLANCO CIL SHANE VILLANDO Cadiz City BJMP - Cadiz City
BLANCO JESSIE MARRIANO Alaminos City Alaminos Central School
BLANCO RAFAEL BALOMA Agusan del Sur Trento National High School
BLANDO JERICHO DULAY Dasmariñas City Dasmarinas National High School
BOBADILLA JOHN JEROME CORPUZ Cavite Trece Martires City National High School
BOBIS MA. JOLINA LASTIMOSA Bayawan City Bayawan City East Central School
BOBONAO EDRIAN PAUL ROLDAN Antipolo City San Jose National High School
BOCANEGRA ROBERT MAC Quezon City Lagro High School
BOCO MANILYN BAULA Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
BODINO MARIA JEAN ALBUS Camarines Sur Sipocot South Central School
BOGATE MEABEL BERJA Camarines Sur Pili Central School
BOHOL DANIELA AMPO Carcar City Carcar National High School
BOHOLST JHON MARK CANLOM Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
BOHOS JOCERRY CIANI Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
BOLAN THERESA SANCHEZ City of Naga Naga National High School
BOLANDO JONATHAN CAISO Zamboanga Del Norte Polanco Central School
BOLANTE ROAN MATA Agusan del Norte Buenavista National High School
BOLAQUIÑA JUNREY CABRILLOS Imus City Imus National High School - Main
BOLIS ANALIZA ESTORES Samar (Western) Sta. Margarita National High School
BOLIVER VERGIE BAYUBAY Zamboanga Del Norte Polanco National High School
BOLLA ISAIAH BUDAS Ifugao Lagawe Central School
BOLO RODEL ALBALATE Iriga City BJMP - Iriga City District Jail
BOLOR ERIC ROLLODA Calapan City Calapan Central School
BOLOY MARICEL ALICABO Bukidnon Maramag Central Elementary School
BOLTRON JASON CATALAN Negros Occidental BJMP - Victorias City
BOMBOT JONALYN ROLLAN Benguet Benguet National High School
21 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BON JOHN FLORENCE COLIBAR Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
BONAJOS MICHAEL POLGARENAS Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
BONAOY MANDY BATUTO Maasin City Maasin City National High School
BONGALON RANI CAUBA Cavite Province Bulihan National High School
BONGCALES RICARDO GAVIOLA Maasin City Maasin City National High School
BOÑGO FAUL JHON PAALA Batangas City Batangas National High School
BONIAO RONISA PALAC Cagayan de Oro City City Central School
BONINA JESSICA PINTO Laguna Bay Elementary School
BONITO MICHAEL SAN ANTONIO Camarines Norte Labo Elementary School
BONLAWOD JANAHPER PANGAN Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
BOÑOLA BENJAN JUSAYAN Surigao del Sur Gamut National High School
BONTAO AIZA PANGOLIBAY Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
BONTUYAN EUGENE BOLANIO Surigao del Sur Barobo National High School
BONYOG ARCELY ORPILLA Laguna Bay Elementary School
BOOC PRINCESS MAE PUNAY Cebu Province Consolacion Central School
BOOC PEARL LYN PEREW-PEREW Siquijor Lazi National Agricultural School
BOOC ARLENE DELA PEÑA Cebu Province Consolacion Central School
BOQUEÑA JANE BALDEO Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
BORBE MERCY Manila P. Gomez Elementary School
BORBON HOSANNA ELIZABET TRIDANIO Quezon Quezon National High School
BORBON HANNAH ISABEL TRIDANIO Quezon Quezon National High School
BORDA ANGELA BOHAWE Tanjay City Tanjay National High School
BORDAGO ANALYN PABORADA Negros Occidental Talisay Elementary School
BORDAJE GABE MARK Lapu-Lapu City Marigondon National High School
BORENAGA FABBIE JAY RAMOS General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
BORERO MARIANNE BRIMON Cavite Trece Martires City National High School
BORITO NIKKO DELA AUSTRIA Ligao City Ligao National High School
BORLADO JOBELYN MAGLINAS Bayawan City Bayawan City East Central School
BORREROS ROWIN BENOSA Roxas City Pres. Manuel A. Roxas Memorial School
BORROMEO SUSAN DEHITTA Quezon Infanta National High School
BORROMEO EIRIAN JOSEPH CAPUTLI Cebu Province Balamban Central Elementary School
BORROMEO CRISTIANA DEL CASTILLO Makati City Pitogo High School
BOSI KC DAEN Cagayan Enrile Vocational High School
BOSQUILLOS MICHEL JAIRA DELACRUZ Navotas City Bagumbayan Elementary School
BOTE DARELE ANN TOMENIO Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
BOTE JOHNIE REDIDO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Minimum)
BOT-OY BRIAN CASTILLO Davao City BJMP - Male & Female Dorms & Rehab
BOYLES MARGIE ESPARAS Bohol San Jose National High School
BOYLES IRINE VERTUSIO Negros Oriental Valencia National High School
BRACAMONTE RALPH AYING Bislig City Mangagoy North Elementary School
BRAGA IMRAH ANNA NATI Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
BRAGAS JOSHUA PESIGAN Caloocan City Camarin High School
BRANZUELA CYRHA MAE ORTEGA Butuan City Agusan National High School
BRAVO JOHN LESTER VISAYA Tanauan City Tanauan South Elementary School
BRENZUELA MICHELLE THIAM Isabela Cordon South Central School
BREZUELA ALBERT MORALDE Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
BRIMBUELA ARMANDO JR. BONAVENTE Bulacan Baliuag South Central School
BRIONES BEVERLY DELA CRUZ Cavite Province Bulihan National High School
BRIONES JEROME CASILLANO Manila P. Gomez Elementary School
BRIONES JUSTINE MAY PIDO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
BRIONES PRINCE CAELORD DINGLASAN Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
BRIONES JUAN COSWORTH LOZADA Pasay City T. Paez Elementary School
22 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BRIOSO BRIAN GUMAHIN Digos City Digos City National High School
BRITANIA RAMONITO MELCHOR La Carlota City La Carlota South Elementary School
BRITO BEATRIZ GRACE TOLIBAS Cavite Trece Martires City National High School
BRIZ MA. FRANCESCA PENACHOS Bulacan Baliuag South Central School
BRIZ CHARRYLYN GUTIERREZ Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
BROQUEZA CHRISTIAN JUSON Iloilo City Iloilo City National High School
BRUCE MC JOSEPH BAYAN Cavite Province Tagaytay City Science National High School
BUALAN DANNELYN CULANO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
BUAT FLORENTINO REBOTASO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
BUCABUCA MARIO LANZA Toledo City BJMP - Toledo City
BUCAY JHOE MARK DASOK Davao City Francisco Bangoy National High School
BUCAY NORAIMA BAYABAO Davao City BJMP - Davao City Jail - Female Dorm
BUCOY ANGELYN NOVENA AMOR GUEVARRA Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
BUDADONG JOLINA DALID Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
BUDI NORHAN MANTURINO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
BUENAFE DAVE KLIEN AMBIDA Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
BUENAFLOR JEUEL BAYER Puerto Princesa City Palawan National High School
BUENO SAMUEL MABBUN Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
BUETA GILBERT ARIZALA Caloocan City Camarin High School
BUGAY REGIENAL Olongapo City Olongapo City Elementary School
BUGAY JAYCEE ORSAL Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
BUGNOS DENMARK MAYORCA Maasin City Maasin City National High School
BUGTONG LORDEN EMILIO Benguet Benguet National High School
BUHAWE KENNETH JOHN TACOGUE Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
BUHAY MYRA MARTINEZ Cavite City Cavite National High School
BUHIAN PETER KINDANG Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
BUISAN CHAVILITA UTTO Tanauan City Tanauan South Elementary School
BULAN HAIDY CANADA Northern Samar Catarman I Central School
BULANHAGUI RAY LAN MALINEZA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
BULAQUIÑA LIEZEL Sorsogon Gubat North Central School
BULASA ARNEL CULABA Agusan del Norte Buenavista National High School
BULAUITAN JOEL MACAMUS Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
BULFA JENNY ANGCON Tanjay City Tanjay National High School
BUMANGLAG DOLLYCEL OLANGCO Cagayan David Puzon Memorial National High School
BUÑAG JHON DAVE RICO Marinduque Mogpog Central School
BUNGA REYNA MAE Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
BUNGGA MICHAEL MILLARES Albay Daraga National High School
BUNNAG ALMA BUMANGHAT Ifugao Lagawe Central School
BUÑO SHERWIN MAGSINO Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
BUNOD COLLEN CLAIRE LAURENTE Digos City Digos City National High School
BUNOD SHELSEA ROSE Digos City Digos City National High School
BUNOG RONNIE MALATABON Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
BUNTILAO RAMLEY VALLANUEVA Manila P. Gomez Elementary School
BUO MAR CONTRERAS Siargao Dapa Central Elementary School
BURGONIO REUBEN DEL ROSARIO Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
BURIEL JAMELL CATALAN Capiz Capiz National High School
BUSA MICHAEL CAPOQUIAN Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
BUSANO MARBEN GILLADO Davao Del Sur Matanao National High School
BUSTAMANTE JOANNA MARIE ARCABAL Caloocan City Camarin High School
BUSTAMANTE KENETH NANOL Ormoc City New Ormoc City National High School
BUSTAMANTE CHRISTOPHER MARALIT Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
BUSTILLO ADRIAN TABIOS Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
23 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
BUTAL JUNREY MILLAN Bohol San Jose National High School
BUTAO ROCHELL SAÑOSA Surigao City Surigao City National High School
BUTON ELIZABETH II AMBROSIO La Union Bacnotan National High School
BUYAN JOHN ELLA REVECHE Cagayan de Oro City City Central School
CABACUNGAN LARRY JR. SANTOS Cavite Trece Martires City National High School
CABACUNGAN RAYSAM SANTOS Cavite Trece Martires City National High School
CABADONGA SHERILYN ENCINAS Rizal Binangonan Elementary School
CABAEL CANDILARIA DACUTANAN Samar (Western) Calbiga Central Elementary School
CABAHUG MIKE JARIADO VALLANUEVA Ormoc City New Ormoc City National High School
CABAHUG MARCELA SADANA Iligan City Iligan City National High School
CABAJAR MANNY GABUTAN Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CABAL ELIZAH MUALLAM Rizal Cainta Elementary School
CABAL KC MALAPAD Zambales Zambales National High School
CABALES CELIA SODELA Northern Samar Catarman I Central School
CABALLERO ARMAND Leyte Kananga I Central School
CABALLERO ROTCHEL MAYAKE Cagayan de Oro City City Central School
CABALLERO MARY ROSE Cebu Province Consolacion Central School
CABALLERO RYAN ARTAJO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CABALLERO GERWIN PONCE Danao City BJMP - Danao City
CABALLES ANGELA RUTH PALOMA Caloocan Caloocan High School
CABALLES MARIA ESTRELLA AVANCEÑA Cebu Province Guibuangan Central School
CABALLES CARMELINA GABATO General Santos City General Santos City National High School
CABALO ROEL ACERO Davao City Francisco Bangoy National High School
CABANILLA CHRISTINE ANN SANCHEZ Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
CABAÑOG REYMART QUITO Zamboanga Del Norte Polanco National High School
CABAÑOG MATTHEW LEWIS SANTOS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CABANTING JEFFREY GADON Nueva Viscaya Solano South Central School
CABAOBAO ARVEN SIMBORIO Naga City Naga Central School I
CABARLES JUSTINE BALASBAS Quezon Quezon National High School
CABARRUBIAS RAYMOND Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CABASE JUDITH IBAÑEZ Silay City Silay South Elementary School
CABAYA JULIE MAE CAMPOLLO Sultan Kudarat Isulan Central School
CABELLEDA GLENREY ORO Bislig City Mangagoy North Elementary School
CABER MELISSA SALORITOS Samar (Western) Sta. Margarita National High School
CABERIO MARY JANE CATAYONG Malabon City BJMP - Malabon City
CABIAS ROLANDO JR. ABUEL Caloocan City Camarin High School
CABICO MACNIEL SANCHEZ Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CABIDES ELIZABETH BANTILO Caloocan City Camarin High School
CABIDO JERICHO MATTHEW BOS Malabon City Malabon National High School
CABIGAS WHILTON MAR ARRIESGADO Toledo City Luray II National High School
CABIGQUEZ WOWIE ZAPRA Bohol Calape National High School
CABILDO JULY ANN MAHINO Laguna Bay Elementary School
CABILDO JESSA MAHINO Laguna Bay Elementary School
CABILES FREDDIE MANJARES Masbate Prov. BJMP - Monreal
CABILIN FILOMENA AGUADOR Dipolog City Zamboanga Norte National High School
CABILLAN ROSEMARIE CAMAGOS Iloilo Iloilo National High School
CABILLON JOHN PAUL BALABA Bukidnon Maramag Central Elementary School
CABILO HAYRAN ADTUGAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
CABILTES JOEMARBEN Leyte Palo I Central School
CABLAIDA ELIJAH JIVA OCHANGCO Dagupan City East Central Integrated School
CABO ALVIN CIPRIANO San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
CABO AILEEN GERUNDIO Carcar City BJMP - Carcar City
24 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CABOG GLEN BAJAO Dumaguete City BJMP - Dumaguete City Jail
CABONEGRO ROD MARCO GALOPE Cavite Trece Martires City National High School
CABONEGRO JOHN MEL JUMADAY Calbayog City Calbayog City National High School
CABO-ONG JOMMIL ARQUION Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
CABRE KALONYA DAÑOPOC Iloilo Province Sara National High School
CABRERA ROMNICK DEMOS Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
CABREROS JOSHUA NIÑO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CABRIGAS CARLA Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
CABUGA AILYN VILLA Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CABUGA FRANCIS SALES Agusan del Sur Talacogon Nationalhigh School
CABUGATAN BOISAN MACARAMBON Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
CABUGZA JANINE MARTINEZ Paranaque City Paranaque National High School
CABUNGCAL JENERIE ANN BALMES Aurora Baler Central School
CABUSAO MARIE GRACE GASTARDO Butuan City Agusan National High School
CABUSOG ROSELYN CADIVIDA Manila P. Gomez Elementary School
CABUTIN JOSHUA SUAREZ Butuan City Agusan National High School
CACANINDIN JORDAN PASCUA Isabela Dinapigue National High School
CADANO GERLENE Albay Daraga National High School
CADARVE JHONNA MAE QUIJANO Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
CADAVID CLARK TIRAMBULO Negros Oriental Negros Oriental High School
CADIENTE JEWELL MAVERICK VILLARESCO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CADIENTE JOJIEPHOL ABESTANO Bacolod City Bacolod City National High School
CADIGOY SALVADOR JR. BOLUSAN Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
CADION EDNA BELARMINO Palawan San Miguel Elementary School
CADONGOG ROSALINA General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
CADORNA ROSEMALYN RANIA Quezon City Gen. Roxas Elementary School
CADOUX SHANE RALPH PABUNAN Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
CADUNGOG MARECON TUNDA-AN Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CADUSALE REMAR LUCINO Bacolod City Bacolod City National High School
CADWI CRISTY General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
CAEL REYMARK CANSRAN Davao Oriental Cateel Central Elementary School
CAFE LAURAVIE MANLABAO Bukidnon Malaybalay City Central School
CAFIRMA MARIEGLEN JERESANO Nueva Vizcaya Solano East Central School
CAGADAS AMELITA REQUIRME Siargao Dapa Central Elementary School
CAGANG YED FRANCOIS YBAÑEZ Bukidnon Malaybalay City Central School
CAGULADA JOHN DAVE MOSQUITO Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
CAGUMBAY MARILOU PAMITTAN Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
CAGUNDA LEONORA LAONIO Sultan Kudarat Isulan Central School
CAHATOY RAFFIE DAGANANG Lapu-Lapu City Marigondon National High School
CAHOTE NORHAINA MANGUNDAYA Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
CAILAN LAURENCE DIVINAFLOR Albay Malilipot Central School
CAILING JOHN MARK ABOY Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
CAINAP RICHARD PIYAL Bacolod City Bacolod City National High School
CAINGCOY MARILOU CANDIDO Cebu Province Guibuangan Central School
CAINGLES STEPHANIE MASAGLANG Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CAJA LOREMEL ARIAR Iligan City Iligan City National High School
CAJANDAB JESON MANAOG Northern Samar Catarman I Central School
CAJES VERGEL CATUBAG Bohol Calape National High School
CAJES JUSTINO ILANAN Bohol BJMP - Talibon, Bohol
CAJUDAY MARICRIS PONIADO Catanduanes Virac Pilot Elementary School
CALAGO CELMARK INDAC Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
CALANGIAN BERNADETTE CARAGA Nueva Ecija Talavera National High School
25 of 122

Walang komento:

Mag-post ng isang Komento