Biyernes, Hulyo 1, 2016

Mga Nakapasa sa Elementary 2015 ALS A&E Test noong April 2016 Part 2 of 4

DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CALDEA MARK MANAHAN Tanauan City BJMP - Tanauan City
CALDERON SANDY QUEJADA Surigao City Surigao City National High School
CALEOLAMA SAMERAH AMERIL Surigao City BJMP - Surigao City Jail
CALESA ROMEO SR. CONDE Masbate Prov. San Pascual Central School
CALIB-OG WARLITO JR. BUCOL Valenzuela City Malinta Elementary School
CALIM APRIL DIANA CIDRO Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
CALINGO LOVE IMMANUELLE MANUEL Pasig City Pasig Elementary School
CALISAGAN JANNA MARIE MANIQUEZ Mati City Lupon Vocational High School
CALIVARA MONICA MALALUAN Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
CALIXTRO FELMAR VILLAZON Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
CALO TEODORICA CATANE Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
CALOÑGE AILEEN VASQUEZ Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
CALOT LERMA ESTERIA Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
CALOY STEVEN MINGOTE Quezon City Lagro High School
CALRODEN NORANIA DIAMLA Manila P. Gomez Elementary School
CALUBAN REY DE-MARIANO Iloilo Province BJMP - Nanga, Pototan
CALUBIRAN JUNELYN FRANCISCO Manila BJMP - Manila City Jail - Female Dorm
CALUMPANG RONGUILO JUMADLA Tanjay City Tanjay National High School
CALUNOD LANILYN EREDEROS Cebu Province Guibuangan Central School
CALUNSAG VALENTINA Quezon Quezon National High School
CALUZA SHIRLEY GONZAGA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CALVARIO CHRISTINE GIFT RAMOS Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
CALVELO IAN COLE BIHASA Aurora Baler Central School
CAMAMA NORLAILA SANGARAN Cavite Trece Martires City National High School
CAMARAO MARLYN ACEDO Nueva Ecija Talavera National High School
CAMARILLO CHRISTIAN NISPEROS La Union Bacnotan National High School
CAMAT MARY RON LAGMAY Cavite Trece Martires City National High School
CAMBALEZA ANGELO PABLO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
CAMBONGGA ARNOLD ADAL Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
CAMDAS NICKO GREG LAIGO La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
CAMERO BERBIE ADUANA Leyte Palo I Central School
CAMINGAWAN MARIBETH AMORGANDA Negros Oriental Negros Oriental High School
CAMINO ARIEL SANGALLA Caloocan City Camarin High School
CAMPECIÑO ARNEL REQUILMEN Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
CAMPO SHARA GAYLE GUILLERMO Batangas Province Malvar National High School
CAMPORAZO GILBERT PEREZ La Carlota City La Carlota South Elementary School
CAMPOS JOHN VICTOR SALDAÑA Bacoor City Bacoor National High School Main
CAMPOS LEA ORETA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
CAMPUSO JENELYN PATANGAN Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
CAMROT MARILOU REYNO Mt. Province Natonin Central School
CAMUEN KERLENE PAULE Bacoor City Bacoor National High School Main
CANABAL JESUS JR. SALGADO Bacoor City Bacoor National High School Main
CAÑABANO ALEX JR. SAMBUAN Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CAÑAL RIMA ALAMIDA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CANALES REMUS DUNAN Toledo City BJMP - Toledo City
CANANE JOHN REY IB-IB South Cotabato Surallah Central Elementary School
CANARE KYLE BRYAN ENCONTRO Bulacan Baliuag South Central School
CAÑARES EDMAR BOBONAO Tacloban City BJMP - Tacloban City Jail
CAÑARES KEVIN GADIANO Cebu Province Dalaguete National High School
CAÑAS LEENARD BURCE Cavite Trece Martires City National High School
CANATAN JOSEPHINE Cebu Province Consolacion Central School
CANATOY JOSEPH HIRANA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
26 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CANATUAN MARY ANNE MAYORGA Oriental Mindoro Porferia G. Comia Memorial School
CANAYAN MONALISA LIBRANDO Iloilo Province Anilao Central Elementary School
CANCERAN JANE ALLAUIGAN Isabela Naguillian National High School
CANDA JANISA BACALA Surigao del Sur Madrid National High School
CANDAGA JOLITA PALAGUYAN Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
CANDAO EMELY OTE Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
CANDELARIA EDWARD JOSE TORSAR Naga City Naga Central School I
CANDELARIO JOAN JUMADIAO Northern Samar Catarman I Central School
CANDIDATO GERALD SUAREZ Cavite Province Tagaytay City Science National High School
CANDILARIO ROSEBELT MANGADO Northern Samar BJMP - Provincial Jail, Northern Samar
CANDO JOMARI ABERGAS Nueva Ecija Talavera National High School
CANDOG JEFFSON MAGALING Sultan Kudarat Isulan Central School
CANDOL RUDEL CASILAO Bohol Calape National High School
CAÑEDA CHRISTINE BACLADO Toledo City Luray II National High School
CAÑEDO BERNALEN LAYUPAN Surigao del Sur Barobo National High School
CANEOS JUDE FRANKLEN ROA Cagayan de Oro City City Central School
CAÑET MARLYN LAGMAN Camarines Sur San Isidro High School
CAÑETE JHONABETH BATLE Davao Del Norte Carmen National High School
CAÑETE DANNY JR. WILLIAMS Kabankalan City BJMP - Kabankalan City
CAÑETE EUGENE ANTHONY CLER Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CAÑETE CHERYL ALIGATO Cebu Province Consolacion Central School
CAÑETE ALJEAN DICO Lapu-Lapu City Marigondon National High School
CAÑETE SHAINE MARIE MACION Tanauan City Tanauan South Elementary School
CAÑETE RUBEN JR. QUESIL Lapu-Lapu City Marigondon National High School
CAÑETE ARNEL DORIMON Davao City Francisco Bangoy National High School
CAÑETE NELSON ABRASADO Digos City Digos City National High School
CAÑETE VICTORIANO DELA VEGA Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
CAÑEZA CARLOS KENNETH ISO Pangasinan I Pangasinan School Of Arts & Trade
CANGAS RICHIE CAMILAN Iloilo Iloilo National High School
CANICULA MONICA PRECIA Cavite Province Tagaytay City Science National High School
CANIESO JOHN DAVID BILLONES Sultan Kudarat Isulan Central School
CANILANG JENITA EMIT Caloocan City Camarin High School
CANILLO ALJUNER TUNDAG Bukidnon Maramag Central Elementary School
CANLUBO REIN ALSON GREFALDO Calamba City Jose Rizal Memorial School
CANO CRISTY PADAYAO Albay Oas Community College
CANO LADY JOY PANGONDIL North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
CANON JERSSEY AIDYLVICE TABARA Las Piñas City Las Piñas National High School
CANOÑEO DIANA JANE SARANSAN Toledo City Luray II National High School
CAÑONEO KEISHA NICOLE MONTEJO Cebu Province Consolacion Central School
CAÑONERO MEDELINA ARDONIA Surigao del Sur Barobo National High School
CANONIGO MARK JOSEPH ORGANIZA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CANONIO MARISSA Bacolod City Bacolod City National High School
CANOY CHRISTIAN OLANDA Davao Del Sur Matanao National High School
CANOY VANISSA MALOLOY-ON Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
CANTANERO NINETA REMONOQUE Leyte Palo I Central School
CANTAY MARISSA MABINI Ormoc City New Ormoc City National High School
CANTILA JONEL GODALA Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
CANTONEROS LAVERN MEDINA Valencia City Valencia City National High School
CANTOR CRISANTO SOMBREO Dinagat Island San Jose Central Elementary School
CANTOR RYAN LIBERTO Koronadal City Koronadal Central Elementary School
CANTOS BEN ELLADO Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
CANUFIN EDWARD CALMADA Albay Malilipot Central School
27 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CAPABLANCA JUNMARK VERZOSA Valencia City Valencia City National High School
CAPAGE RAIAN BARRION Negros Occidental Talisay Elementary School
CAPAPAS BOBBY REUIRME Surigao del Sur Madrid National High School
CAPARAS ROSSELLE CAPULONG Nueva Ecija Talavera National High School
CAPAROSO LEA MISA Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
CAPARROS MALYN AVILA Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
CAPATI ERWIN JABONITA Makati City BJMP - Makati City
CAPAYAN JIMBHOY DIAZ Nueva Viscaya Solano South Central School
CAPEÑA MYRENE ASCAN Bacoor City Bacoor National High School Main
CAPIATO MARTIN BAGAN Benguet Benguet National High School
CAPIL ROWENA MANGUNAY Laguna Bay Elementary School
CAPILITAN PATRICIA CADUYAC Cabanatuan City Honorato C. Perez Sr. Memorial Science High School
CAPILITAN JOVER CABAYA Iloilo Iloilo National High School
CAPIN RIZALYN PARREÑO North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
CAPISTRANO DEODIX FERNANDEZ Quezon City Gen. Roxas Elementary School
CAPISTRANO BRYAN ANDALES Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
CAPISTRANO HUMPHREY CANDELARIA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
CAPOL MARVIN NAMOC Bukidnon Maramag Central Elementary School
CAPUCHINO RINA MEMISE Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
CAPUTULAN MARY JEAN CABRIROS Leyte Kananga I Central School
CAPUYAN FERLAN MERINO Cebu Province Tudela Central School I
CAQUILALA JOSE LIBERATO Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
CARABAL REYMARK LEGADOS Misamis Occidental Calamba National Comprehensive High School
CARABIDO ABEGAIL Marikina City Concepcion Integrated School
CARALLAS ANGELICA REUFRER Quezon Quezon National High School
CARALLAS ANGELLA REUFRER Quezon Quezon National High School
CARAMIHAN JULY MAGBANUA Bacolod City Bacolod City National High School
CARANG JERRY SUAREZ La Union Bacnotan National High School
CARASO ROLAND JOHN JOYEL Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
CARBAJOSA DIOSMARIELVEN EBEN San Fernando City Sindalan Elementary School
CARDANIO JAY-AR ESTOSE Davao Del Sur Matanao National High School
CARGANILLA CINDY FRANCISCO Rizal Tanay National High School
CARIAGA KLER IBORDE Cavite BJMP - Carmona
CARIAGA ROGELIO III YBANEZ Cebu Province Tudela Central School I
CARIAS GLYDEL EMPALMADO Zambales Zambales National High School
CARIDAD LOUIE PASISOLA Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
CARILLO MARIZOL CORACHEA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CARILLO EVANGELINE CABELIN Cebu Province Tudela Central School I
CARIN JESSABELL JOMIO Mandaue City Mandaue City Central School
CARIÑO NELIA Leyte Kananga I Central School
CARIÑO MAYETH MERCADO Camarines Sur Pili Central School
CARIT ANGEL MARK RODRIGO Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
CARLOS MARK LESTER BOCADE Sta. Rosa City BJMP - Sta. Rosa City
CARMELITA LIEZEL OBIN Laguna Bay Elementary School
CARMEN ANTHONY TOMLOD Masbate Prov. Federico A. Estipona Memorial High School
CAROSCA ACE JONELL AREVALO Manila P. Gomez Elementary School
CARPENTERO ARCHIE TALINGTING Davao Del Sur Matanao National High School
CARPIANO RETILMO JR. LATUBE Palawan BJMP - Palawan Provincial Jail
CARPIO ALBERT OLICIA Rizal Cainta Elementary School
CARPON CAROL INIEGO Cavite BJMP - Cavite City
CARRERA JAYSON CRUEL Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
CARSO ROMNICK NAVALES Digos City Digos City National High School
28 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CARTAGENA JOSHUA FERNANDO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CARTALLA ROSALINA DELA TORRE Northern Samar Catarman I Central School
CARTALLA CLAUDEN CASTIL Leyte Palo I Central School
CARULLO JOMARI GAMBOA San Fernando City Sindalan Elementary School
CASADA JHUDAH CARREON Bacoor City Bacoor National High School Main
CASAMORIN RONIEL CATOTO Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
CASAN NASRIYAH SINAOG Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
CASANGYAO RADIN CHUA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CASANI ANGELICA Manila P. Gomez Elementary School
CASANOVA MARCO TORRES Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
CASAS JOMERSON BUNO South Cotabato Polomolok Central Elementary School
CASERA KIARA SARI Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
CASIDO VINCENT Carcar City Carcar National High School
CASILAO JENELYN CATASON Leyte Kananga I Central School
CASILLA ANGELU DE VERA La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
CASING ARSELITA TANAO Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
CASIONG DIOZON AGUIPO Leyte Palo I Central School
CASIPE ANA MAY DURIAS Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
CASPILLO ANNALIE NIZA Passi City Passi 1 Central School
CASQUIJO LIWANE TORREON Bohol San Jose National High School
CASTAÑEDA JANZEN MAGBANUA Sultan Kudarat Isulan Central School
CASTAÑEDA GINA FAIGANI City of Ilagan BJMP - Ilagan City
CASTAÑEDA MICAELA BUSTILLO Abra Bangued West Central School
CASTAÑEDA EDMAR MAGANA Quirino Maddela North Central School
CASTAÑOS NEZA SUGALAM Cagayan de Oro City City Central School
CASTIGADOR EMELY JABONILLO Zamboanga Del Norte Labason Central School
CASTILLANO REYNALDO BULAN Palawan Claudio Sandoval Elementary School
CASTILLO ANGELICA PETILOS Rizal Binangonan Elementary School
CASTILLO JAYPEE LENDERO Pasay City T. Paez Elementary School
CASTILLO ROXELL Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
CASTILLO KC CLUTARIO Cavite Province Tagaytay City Science National High School
CASTILLO PATRISH JAZMINE RONQUILLO San Pablo City San Pablo City Central School
CASTILLO JOSE JAYSON MENDIJAR Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
CASTILLO ESTER TUICO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CASTILLO JOBAE Zambales Zambales National High School
CASTILLO ISADORA SAURES Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CASTILLO CHRISTOPHER DELA CRUZ La Union Bacnotan National High School
CASTILLO JOMAR JEPONGOL Manila BJMP - MYRC
CASTOR REZIN COBRADO Silay City Silay South Elementary School
CASTRO REYNAN VILLAPANIE Calamba City BJMP - Turbina, Calamba City
CASTRO ALDRIN CASTILLO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
CASTRO JERICK PARPAN Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
CASTRO LORENZ KYLE ALCABASA San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
CASTRO TRIXIA MAE CALLANTA Dagupan City East Central Integrated School
CASTRO ALONDRA MAE San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
CASTRO DANIEL LOZANO Cagayan Enrile Vocational High School
CASTRO JESSICA CAPARAS Santiago City BJMP - Batal Santiago City
CASTRO KARINA LOUISE LUGOD Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
CASTRO CESARIO JR. DAULONG Bayugan City BJMP - Bayugan City
CASTRO ROCHELLE VERSOZA Aklan Kalibo Pilot Elementary School
CASTRODES RENZ PHILIP EBO Cavite Trece Martires City National High School
CASUAYAN DANIELLE HANNAH RASCO Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
29 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CASUYON ROGER CHAVEZ Bacolod City BJMP - Singcang Airport
CATAHURAN JEFFREY SARSAPARILLA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
CATALLA DAN ANGEL MARK VERGARA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CATALLA MARIAN HAZZEL URGELLES Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
CATALUÑA ROMEO PANTALEON Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
CATAMBIS EDWIN ALLERA Leyte Palo I Central School
CATAMCO HONEY MARIE SISTOSO Lanao Del Norte Lanao Norte National Comprehensive High School
CATAMCO ARA MAE Mandaue City Mandaue City Central School
CATAMIN DIANA MARIE GILBALIGA Capiz Sigma Elementary School
CATAMIO JEZREEL LACHAMA Rizal Cainta Elementary School
CATAM-ISAN JOHN REY MANONGSONG Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
CATAMORA CHRISTOPHER LEQUIGAN Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CATAMPAO JOVELYN LANGUAY Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CATARAJA JANREY BULAC Cebu Province Consolacion Central School
CATAREG SARAH JANE ORTEGA Leyte Kananga I Central School
CATAREG SARAH ORTEGA Leyte Kananga I Central School
CATIAN JANE NARCISO Pagadian City Zamboanga Del Sur National High School
CATIIL LELET MADRIGAL El Salvador City El Salvador City Central School
CATINDIG NELMA LACAY Nueva Vizcaya Solano East Central School
CATIPAY LORA ROMANO Zamboanga Sibugay Ipil Central Elementary School
CATIPAY ROGER CALLAO Tanjay City Tanjay National High School
CATSUELA MARILOU CALICA Isabela Isabela National High School
CATUBAG ROMEL GULAYAN Tagbilaran City BJMP - Bohol District Jail
CATUBAY PATRICIO JR. SUGANOB Gapan City BJMP - Gapan City
CATUBAY GLAIZA DE BELEN Eastern Samar Eugenio S. Daza Pilot Elementary School
CATUBIGAN ROSALIE GEDE Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
CAUAN JOSHUA PADILLO Imus City Imus National High School - Main
CAUBANG ANGELITO DIAZ Laguna BJMP - Laguna Provincial Jail
CAUBI JOCELYN MALAAY Butuan City Agusan National High School
CAUNTONGAN JUN JALANI PASOD Bislig City Mangagoy North Elementary School
CAVINTA MARK JOSEPH GALOPO Meycauayan BJMP - Meycauayan City
CAVITE RONALDO JR. VARGAS Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CAWA JESSAMY MANTE Davao Del Sur Matanao National High School
CAYABAS JHOVIE DOLO Benguet Benguet National High School
CAYABYAB PATRICK LORICA Cavite Trece Martires City National High School
CAYAIN LEONARDO OBSID Bukidnon Malaybalay City Central School
CAYAO KEN IVAN CARCELER Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
CAYAS DINIELA BASAL Paranaque City Paranaque National High School
CAYOB MONIRA BANDIALA General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
CEA MELANIE MAY CABAL Makati City Pitogo High School
CEBE RAQUEL MIRAMONTES Guihulngan Guihulngan National High School
CEDAMON EDUARDO COSO Malolos City BJMP - Tanglaw Pag-Asa, Provl. Jail & Malolos City
CELEBRADO ERICSON IJARES Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CELESTIAL ANGELA REIMILLE IGNACIO Manila P. Gomez Elementary School
CELESTIAL MANGELLE RIVERA Davao City Francisco Bangoy National High School
CELMAR EDSIL ABEJAR Laguna BJMP - Cabuyao
CELORICO DIOMAR Aklan BJMP - Aklan
CENIZA LESLIE ANN CUABO Mandaue City BJMP - Mandaue City Jail
CENIZA SHERWIN BANAWA Pagadian City BJMP - Pagadian City Jail
CENIZA JOANRO AÑASCO Bohol Calape National High School
CENTINA JEFFER ROSE LAGUNDAY Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
CENTINO LUCIA SUELLO Bohol San Jose National High School
30 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CEPEDA RICHARD NAPOLES Olongapo City Olongapo City Elementary School
CERES ERISH CARCEL Marinduque Mogpog Central School
CERIALES GERALDINE ACADEMIA Negros Oriental Valencia National High School
CERIALES JEROME ACADEMIA Negros Oriental Valencia National High School
CERICO JAYPRIL EMPEÑO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CERILLO MA. AILEEN GALISANAO Iriga City Iriga Central School
CERON DAILYN QUITON Leyte Palo I Central School
CERORIALES MILDRED JACOB Quezon Quezon National High School
CERVANTES ANGELICA HIRABAN Malabon City Malabon National High School
CERVANTES WALDY VELASQUES Calamba City BJMP - Turbina, Calamba City
CERVANTES CARLEEN BALANSAG Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CERVANTES REALYN FERNANDAZ Cebu City Mabolo Elementary School
CESISTA JENELYN Digos City Digos City National High School
CETERA FLORECITA VILLARTE Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
CHACAPNA JOHN JADE NGAYABA Baguio City Baguio Central School
CHAMBERLAIN LEAH AMANCIO Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
CHAN GABRIELLE GLORIA Rizal Cainta Elementary School
CHAVEZ ARCJEL JHON MATURAN Butuan City Agusan National High School
CHELLOK CLINTON TERO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
CHIANGCO CRISTALYN CALINO Quezon City Gen. Roxas Elementary School
CHICA ARNEL AVELLANOSA Negros Occidental Talisay Elementary School
CHIONG SEANREY WINTERS Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
CHIU MELANIE MAY REBUJIO Caloocan Caloocan High School
CHUA YENIES JOSE FRANCISCO Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
CHUA MA. LOUISA BAGNOL Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
CHULLIPAS JAMES MABBORANG Kalinga Kalinga National High School
CIASICO JAN CARO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
CIBUCO FLORIE JON PAGARATAN Bukidnon Maramag Central Elementary School
CIELO LEO MAR MAGALONA Nueva Vizcaya Solano East Central School
CILIN GIRADO JR. ESPAÑOLA Negros Occidental Manapla Elementary School
CIPRIANO HENRY LYNE RAMOS Las Piñas City Las Piñas National High School
CISNEROS BENEDICTO LAZARTE Leyte Palo I Central School
CLARETE MACRINO REPULLIDO Tagbilaran City BJMP - Bohol District Jail
CLARIN JHONREBZ ATON Bohol Calape National High School
CLARIÑO LAMED GERSON MAESTRE San Pablo City San Pablo City Central School
CLARIÑO TZADDI JARED MAESTRE San Pablo City San Pablo City Central School
CLARITO REYNALDO LETRA Silay City BJMP - Silay
CLARO RUBEN PORMIENTO Butuan City Agusan National High School
CLARO JESSAH BABOR Cagayan de Oro City City Central School
CLASIETE PERLITA VERGARA Oriental Mindoro Roxas Central School
CLAVECILLAS RAICHELLE BARCILIÑA Cavite Province Bulihan National High School
CLAVEL JEZREEL MICHAEL LONTOC Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CLERIGO NOIME MIANO Calbayog City Calbayog City National High School
CLIMACO HANSEL JOHN SENDICO La Carlota City La Carlota South Elementary School
CLIMACO JESSA ENGROVA Manila P. Gomez Elementary School
COBAYACHI LEANDRO LUIZ ABELLA Cebu City Mabolo Elementary School
COBITA DARYL MOQUEDA Misamis Occidental Calamba National Comprehensive High School
COBRADO JENIFER TAUTO-AN Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CODAL CORAZON CANALES Maasin City Maasin City National High School
CODERA RICHARD CLAMARES Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
CODICO JOSHUA DELOS SANTOS Occidental Mindoro Abra De Ilog National High School
COGAY MERLYN MONTEBON Davao City Francisco Bangoy National High School
31 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
COLABRES MARIEL ESTEBAN Romblon Odiongan South Central Elementary School
COLE ALEJANDRO NONOL Danao City Danao City Central School
COLENDRINO JOSE MIGUEL CASTILLO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
COLETE JOHN PAUL Caloocan Caloocan High School
COLETORIO EDWIN PALOMA Calbayog City Calbayog City National High School
COLINA JOHN ERROL Mandaue City Mandaue City Central School
COLISAO GLAIZA VALDERAMA Las Piñas City Las Piñas National High School
COLLADO MICHEL ERODIAS Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
COLLADO MARC ROGER SALIMAO Vigan City Ilocos Sur National High School
COLLADO ARLYNE TAGAYUNA Cagayan Lallo National High School
COLLAMAT AILENE MOLLEJON Leyte Kananga I Central School
COLO RACHEL MARIE CLAVILLAS Talisay City Cansojong National High School
COLO JESSEL MORERA Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
COLOMA ROWENA-MAE BALIMBIN Isabela Isabela National High School
COLORES ROSEBEM PANCIPANE Calamba City Jose Rizal Memorial School
COMA JESSA PATOC Sagay City Sagay National High School
COMAMAO EMMA SUMAYLO Baybay Baybay I Central School
COMBATE JOMARIE DEQUITO South Cotabato Surallah Central Elementary School
COMENDADOR ANGELIKA PAGDANGANAN Caloocan City Camarin High School
COMIA JENNY BARBA Bulacan Baliuag South Central School
COMIGHUD LIMAR Cebu Province Guibuangan Central School
COMILANG RENEE GABRIELLE GALANG San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
COMILANG RABBIE IYANIS GALANG San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
COMITAN ANALYN DALUNIAG Bukidnon Malaybalay City Central School
COMORA RAIAN CALUPAS Leyte Palo I Central School
COMPE MARILOU CORDOVEZ Tandag Jacinto P. Elpa National High School
COMPLETO LIMUELL SANTOS Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
COMPLETO GINO PAPA Toledo City BJMP - Toledo City
COMPUESTO ADRIAN PERNITEZ Davao City Francisco Bangoy National High School
CONALES NORIE MORETE Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
CONCEPCION MIKEE CASTILLANO Laguna Bay Elementary School
CONCEPCION JAMES DARYL ANGAS Bacolod City Bacolod City National High School
CONCEPCION CIARA JANE ANGAS Bacolod City Bacolod City National High School
CONCEPCION GEROMMA PERIA Passi City Passi 1 Central School
CONCEPCION HANZ GUTIERREZ Rizal Binangonan Elementary School
CONCEPCION MAYBELYN REYES Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CONCHA GLENN MERCADO Baguio City Baguio Central School
CONDAR BAIDA MACADATAR Lanao Del Sur I Balindong Central Elementary School
CONDE JEFFREY ARANNIEL Laguna BJMP - Laguna Provincial Jail
CONDE LOTIS FWE OMPAD Lapu-Lapu City Marigondon National High School
CONDE DOMINIC MONTISCLAROS Butuan City Agusan National High School
CONDE FLORENDA CORPIN Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
CONDINO MELANIE CARINGAL Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CONEL EDWIN HERMOSO Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
CONGE KENNETH Imus City Imus National High School - Main
CONGSON JOEL JAYME Mandaue City Mandaue City Central School
CONMIGO JAY-R ORTEGA Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
CONOR ARTEMIO SALA Maasin City Maasin City National High School
CONSENCIO NORINE MONTERO Pasig City Pasig Elementary School
CONSERMAN ROLDAN MELGAR Cebu Province Balamban Central Elementary School
CONSTANTINE WENELITA NUMERON Bislig City Mangagoy North Elementary School
CONSTANTINO MARK REYES Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
32 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CONSTANTINO JULITO DE GUZMAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CONSUELO JOVANI RENDON Cagayan Sta. Teresita National High School
CONTIGO CHRISTIAN HECALE Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CONTRERAS CHRISTOPHER ARINAL Calapan City Calapan Central School
CONZON JOEL ARADA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
COQUILLA REYNAN CASTRODES Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CORACHEA JOHN PHILLIP VALENCIA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CORAJE SALDY REAS Southern Leyte San Juan National High School
CORBE EDCEL TAÑALA Leyte Palo I Central School
CORCELLES JOEY MERCADO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CORDEL JOSHUA VILLEGAS Calamba City Jose Rizal Memorial School
CORDENETE ARON OPLAS Nueva Vizcaya Solano East Central School
CORDERO AILEN BABAO Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CORDES DANICA JANE MAGNO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
CORDOVA PAULITA PELIGRINO Catanduanes Virac Pilot Elementary School
CORI ANGELICA PATEÑA Calapan City Calapan Central School
CORILLA MARITES MENOZA Ormoc City New Ormoc City National High School
CORMINAL RUBEN FERNANDEZ Calamba City Jose Rizal Memorial School
CORMINAL DAVE BURRO Surigao City Surigao City National High School
CORNEJO CAROL MICHELLE LIZASO Makati City Pitogo High School
CORNEL KENNETH ACOSTOY Iloilo Province Sara National High School
CORONADO JERWIN RESURRECCION Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CORPUS JANINA RAIMA BAGALAY Laguna Bay Elementary School
CORPUZ MANOLITO SANTOS Nueva Vizcaya BJMP - Solano & Provl. Jail
CORPUZ ROLAND BUTONES Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
CORPUZ MARK DENVER MARAGGAY Isabela Ramon Central School
CORPUZ ALEX TABAG Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
CORPUZ JERRY Science City of Munoz Muñoz National High School - Main
CORPUZ FREDERICK PASCUAL Quirino Quirino General High School
CORPUZ JONATHAN Science City of Munoz Muñoz National High School - Main
CORRECHE REYMARK CORTEZ Calbayog City Calbayog City National High School
CORSEGA MARK ANTHONY DAGAYRAY Tanauan City BJMP - Tanauan City
CORTES ELIJARDO AMBRAD Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
CORTES ROLANDO BARUC Mandaue City BJMP - Mandaue City Jail
CORTES EMELYN PARAHILIS Bukidnon Maramag Central Elementary School
CORTEZ RONALD JR. BALILO Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
CORTEZ MARIA RICCA FERNANDEZ Dasmariñas City Dasmarinas National High School
CORTEZ RONALD GERMAN Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CORTIVO RANDY MANABAN Dumaguete City BJMP - Dumaguete City Jail
CORVERA RALPH ANTHONY DAGANI Bohol Calape National High School
CORVERA JUNDIMAR Batangas City Batangas National High School
COSCA RYAN MARQUILENCIA Negros Occidental Manapla Elementary School
COSINO ANTHONY RACEL Zambales Zambales National High School
COSTA JUN MIKE PALIMA Maasin City Maasin City National High School
COSTALES MIA RAQUEL SARMIENTO Cavite Trece Martires City National High School
COSTO ERNESTO JR. BALADJAY Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
COYOCA DANILO JR. SEGATON Negros Occidental Manapla Elementary School
CREDO ALFRED LIM Negros Oriental Valencia National High School
CRESENCIO DANICA LAMILA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CRISANTO DANIEL PASTRANO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
CRISOSTOMO NEIL Bacolod City Bacolod City National High School
CRISTOBAL WENDY DOMDOM Caloocan City Camarin High School
33 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
CRISTOBAL JAYSON AUSTRIA Bulacan Baliuag South Central School
CRUDA EMILY TITOY Calbayog City Calbayog City National High School
CRUDA MARVIN ORTILANO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CRUIZ JOHN MARK VILLANUEVA Cagayan Sta. Teresita National High School
CRUZ SWEETY PIE GONZAGA Iligan City Iligan City National High School
CRUZ NENITA MARBELLA Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
CRUZ QUEEN JASTINE SIBONGHANOY Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
CRUZ JOHN FRANCIS RIVERA Paranaque City Paranaque National High School
CRUZ JANINE KAYE INOCENCIO Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
CRUZ ALLEN VINCENT CASILA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
CRUZ ARIES OTIS Taguig / Pateros BJMP - Pateros City Jail
CRUZADA JU-REY DUMANDAN Dinagat Island San Jose Central Elementary School
CRUZADA RUEL ESTOBO Butuan City Agusan National High School
CRUZADO ROSEMAR MANEJA Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
CUBALAN JOAN SATUR Northern Samar Catarman I Central School
CUBUS DANICA ROSE MORALES Lamitan Lamitan National High School
CUDAL RODELIO JR. BILLENA Cagayan Enrile Vocational High School
CUDAL CLARVIN BILLENA Cagayan Enrile Vocational High School
CUDOG CRISTOPHER CAVAN General Santos City General Santos City National High School
CUENCA JEANLIE QUINDAT Sultan Kudarat Isulan Central School
CUESTA JAYZEL MAE DALANUN Ormoc City New Ormoc City National High School
CUESTA ELISHEA ANNE ROSE DEMATERA Naga City Naga Central School I
CUEVA JENNYFER ELMIRANDO Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
CUEVA IVO QUIRUBEN OGOC Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
CUEVAS ERIC CUIZON Dipolog City Zamboanga Norte National High School
CUI JULIO JR. DESOLOC Northern Samar Sumoroy Agro-Industrial School
CUIZON GRETCHEN SALINAS Bohol Valencia Technical Vocational School
CULENTAS RENZ DE VERA Cavite Trece Martires City National High School
CULIAN AYA CILIGO Siargao Dapa Central Elementary School
CUÑA REGIDON LABISIG Cavite Trece Martires City National High School
CUNANAN FRANCISCO CONCHA Gapan City Gapan South Central School
CUPIN MARK ANTHONY JOVITO Bohol San Jose National High School
CUPO VICTORINO MENYOSA Surigao City Surigao City National High School
CURAMMENG JAYLORD BORROMEO Isabela Ramon Central School
CURATCHO ELSIDRO CLETO Roxas City Pres. Manuel A. Roxas Memorial School
CUSTODIO CHRIS LHOURD TABELIN Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
CUTAMORA ANNAMARIE SARABOSING Bohol San Jose National High School
CUYOS RONILO BANSIN Cebu Province Bantayan Central Elementary School
CUYOS JOKO MARISCAL Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
DAAN ARNEL ABREGONDO Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
DA-ANOY JOSE LEONARDO Negros Occidental Manapla Elementary School
DABALOS VENCE RYAN ERMAC Cebu Province Consolacion Central School
DABALOS CHARMAINE Bislig City Mangagoy North Elementary School
DABARAGA REYNANTE LIM Isabela City Basilan National High School
DABLO SABINO JR. TAPALES Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DACALLOS KENNETH REYES Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
DACALOS ALVIN BATAO Taguig / Pateros BJMP - Bahay Pag-Asa
DACARA MARC CHRISTIAN PACAYRA Samar (Western) Jiabong Central Elementary School
DACLES GEROMNICK RANOCO Zamboanga Del Norte Polanco Central School
DACOP MICHELLE PERLAS Quezon Lopez National Comprehensive High School
DACULAN AMELITA TAMAYO Isabela San Mateo North Central School
DACULO ANGELICA GENERALE Cabadbaran City Cabadbaran City National High School
34 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DACUMOS JERRY TAPANAN Toledo City BJMP - Toledo City
DACUMOS JENYL BREGENTE Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
DACURO RANDY OCASLA Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
DACUTAN JESSICA LABASAN Laguna Bay Elementary School
DACUYASAN HARVEY TABERARA Manila BJMP - MYRC
DADE VICVIC TABONTABON Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
DADIOS EDA BEATRIZ PORTILLA Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DADIVAS RICHELLE ANN ATAN Antique Caluya Central School
DADULA MAY ANN Cebu Province Balamban Central Elementary School
DAEN JOSHUA MONTOYA Las Piñas City Las Piñas National High School
DAET JOSHUA ABDON San Pablo City San Pablo City Central School
DAGALA JAYSON CAÑETE Cavite Province Tagaytay City Science National High School
DAGAN GEMA MADERA Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
DAGANSILOG AILYN SHIELA SABAY Davao Oriental Gregorio Moralizon Elementary School
DAGASUHAN ERICA MASICAMPO Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
DAGING JINEVED MATANOG Surigao del Sur Madrid National High School
DAGING ROSS-ANN MATANOG Surigao del Sur Madrid National High School
DAGMEL MICHEL LALA Sultan Kudarat Isulan Central School
DAGON GERONIMO JR. BENLOT Zamboanga Del Norte Labason Central School
DAGOYLAAY DIVINA BERSABAL Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
DAGPIN MAROEL PEPITO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
DAGTA MA. ANGELICA FRANCISCO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DAGTING DINDO MALINAO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DAGUIT MARY JANE LEONES Agusan del Norte Buenavista National High School
DAGULO JACINTO ABOGADO Cagayan BJMP - Ballesteros, Pamplona, Rrcy & Dswd
DAGUMAN JENELYN MABAG Western Samar Samar National School
DAG-UMAN FREMI JEN BERSABAL Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
DAGUPAN JOMARESTEL ESTRADA Bulacan Baliuag South Central School
DAGUPLO CARLO RAFOLS Batangas City Batangas National High School
DAGUTI SUMAITIN SALIBO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
DAHAM JANETH CABASAG Cagayan de Oro City City Central School
DAIGON RICKY JR. LAMBAN Iligan City Iligan City National High School
DAISOG GEMMA CASUCO Ormoc City New Ormoc City National High School
DAKUWA SANDRA MANAMPEN Sultan Kudarat Isulan Central School
DAKUWA BAINOT AMIL Sultan Kudarat Isulan Central School
DAKUWA BRO SUGALAW Sultan Kudarat Isulan Central School
DALA MAILA ANEBAN Cagayan de Oro City City Central School
DALA JOHNREAL AYO-ON Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
DALANGIN JIMMY SUMAYANG Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
DALANTA MARVIN TABUNO Gingoog City BJMP - Gingoog City
DALGAN GUIAMILLAH YACOB North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
DALICANO ROMAR MARQUEZ Calbayog City Calbayog City National High School
DALIGDIG ROGER MASILAM Zamboanga Del Norte Labason Central School
DALIGDIGAN HANIPA EMAM General Santos City General Santos City National High School
DALILAN ABDUL RAKMAN LUPOGAN General Santos City General Santos City National High School
DALIN GERMIE SARAUM Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
DALINOG HANNA Masbate City Masbate National Comprehensive High School
DALIVA JHON PAUL BIDES Capiz Sigma Elementary School
DALMACIO MARCELINO ENTICO Las Piñas City BJMP - Bahay Pag-Asa Youth Home
DALUD GEORGE YAP Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
DALUMPINES ALJON RAYMUNDO Antique Culasi Central School
DALUSONG PINKY SANTOS Pampanga Magalang Elementary School
35 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DAMAING LORNA EBOL Zamboanga Del Norte Labason Central School
DAMALERIO RHEA MANGUIRAN Bohol Calape National High School
DAMAOLAO DENNIS ABROGAR Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
DAMASCO JANNIELOU CARYL MAPULA Cagayan de Oro City City Central School
DAMASO MAY-ANN KIDLAT Nueva Viscaya Solano South Central School
DAMASO NOEMI KIDLAT Nueva Viscaya Solano South Central School
DAMEG GENELYN CUEVAS Cagayan Enrile Vocational High School
DAMIAN TRACY Ligao City Ligao National High School
DANDAL ROJEAN HERON North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
DANDAL RICA HERON North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
DANDAN JOVELYN GUBAT Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DANDASAN DEAN ANTHONY DAGSA-AN Cagayan de Oro City City Central School
DANGANI MASSON PAUL MAGANAN Baguio City Baguio Central School
DANGGOY JORGE AGMIT Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DANIEL GEMMA MONTESEVEN Negros Occidental Talisay Elementary School
DANIELES MICAH Baybay Baybay I Central School
DANO JOHN KENNETH OMEGA Bohol San Roque National High School
DAÑO DAVERYLLE DHARYNNE CALAPU-AN Bohol Calape National High School
DANTES RENEBOY ASARCE Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
DANTES MAJESTY CRUZ Dasmariñas City BJMP - Dasmariñas City
DAO-AY LOVELY Agusan del Norte Buenavista National High School
DAOHOG LITO DAGANIO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
DAPAN JOVELYN OROÑA Bukidnon Maramag Central Elementary School
DAPITAN CHERRYL LEGANIPA Negros Occidental Manapla Elementary School
DAPLAS CLARITA URBANO Olongapo City BJMP - Olongapo
DAPOG ARNOLD CALIBARA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
DAQUE CLAUDINE ERU Sultan Kudarat Isulan Central School
DAQUILOS RIGOR ARROYO Negros Occidental BJMP - Binalbagan District Jail
DARADAL CHARRY CARCILLAR Las Piñas City BJMP - Bahay Pag-Asa Youth Home
DARANTINAO MICHAEL ANGELES Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DARIA APPLE JEAN DEL ROSARIO Sagay City Sagay National High School
DASIG NENE BANGGALA Tanjay City Tanjay National High School
DASING CHRISTIAN ARMAMENTO La Union Bacnotan National High School
DATARIO DANICA MOPIA Bacoor City Bacoor National High School Main
DATILES CARLOS GIO CHRISTOPHER CONQUISTA Las Piñas City Las Piñas National High School
DATILES VICTORIA GAYLE SIMOUNE CONQUISTA Las Piñas City Las Piñas National High School
DATOC MAY ANN DAVIS Digos City Digos City National High School
DATOR JOSIAH DAVID PLACINO Quezon Quezon National High School
DATUIN JORGIE SALCEDO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DAVID JIREN MICO FAMOR Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
DAVID JACK CALSIS General Santos City BJMP - General Santos City
DAWILI LUCINA CABALES Maasin City Maasin City National High School
DAYA JESS ANTHONY NANALE Cagayan de Oro City City Central School
DAYA JOCELYN SARMIENTO Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
DAYAGRO ALDRIANE DANIEL TARAN Carcar City Carcar National High School
DAYAHON JOVELYN TUMALA Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
DAYANAN MARBEL LABOR Negros Occidental Manapla Elementary School
DAYAO JENNYCAR POBLETE Cavite Trece Martires City National High School
DAYDAY MICKEY ANN SULLA Cebu City Mabolo Elementary School
DAYNA JESMARK MORENO Dapitan City Dapitan City National High School
DAYOC MELMEI BUHAYON Gingoog City Don Restituto Baol Central School
DAYOC IAN ENGALING Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
36 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DAYRIT AARON JAMES PAUSTORILLA Imus City Imus National High School - Main
DAYRIT TANIA MARI Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
DAYUTA VENZ KEATHON Carcar City Carcar National High School
DAZO REN PAMELA MARIE MARAVILLO Cavite Trece Martires City National High School
DE CAPIZ JHON ALTER RIÑON Romblon San Agustin Central School
DE CASTRO JESSIE EDPALINA Batangas Province BJMP - Lemery Municipal Jail
DE CASTRO DIMPLE DUEÑAS Nueva Ecija Talavera National High School
DE CASTRO MARLON ANDRIAN CALUCAB Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
DE CASTRO SHERWIN DENIDO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
DE CASTRO JOHN REYNALD BATHAN Batangas City Batangas National High School
DE CLARO MONICA MORABE Laguna Bay Elementary School
DE DIONISIO MIRA MELANIE BARLIS Nueva Ecija Talavera National High School
DE DIOS MHIL JHON PALABINO Bukidnon Malaybalay City Central School
DE DIOS FRANKLIN DALMACION Northern Samar BJMP - Catarman Northern Samar
DE GRACIA GRACE RUIZ Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
DE GUZMAN ERIKA ANGELI CASIN Camarines Sur Pili Central School
DE GUZMAN KAREN LICERALDE Pasig City Pasig Elementary School
DE GUZMAN CRISANTA LALAGUNA Gapan City BJMP - Gapan City
DE GUZMAN KRISTIN MAE TAMULANG Baguio City Baguio Central School
DE GUZMAN MA. CLARISSA GERONIMO Camarines Sur Pili Central School
DE GUZMAN MARVIN TANDUYAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DE GUZMAN MARQUISHA FIONA VILLAFRANCA Antipolo City San Jose National High School
DE GUZMAN MARK REYES Taguig / Pateros BJMP - Pateros City Jail
DE GUZMAN MARGARITA CRUEL Calapan City Calapan Central School
DE GUZMAN MERYLL BARGAMENTO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DE JESUS VHERNA DE VERA Las Piñas City Las Piñas National High School
DE LA CRUZ GILBERT MOSTAZA Camarines Sur San Isidro High School
DE LAPIÑA JHUNDELL LAPAS Carcar City Carcar National High School
DE LARA ALDRIN UMALI Taguig / Pateros BJMP - Pateros City Jail
DE LEON ROSE MARIE TOLENTINO Bukidnon Malaybalay City Central School
DE LEON KENNETH CANIBAS Tarlac Province Capas High School
DE LOS REYES CRIS VER CABANG Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DE LOS SANTOS NIÑO CALOG Misamis Occidental Calamba National Comprehensive High School
DE OCAMPO MARIELLA ROSE Butuan City Agusan National High School
DE PAZ LUDWIG BARON Navotas City Bagumbayan Elementary School
DE RAMA MICHELLE GUTIERREZ Quezon Quezon National High School
DE SALIT MARICRIS ASUNCION Cavite Province Bulihan National High School
DE SOTTO KING RYAN PUERTO Meycauayan Saluysoy Central School
DE SUYO JOHN LEO PAGARA Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
DE TORRES KRISTINE JOY ZARA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
DE VERA CHRISTIAN BRYAN PILI Malabon City Malabon National High School
DE VERA AILEEN MONZAGA Pangasinan I Pangasinan National High School
DE VILLA AXL OLOTEO Lipa City Lipa City National High School
DE-ALCA VIRGILIO VALENCIANO Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
DECOLONGON QUERUBIN Paranaque City Paranaque National High School
DECRIPITO ERICO REZAGA La Carlota City La Carlota South Elementary School
DECULING REYMART JOCAR Isabela San Mateo North Central School
DEDAL BINSON ANGOS Manila P. Gomez Elementary School
DEDAL JOSHUA Manila P. Gomez Elementary School
DEDARIO ALIMAE MORATA Iloilo City Iloilo City National High School
DEDUMO DANIEL ESTERNON Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
DEGAMA FERDINAND Agusan del Norte Buenavista National High School
37 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DEGAMO ROMAR MELECIO Cebu Province Consolacion Central School
DEGAMO BERNIE SOBIONO Bohol San Jose National High School
DEGUIT NOMELYN OBEDO Dumaguete City West City Elementary School
DEL CAMPO EVELYN MALINAO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DEL MONTE NEILL PATRICK EMANEL Isabela Roxas National High School
DEL MUNDO ROSE ANN SARCON Cavite Province Tagaytay City Science National High School
DEL MUNDO IAN CARLO DAZON Manila P. Gomez Elementary School
DEL PILAR RUDILYN PUBLICO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DEL ROSARIO RODORA NIEBRES Calamba City BJMP - Turbina, Calamba City
DEL ROSARIO JEANELYN DE LEON Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
DEL SOCORRO JAY DOVIBAR Toledo City Luray II National High School
DELA CERNA ANNABELLE ANTIPOLO Cebu Province Guibuangan Central School
DELA CERNA ALFREDO DELA CRUZ Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
DELA CERNA JESSA ALQIZALAS Cebu Province Guibuangan Central School
DELA CERNA JUNRIEL MILLA Bohol Calape National High School
DELA CERNA REYGAY Gingoog City Don Restituto Baol Central School
DELA CONCEPCION JERCY VILLAFUERTE Mandaue City Mandaue City Central School
DELA CONCEPCION ALBERTO Cebu Province Balamban Central Elementary School
DELA CRUZ MARCELIA CERYO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
DELA CRUZ JERICHO CERYO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
DELA CRUZ CARECIA LEN DILAG Caloocan City Camarin High School
DELA CRUZ CINDY MERCIDO Manila P. Gomez Elementary School
DELA CRUZ DULCY PONTEVEDRA Navotas City Bagumbayan Elementary School
DELA CRUZ ANGELA ARPON Angeles City Francisco G. Nepomuceno Memorial High School
DELA CRUZ PURNESS GRETTA SORIANO Olongapo City Olongapo City Elementary School
DELA CRUZ CHRISTIAN TENORIO Las Piñas City Las Piñas National High School
DELA CRUZ EDGARDO ROLLO Quezon Quezon National High School
DELA CRUZ BRANDON ISIDORO Leyte Palo I Central School
DELA CRUZ HIMNARIO ELGERRA Pampanga BJMP - Regional Rehabilitation Center For The Youth
DELA CRUZ JAMES MATTHEW LADAO Camarines Sur Pili Central School
DELA CRUZ KYLE JONAS YABUT Valenzuela City Malinta Elementary School
DELA CRUZ SHELLA ROSE ANN TOBANIA Catanduanes Viga Central Elementary School
DELA CRUZ CHRISTIAN CORTEZ Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
DELA CRUZ MIRAC TERO Palawan Andres Soriano Memorial Elementary School
DELA CRUZ RIMA MARAVILLA Negros Occidental Himamaylan Central School
DELA CRUZ FRANCO MORRIS TELESFORO Isabela Naguillian National High School
DELA CRUZ JOMER GUBATAO Malolos City BJMP - Tanglaw Pag-Asa, Provl. Jail & Malolos City
DELA CRUZ NEREN ALIDANIO Calbayog City Calbayog City National High School
DELA CRUZ ARNOLD LOZA Manila BJMP - MYRC
DELA CRUZ EDRALYN FERNANDO Malolos City BJMP - Tanglaw Pag-Asa, Provl. Jail & Malolos City
DELA CRUZ JOEMAR DELALINIA Kabankalan City ERAMS - West
DELA CRUZ DEN MARK MAGBANUA Davao Del Norte Carmen National High School
DELA CRUZ SAMSON JR. DE LEON Quezon City BJMP - Quezon City Jail
DELA CRUZ ELSIE TORRES Negros Oriental Valencia National High School
DELA CRUZ ELMA SALAVER Lipa City Lipa City National High School
DELA CRUZ NIDA SIMPLICIO Cagayan Lallo National High School
DELA CRUZ ROGER SARMIENTO Davao City Francisco Bangoy National High School
DELA CRUZ JESSA MENDARO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
DELA CRUZ MARY GRACE MOSTAZA Camarines Sur San Isidro High School
DELA CRUZ ROSALYN ABUACAN Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
DELA CRUZ VANDOLF DE GUZMAN San Carlos City Central I Elementary School
DELA CRUZ AUBREY Antipolo City Antipolo National High School
38 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DELA CRUZ JAMES BOLIVAR Benguet Benguet National High School
DELA CRUZ SHERLYN PATAM Cavite Trece Martires City National High School
DELA CRUZ MA. SOFIA MANINGAS Laguna Bay Elementary School
DELA CRUZ NEL SUNNY MORERA Malabon City Malabon National High School
DELA CRUZ MICHAEL ALMAYDA Santiago City BJMP - Batal Santiago City
DELA FUENTE DELIO DUMALA-OG IGACOS Nieves Villarica National High School
DELA LIÑA MARILOU BAKIL Bais City Bais City National High School
DELA PEÑA NIÑO FLORES Rizal Tanay National High School
DELA PEÑA JAYBERT MASE Quezon City Lagro High School
DELA PEÑA VINCENT ARCILLAS Zamboanga Del Norte Labason Central School
DELA PEÑA JUDITH ARTAJO Butuan City Agusan National High School
DELA ROSA VINCENT JOAQUIN Bulacan Baliuag South Central School
DELA ROSA JHAIRA CHARVET Cavite Province Bulihan National High School
DELA ROSA MICHAEL CINCO Rizal Binangonan Elementary School
DELA TORRE LEONARDO ANTONIO Romblon BJMP - Odiongan
DELA VEGA EUGENE RISIDO Manila P. Gomez Elementary School
DELA VEGA EUGENE CAAGUSAN Isabela Ramon Central School
DELAGENTE RUTCHIE TUDTUD Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
DELAN JUNNEL FRONTERAS Baybay Baybay I Central School
DELAN JADE IAN PLAMOR Danao City Danao City Central School
DELAN JOHN ALBERT PLAMOR Danao City Danao City Central School
DELANTAR GAUDENCIO JR. LAVIAN Sta. Rosa City BJMP - Sta. Rosa City
DELAROSA JHELYN SUMAYANG Pasay City T. Paez Elementary School
DELCORRO QUENNIE SULAPAS Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
DELEGENCIA JOHNREL MALONES Romblon Odiongan South Central Elementary School
DELEON APRIL DAGA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
DELEVERIO JASTIN ALINGHAWA Cebu Province Balamban Central Elementary School
DELFINO RICHIE CEBUANO Camarines Sur Pili Central School
DELGADO CARLOS FORTIN Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
DELICA LUCIANO JR. LANDICHO Batangas City Batangas National High School
DELIM LEONARDO JR. BAOBAOEN Ilocos Sur Narvacan National Central High School
DELIMA JOHN NORIEL ALBERT La Union Bacnotan National High School
DELLICA ROCELA SENCIO Carcar City Carcar National High School
DELLIEZEN FEDERICO BILICINA Occidental Mindoro BJMP - Sablayan Prison & Penal Colony
DELMONTE JAYSON FABULA Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
DELMONTE ROBERT JAZMIN Northern Samar Catarman I Central School
DELNA CLINT RAZUL YBAÑEZ Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
DELOS ANGELES SAM ARNOLD SOPIDA Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
DELOS REYES NIKKI TUD Cavite City Cavite National High School
DELOS REYES NEIL REY ROSASEÑA Muntinlupa City BJMP - Camp Sampaguita
DELOS REYES JANE MANCIO Zambales Zambales National High School
DELOS SANTOS JERRIZA MARIE SINON Bulacan Baliuag South Central School
DELOS SANTOS CRISTINA SARONO Manila P. Gomez Elementary School
DELOS SANTOS MERCY VOLANTE Tabaco City Tabaco National High School
DELOS SANTOS MELISSA VERGARA Cebu Province Guibuangan Central School
DELOS SANTOS MARILYN ARAZA Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
DELOS SANTOS JUDEL ANDEN La Union Bacnotan National High School
DELOS SANTOS MARICAR VILLAMOR Camarines Sur Pili Central School
DELOS SANTOS RACEL CEDEÑO Bulacan Baliuag South Central School
DELOS SANTOS JACK Antique Culasi Central School
DELOS SANTOS JUNREC ARIMASE Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
DELOSO GASPAR JR. AYENTO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
39 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DELOSO JHON PAUL HENERALE Agusan del Norte Buenavista National High School
DELUMPA SANTIAGA MERDON Iloilo Province Anilao Central Elementary School
DEMETRIO CARLO Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
DENAMPO MARIA CRISTINA DEQUIÑO Mandaluyong City BJMP - Correctional Institute For Women
DENGAYAN ROBIN JAMES GAVILO Baguio City Baguio Central School
DENSING JAMAICA Cebu Province Balamban Central Elementary School
DENSING CHRISTINE SHEEN SANTIZAS Cagayan de Oro City City Central School
DENSING RANDY ALAAN Cagayan de Oro City City Central School
DEOCAMPO MELFRANZ SUSI Gingoog City Don Restituto Baol Central School
DEOCAREZA CHELSEA Pasay City T. Paez Elementary School
DEQUILLA ISAIAS MAGNO Cebu Province Dalaguete National High School
DERAIN JERALD Cavite City Cavite National High School
DERAMAS JIRIC JAY TUAZON Nueva Vizcaya Solano East Central School
DERILO JOHN DE CARULASAN Cebu Province Dalaguete National High School
DERLA ARGI EMPIO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
DESABILLE CLAUDINE CORDOVA Cebu Province Bantayan Central Elementary School
DESALISA ERIC TIZON Ormoc City New Ormoc City National High School
DESAMITO BEARRIEL LOLOY Cagayan de Oro City City Central School
DESPI RYAN UNGON Cebu Province BJMP - Bantayan District Jail
DESTAJO MARIAN ANNE LAGCO Las Piñas City Las Piñas National High School
DETANGCO CLOUIE ONLAGADA Bacolod City Bacolod City National High School
DETERA CLIFFORD CID Sorsogon City BJMP - Sorsogon City
DEVELA JOANNA GUTANG Bais City Bais City National High School
DEVELLES JOLINA CARILLIO Capiz Capiz National High School
DEVERA EDWIN PATANI Nueva Viscaya Solano South Central School
DEYPUYART NICOLE JHONES DINOPOL Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
DIAL HAZEL Zamboanga Del Sur Aurora Regional Pilot School
DIALINO JENICA CASTRO Pampanga Guagua Elementary School
DIAMA BABY DANICA DILATINA Sultan Kudarat Isulan Central School
DIAMANE RESSON SADIDOL Palawan Rio Tuba National High School
DIANA AZUCINA CEMANES Eastern Samar Dolores National High School
DIANA KIMMY LOU VERGEL Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DIANGCA ALAISAH BOKHARY Lanao Del Sur I-A Pooni-Lomabao Memorial National High School
DIANO MARGIE FAJARDO Northern Samar Catarman I Central School
DIANTAN JULAN BAGI South Cotabato BJMP - Polomolok
DIAPANA AMADEO ALVAREZ Cebu City Mabolo Elementary School
DIAPANA AMIELA Cebu City Mabolo Elementary School
DIAZ ARLYN BERDIN Kidapawan City Kidapawan City Pilot Elementary School
DIAZ JUVEN NARVASA Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
DIAZ CHRISTIAN MARK LLANTO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
DIAZ JONATHAN JR. DELOS SANTOS Pangasinan I Pangasinan National High School
DIAZ BRIAN LESTER VISCARA General Santos City General Santos City National High School
DIAZ ANDRES CANQUE Batangas City BJMP - Batangas. City Jail
DIAZ III NARCISO CUADRA Bacolod City Bacolod City National High School
DICHOSO ABET DIONEDA Nueva Vizcaya Solano East Central School
DICO ROYLAND LASTIMADO Bohol Calape National High School
DIEGO VILMA LUCAÑAS Tayabas City Luis Palad National High School
DIEL KIRK PATRICK JERA Davao Del Sur Davao Del Sur School Of Fisheries
DIGAL MARICEL RIVERA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DIGANDANG MOHAMMID PAYAPAT Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
DIGNOS JOLLY ANN ELEMINO Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
DILAO JHERICO YANIEL GONZALES Dasmariñas City Dasmarinas National High School
40 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DILINGGAN MARY JANE PARPAN Surigao City Surigao City National High School
DIMA-AMPIT MOHANISAH DIMA Baguio City Baguio Central School
DIMAANDAL SHYRA GEL LIDAY Batangas Province Bauan Technical High School
DIMAANO BABY LYN DIAZ Cavite Trece Martires City National High School
DIMALANTA JHAY-ANN Bulacan Baliuag South Central School
DIMAPILIS JEMELYN MARCELO Rizal Eulogio Rodriguez Elementary School
DIMAR MAIMONA PUNDOMA Marawi City Amai Pakpak Central Elementary School
DIMASANGKAY RASUL ADEL Bislig City Mangagoy North Elementary School
DIMASINGKIL RITCHE GLORY North Cotabato Kabacan Pilot Elementary School
DIMASUHID SANNY MEJARES Dipolog City Zamboanga Norte National High School
DIMEN ANGEL FUENTES Lipa City Lipa City National High School
DIMOL MARK MABALLO Leyte Palo I Central School
DIMSON ELJHON IBAÑEZ Iloilo Province Anilao Central Elementary School
DINAWANAO GINO VILLAMOR Lanao Del Norte Lanao Norte National Comprehensive High School
DINGDING JAY-VEE Davao Oriental Cateel Central Elementary School
DINGLASA FEBEJHANEY RECORTE General Santos City General Santos City National High School
DINOLAN JOELITO BARTOLOME Kabankalan City BJMP - Kabankalan City
DIONALDO RESALYN MORDENIO Kabankalan City ERAMS - West
DIONEDA JESSE BOLAMBAO Nueva Vizcaya Solano East Central School
DIONELA LOVELY OBERIO Negros Occidental Talisay Elementary School
DIONSON ROBIELYN ALEN Cabadbaran City Cabadbaran City National High School
DIOSANTA QUENNITH JAN DE TORRE Tacurong City Tacurong Pilot Elementary School
DIOSMA MARITES CASTRO Cebu Province Consolacion Central School
DIOSO IRA PAULINE CASTRO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
DIOSO ROGEN CHAVEZ Iloilo City Iloilo Central Elementary School
DIOSO ERWIN LAURIANO Aklan Kalibo Elementary School
DIOTAY JONATHAN MABONGA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
DISOMIMBA ARDELWAHAB PAGLINAWAN Iligan City BJMP - Iligan City
DIVIBAR JINNIL PRITO General Santos City BJMP - General Santos City
DIVINA JOHN DOMINIC DESPUIG Manila P. Gomez Elementary School
DIVINAGRACIA MA. LENITA ENRIQUEZ Bohol Calape National High School
DIWAN DAREL MARK LAVA Las Piñas City Las Piñas National High School
DIZE MILES AMARO Camarines Sur Caramoan Central School
DIZON INGRID REY Palawan San Miguel Elementary School
DIZON MAILA GALANIDA Siargao Dapa Central Elementary School
DIZON REYNALYN San Pablo City San Pablo City Central School
DIZON RON C-ZAR REDUCTO Davao Oriental Mati National Comprehensive High School
DIZON ACEZER CHANGCO Cavite BJMP - Cavite City
DIZON EMMANUEL VILLAUZ Rizal Tanay National High School
DIZON JOHN CABELL SANTIAGO Pasay City T. Paez Elementary School
DIZON DERK NACION Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DO-AY JAY-R MAYORAL Escalante City Escalante Central Elementary School
DOBLON JONNA JOYCE Calbayog City Calbayog City National High School
DOCALLOS JANINE OMBING Biliran Naval School Of Fisheries
DOCUSIN ROMULO JR. PALPALLATOC Pangasinan II BJMP - Balungao
DOGOS DIANNE ASIS Camarines Sur San Isidro High School
DOGOY KRISTINE ANNE GONZALES Davao Del Sur Matanao National High School
DOLAOTA NOEL SALES Bohol Calape National High School
DOLENDO APRIL LYN Iloilo City Iloilo Central Elementary School
DOLIGUEZ EDIZON Caloocan City Camarin High School
DOLIGUEZ ERICZON Caloocan City Camarin High School
DOLORES RENELYN HISTORIA Laguna Bay Elementary School
41 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DOLORES ROGER JR. DACLES Quezon City Lagro High School
DOLORITO ARVIE RAMOSO Manila P. Gomez Elementary School
DOMALAON RAQUEL IPO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DOMASIG ASHEILA MAE DEVIBAR Pasig City Pasig Elementary School
DOMINGO JAIRUS PABA Bago City Gen. Juan A. Araneta Elementary School
DOMINGO JAY-AR SUNIGA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
DOMINGO REYMEL LATINA Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
DOMINGO LEOVELYN TABALANZA Cagayan David Puzon Memorial National High School
DOMINGO JUNJUN DOMINGO Valencia City Valencia City National High School
DOMINGO JACKLORD FLORES Tarlac Province BJMP - Paniqui Tarlac
DOMINGO JOCELYN NACOR Cagayan Sta. Teresita National High School
DOMINGO ADORACION NICOPIOR Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
DOMINGUEZ MILES BROQUEZA Quezon Lopez National Comprehensive High School
DOMINGUEZ KARIZZA ABRANTES Dasmariñas City Dasmarinas National High School
DOMINGUEZ RONEL MAROLINA Tacloban City Rizal Central School
DOMIO NIXON TUGUINAY Ifugao Lagawe Central School
DOMONDON JOHN REY LAGAO La Union Don Eufemio F. Eriguel Memorial National High School
DOMOSMOG SHISHAN MATURAN Agusan del Norte Buenavista National High School
DOÑA LEZEL MAE Mati City Lupon Vocational High School
DOÑA JULIMAR MOLEJON Cebu Province Consolacion Central School
DONATO DIVINA MENDEZ Cauayan City Cauayan North Central School
DONATO ROLAND DADONG Davao City Francisco Bangoy National High School
DONCILLO RYAN MARIKIT Cebu Province BJMP - Consolacion Jail
DONCILLO MARISSA ERNOSA Bukidnon Maramag Central Elementary School
DONDOYANO DENNIS GIANGAN Ormoc City New Ormoc City National High School
DONEZA ERMAY JHON FLORES Digos City Digos City National High School
DONIG GIAN LOUIS DE LOS SANTOS Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
DORIMON HAZEL ABSIN Zamboanga Del Norte Polanco Central School
DORMIDO JUNE-RYAN CABAHUG Escalante City Escalante Central Elementary School
DOROL JHONEL BENALIZA Rizal Tanay National High School
DOROTEO MARY GRACE VERTUDEZ Antipolo City Antipolo National High School
DOTIMAS KIM JEREMY GONZAGA Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
DUABE JOHNWEL REFAZO Quezon Quezon National High School
DUARTE MARLO TORBELA Davao Del Norte Carmen National High School
DUARTE JONNAS Marinduque Mogpog Central School
DUAT JOHN REY VILLARMIA Mandaue City Mandaue City Central School
DUAZO JENNYLYN BECARES Rizal Cainta Elementary School
DUAZO CHARLY GILUA Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
DUBUYAN MARINA GAVIN Negros Occidental Himamaylan Central School
DUCALANG MARK DOLORES Ormoc City New Ormoc City National High School
DUCO RAZEL SIRVILLA Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
DUCOS ALVIN KRIS AMPER Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
DUCOT JAHN MARK JEROZ Quezon Lopez National Comprehensive High School
DUCTA MARIEL RENORIA Nueva Vizcaya Solano East Central School
DUDERO ARIEL Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
DUEÑAS R-JAY TALANDRATA La Carlota City La Carlota South Elementary School
DUEÑAS DANILO BILAR Maasin City Maasin City National High School
DUERO JEFFREY ABEJUELA Cavite BJMP - Tanza
DUGA MARILOU LASCUNIA Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
DUGANG ENELYN BALAWAG Sultan Kudarat Kulaman Central Elementary School
DULANA SARAH JEAN DOCOG Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
DULAY ANALYN ARENDAIN Valenzuela City Malinta Elementary School
42 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
DULAY JAYCEE BEN ACOSTA Pangasinan II Juan Macaraeg National High School
DULAY ANGELITA DIALE Sarangani Province Malapatan National High School
DULCE MARIE BALANDIANG Negros Occidental Himamaylan Central School
DULDULAO JAYSON ALVARO Nueva Vizcaya BJMP - Solano & Provl. Jail
DULDULAO MAYBELYN VIERNES Benguet Loo National High School
DULLIN NOEL SACUPAYO Gingoog City Don Restituto Baol Central School
DULNUAN MARCELO GAYANG Ifugao Lagawe Central School
DULOCANOG ALBERT ALSON Cebu Province Guibuangan Central School
DULZO AMANDO EMPERADO Negros Oriental Negros Oriental High School
DUMA HATIMA LARINO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
DUMAGO JOHN RAY MARK VILLANUEVA Bacolod City Bacolod City National High School
DUMAGPE ANA MARIE BUSTAMANTE Cebu City Mabolo Elementary School
DUMAICOS RONALYN HAINCADTO Palawan Claudio Sandoval Elementary School
DUMAID REMONDO TIMOAY Zamboanga Del Sur Molave Vocational Technical School
DUMAJEL ARMAN PAROCHILINO Zamboanga Sibugay BJMP - Ipil District Jail
DUMANGAS NORIE ABRAHIM Zambales Zambales National High School
DUMANGCAG USMAN MARUHOM General Santos City General Santos City National High School
DUMAOP EMARSON CABANO Davao Del Sur Mariano Peralta National High School
DUMAYUNGAN GRECYL LINO Tagum City Tagum City National Comprehensive High School
DUMELOD JENALYN MAGUNDAYAO Isabela Naguillian National High School
DUMO JUMAR VILLACARLOS Escalante City Escalante Central Elementary School
DUMOGHO JEY-ANN CATID Bukidnon Malaybalay City Central School
DUMON ANAMELYN DAÑAS Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
DUNGCA LAYCA San Pablo City San Pablo City Central School
DUNGCA ALGEN VALENCIA Dumaguete City West City Elementary School
DUNGCA SEAN BENEDICT REFUGIO Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
DUNGOG MARIESTEL BABATUAN Lapu-Lapu City Marigondon National High School
DUNGON JOVAN CALDO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
DUNKEN ALLYN JEAN TABAR Lanao Del Norte Lanao Norte National Comprehensive High School
DUNLAO JOHN MICHAEL NARANJO Iloilo Iloilo National High School
DUPA GIL JORNALES Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Maximum)
DURA CLOYD ANDRIAN HALLASGO Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
DURAN ANALIZA Manila P. Gomez Elementary School
DURAN JAYNOR AGUSTIN Tarlac Province Capas High School
DURANTE MABEL BATURIANO Camarines Sur Pili Central School
DURANTE MA. THERESA CAYASA Ozamiz City Ozamiz City School Of Arts & Trade
DURIAN GRACE TERNURA Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
DURMIENDO IVY MARIE MACABIDANG Calbayog City Calbayog City National High School
DURO ANALIE RUIZ Capiz Capiz National High School
DUYUGEN JAYMARK PARIS Benguet Benguet National High School
EBALANG MEREGINE MANIGOS Cagayan de Oro City City Central School
EBALE BRYAN FEDELES Surigao City BJMP - Surigao Norte District Jail
EBALOBO GERLIE BASE Olongapo City Olongapo City Elementary School
EBAÑEZ ROXANNE SETENTA Las Piñas City Las Piñas National High School
EBARLE MAYRIL SAMSON Manila P. Gomez Elementary School
EBCAS MHAE ANTONATTE ALEGRE Tanauan City Tanauan South Elementary School
EBERO ANDREW HOSMILLO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
EBORA JAMEBERT AGDAN Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
EBORDE NOVELYN GALASINAO Nueva Viscaya Solano South Central School
EBUÑA ARGIE BAGUINAWON Bacoor City Bacoor National High School Main
EBUS NORAIMA DAMAO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
ECHAVEZ YAHNISA CAPANGPANGAN Cagayan de Oro City City Central School
43 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ECKWEY GREGORIO JR. Baguio City Baguio Central School
ECO RAYJOHNN Cavite Trece Martires City National High School
EDES MATTHEW Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
EDILLON NATIVIDAD EMPLEO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
EDRADA HENRY BOLIBOL Marikina City Concepcion Integrated School
EDRADA MICHAEL GUTIERREZ Tuguegarao City Tuguegarao East Central School
EDTIG JOHAYFA DADTUNGAN Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
EDUAVE ARNOLD MARATAS Valencia City Valencia City National High School
EDUBAS REDEN ROSQUETES Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
EDULLANTES EDGARDO PUGOY Tangub City BJMP - Tangub City
EDULZORA JEZABEL NALLEANO Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
EDWARDS TYLER AYOSTE Biliran Naval School Of Fisheries
EFOLDO EXEQUEL VILLAREAL Quezon Infanta National High School
EGAGAMAD ZENAIDA CANDELARIO IGACOS Nieves Villarica National High School
EGOS JEFFREY MACAAYAW Davao Del Sur Matanao National High School
EGPIT RONALD JR. CURADA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
EGUNA JOSHUA PALILLO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
EHINA JAYSALYN PELAYO Camarines Sur Sipocot South Central School
EJANDRA JOHN KEYE CHAVEZ Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
EJOC GIRLIE GISULGA Butuan City Agusan National High School
ELAD RUBELYN BELIRAN Iloilo Province Anilao Central Elementary School
ELAS RONIE TUNGKAY Sultan Kudarat BJMP - Provincial Jail Of Sultan Kudarat
ELBANBUENA JOHN LESTER BALANGCAD Makati City Pitogo High School
ELIAS MARIO JR. CUESTA Leyte Palo I Central School
ELIMINO MARK JOHNSON SABEJON Sarangani Province Malapatan National High School
ELIÑA MAE JOY VILLAHERMOSA Leyte Kananga I Central School
ELINON JEM CHRISTIAN GARCIA Batangas City Batangas National High School
ELISAN DOMINIC APAT Aklan Kalibo Pilot Elementary School
ELISAN WENDY MANSERA Cavite Trece Martires City National High School
ELLAZO JAN ALVIAN VESTUDIO Cebu Province Balamban Central Elementary School
ELLENA LINO RAGUING Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
ELLIAM JEY-ANN CENAS Sultan Kudarat Isulan Central School
ELORDE ELMER MAHINAY Palawan Claudio Sandoval Elementary School
ELOSENDO JIRWEN PAUDEN Iloilo Province Anilao Central Elementary School
EMBA FAUZIAH DINGDANG Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
EMBANG TERESITA OLOY Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
EMBARNACE EDUARDO FLORES Leyte BJMP - Leyte Regional Prison
EMBERADOR NAOMI BETE Cagayan de Oro City City Central School
EMBOLODE ZACARIAS BARIGA City of Naga Naga National High School
EMBORNAS LOURDES Cagayan de Oro City City Central School
EMELO WILFREDO VICENTE Malabon City BJMP - Malabon City
ENALDO AIRENE BAHINTING Butuan City Agusan National High School
ENARGAN JULIETO CAPOY Cagayan De Oro City BJMP - CDO City Jail
ENCABO ANNALIZA GARCIA Bacolod City Bacolod City National High School
ENCARGUEZ KHAREN JEAN JUANITE Bislig City Mangagoy North Elementary School
ENCARNADA LIE ANNE Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ENCISO MYLA BAYONA Leyte Palo I Central School
ENDAYA DOMINIC ANGELO FERNANDO Lipa City Lipa City National High School
ENDRIGA ERNESTO JR. LANDICHO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
ENDUMAMA RAHJI AWAL Maguindanao II Tenorio Elementary School
ENELDAS CHRISTIAN BAJENTING Talisay City Cansojong National High School
ENERIA OLIMPIO SILVESTRESE Bacoor City Bacoor National High School Main
44 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ENGRACIA KIER JOHN ASINAS Rizal Cainta Elementary School
ENILAR JIMBO SORIANO Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ENOBIO VINCENT BAHINTING Bohol Pilar National High School
ENOC MARICEL GABAYAN Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ENOC LARRY SUAREZ Oroquieta City Misamis Occidental National High School
ENOJADA JOHN LENZOR Imus City Imus National High School - Main
ENOPRE CHING POLINACIO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
ENOT CHRISHA MAE DAULONG Surigao del Sur Gamut National High School
ENRICOSO MARY JOY LIM Cagayan de Oro City City Central School
ENRIQUEZ DAN HARRY OLIVARES Manila P. Gomez Elementary School
ENRIQUEZ DENNIS TORREON Bohol Calape National High School
ENRIQUEZ JENNIEPHER FERRER Cavite Province Tagaytay City Science National High School
ENTALIGANDO PATRICK JAY ELOLA Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ENTATANO MERLITA PASQUITO Eastern Samar Quinapondan Central Elementary School
ENTERO CHRISTIAN FORMON Davao City Francisco Bangoy National High School
ENTOMA NIÑO REY GONZAGA Cebu Province Dalaguete National High School
ENTRAMPAS VINCENT ZAPANTA Tagbilaran City Dr. Cecilio Putong National High School
ENTROLEZO GIMLETTE SUMALBAG Puerto Princesa City Palawan National High School
EPA JULLIE MARK BIRRES Davao Del Sur Matanao National High School
EPIS JOVI VARGAS Butuan City Agusan National High School
EQUILA MARY CRIS JOSEF Marikina City Concepcion Integrated School
ERAS MARVIN CALUBAG Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ERASO JAZEL BLANCAFLOR Zambales Zambales National High School
ERIGBUAGAS ERIC JHUNS FUENTES Cagayan de Oro City City Central School
ERLANO JOSELITO Sorsogon Gubat North Central School
ERLANO MILA CRUZ Dasmariñas City Dasmarinas National High School
ESBER JOBERT CORICOR Ormoc City New Ormoc City National High School
ESCABAS AIFIL DELA CERNA Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ESCABOSA MARICEL PAGOBO Southern Leyte San Juan National High School
ESCAL MARY GRACE Quezon City Gen. Roxas Elementary School
ESCAÑO ISAAC JOSHUA POCOT San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
ESCARAN EMARIE CARABIO Mandaue City Mandaue City Central School
ESCARDE JOANNE REBALDE Bacolod City Bacolod City National High School
ESCARILLA JOSELENA ESTEMAR Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
ESCARPE RONILO TANIEZA Digos City Digos City National High School
ESCASINAS NERY ANN TORRES Laguna Bay Elementary School
ESCLITO RENIEL GALARION Gingoog City Don Restituto Baol Central School
ESCOBAR ROCKY JAY DEGAY Benguet Loo National High School
ESCOBAR JOY CARONAN Manila BJMP - Manila City Jail - Female Dorm
ESCOBAR MARICRIS Malabon City Malabon National High School
ESCOBIDO TEODORO JR. OMOL Gingoog City Don Restituto Baol Central School
ESCOBIO GEMYLYN DE TORRES Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ESCODERO NOVA DE GUIA Northern Samar Catarman I Central School
ESCOL LILANIE DUPALCO Agusan del Norte Buenavista National High School
ESCOMO FLORAMY GINGONA Tanjay City Tanjay National High School
ESCORA KRISTEL-ANN MEDEL Bacolod City Bacolod City National High School
ESCORIAL RENATO GAAN Zamboanga Del Norte BJMP - Sindangan Jail
ESCOTO JEFFSON RUBLICA Mandaue City Mandaue City Central School
ESCOTO CHARLES JOSEPH SARMIENTO Pampanga Magalang Elementary School
ESCOTOTO MATEO DIANO Northern Samar Catarman I Central School
ESCOZAR IRIS PUGOY Ilocos Norte San Nicolas Elementary School
ESCUBIO LARRY BORNIA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
45 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ESCUYOS FRITZ ALEX APAS Surigao City Surigao City National High School
ESGUERA REYNAN COMPRA Bayugan City Bayugan National Comprehensive High School
ESICO SHENA RODRIGUEZ Zambales Zambales National High School
ESLAO EMELITA ABEJUELA Zamboanga Del Sur Dumalinao Regional Pilot School
ESMAIL SAHIER MOHAMMAD Maguindanao II Tenorio Elementary School
ESMAIL SAMIER MUHAMAD Maguindanao II Tenorio Elementary School
ESMALE ANGELBERT TALABAN Bislig City Mangagoy North Elementary School
ESMERALDA ANGEL TABAQUE Antique Delegate Angel Salazar Jr. Mem. School
ESO DENNIS Bais City Bais City National High School
ESPADERA MARK MARTICULAR Negros Occidental Himamaylan Central School
ESPAÑOL MIE AMOR DAYAGANON Cagayan de Oro City City Central School
ESPAÑOL JERWIN REYES Tanjay City Tanjay National High School
ESPARES MARICEL CASPE Masbate Prov. Andres Clemente Jr. National High School
ESPARRAGO ABRAHAM REAL Iloilo Province Sara National High School
ESPAYOS LEONCIO DELOS SANTOS Marinduque BJMP - Marinduque Provincial Jail
ESPELETA MYLENE MENDOZA Manila P. Gomez Elementary School
ESPENOCILLA WILFREDO ENCONADO Sorsogon Province BJMP - Gubat, Sorsogon
ESPERA CAILYN SABELLO Bohol San Jose National High School
ESPERANZA ZEGENE FABROS Santiago City Clc Santiago North Central School
ESPERAS JULIUS ESCOSORA Manila P. Gomez Elementary School
ESPERIDION JAY ANN CALAMBRO Iloilo Iloilo National High School
ESPINA CARLO NIÑO CAMPOS Surigao del Sur Madrid National High School
ESPINA JOEL JR. MONTALVO Cebu Province Consolacion Central School
ESPINAS HELENATO BHOYET SABALBORO Taguig & Pateros Upper Bicutan Elementary School
ESPINO EDUARDO JR. CATAYNA Pangasinan I Pangasinan National High School
ESPINOCILLA ANGEL BURGOS Tarlac Province Capas High School
ESPINOSA ALDWIN Cavite Province Bulihan National High School
ESPINOSA LOUISE FAITH Bacoor City Bacoor National High School Main
ESPINOSA JERRY ERATO Albay BJMP - Albay District Jail
ESPIRIDION ALYSSA KIRSTYN LIM Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ESPIRITU JERICA MAE RIVERA Bataan Tomas Pinpin Memorial Elementary School
ESPLANA ROCHELLE ENANO Nueva Vizcaya Solano East Central School
ESPLEGUERA MERA MAGLASANG Negros Occidental Manapla Elementary School
ESPONILLA JOY MELISSA Angeles City BJMP - Angeles City District Jail
ESTA JOMARI FABRO Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ESTABILLA MICHAEL BARCELONA Cavite BJMP - Cavite City
ESTACIO MARK JAYSON FUNELAS Laguna Bay Elementary School
ESTAMPA JENNIE JOY RANGAS Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
ESTANDARTE ROSALIE PACIENTE Passi City Passi 1 Central School
ESTANIEL JOMAR MAMON Gingoog City Don Restituto Baol Central School
ESTARON LARRY FABULA Borongan City BJMP - Borongan City
ESTAYAN EMELYN DELIMA Nueva Vizcaya Solano East Central School
ESTEBAN NEIL SEAN Cavite Trece Martires City National High School
ESTEBAN ANGELICA ASEO Roxas City Pres. Manuel A. Roxas Memorial School
ESTEMBER JASPER GAJETO Negros Occidental Himamaylan Central School
ESTENZO RITCHELO SATURINAS Digos City Digos City National High School
ESTEVE MELINDA BUBAN Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
ESTOBIO MARK ARCAINE REALIZA Dipolog City Zamboanga Norte National High School
ESTOESTA RODITO JR. ARMENTON Lapu-Lapu City Marigondon National High School
ESTOLLOSO NELSIE ORPILLA Palawan Central Taytay National High School
ESTOMANTE ENGELIE ESPAÑOLA Negros Oriental Valencia National High School
ESTOMATA IAN JAKE RAMOS Digos City Digos City National High School
46 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
ESTORIA DECEM PECATO Surigao del Norte Mabuhay Elementary School
ESTRADA MARK JESTER MEJORADA Dinagat Island San Jose Central Elementary School
ESTRADA MARY JANE ACAYEN Camarines Sur Pili Central School
ESTRADA ANNIE ROSE GEMOTRA Makati City Pitogo High School
ESTRADA DAVE CARL LACASTESANTOS Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
ESTRADA ROY JR. Digos City Digos City National High School
ESTRADA RHOGYN Digos City Digos City National High School
ESTRELLA NEO FRANCO BORAZON Naga City Naga Central School I
ESTRELLA ARTCHIE ROMAYLA Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
ESTRELLA JERSON JARA Negros Occidental Manapla Elementary School
ESTRELLA DIAZELLA DIAZ Batangas Province Gov. Feliciano Leviste Memorial National High School
ESTRELLANES ELMER Pangasinan I Pangasinan National High School
ESTRELLES MA. MERCEDES Meycauayan Saluysoy Central School
ESTREMADURA MARK EVIN MARQUEZ Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ESTREMADURA JAN WARIE MARQUEZ Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
ESTREMERA MARIBEL CACERES Quezon City Placido Del Mundo Elementary School
ESTRERA RICHARD JAY MIÑOZA Mandaue City Mandaue City Central School
ESTRERA JUNREY WENCESLAO Cebu Province Tudela Central School I
ESTRERA DENNIS PERERAS IGACOS Nieves Villarica National High School
ESTRIBO ROSEMARIE COOPERA Davao Del Norte Carmen National High School
ESTUETA GLENBERTO ARONALIS Ormoc City New Ormoc City National High School
ETING FELIX PASAYLO Marinduque Mogpog Central School
EUGENIO GABRIEL MARTINEZ Calamba City Jose Rizal Memorial School
EULDAN EVANGELINE REAL Surigao del Sur Barobo National High School
EUSEBIO JASON YAP Imus City Imus National High School - Main
EVANS LHESTER JARALVE Bulacan Baliuag South Central School
EXITO NICA JOY FONTANILLA Bacolod City Bacolod City National High School
EXTRA JOHN CHRISTOPHER GABRIEL Lipa City Lipa City National High School
EXTREMADURA GLORY ANN LIM Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
FABA JAME BABOR Koronadal City Koronadal Central Elementary School
FABAY AMELA VILLACASTIN Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
FABAY GELMOR FERNANDEZ Zambales Zambales National High School
FABELLA MA. LEE BARRACA Calapan City Calapan Central School
FABIA JEROME Zambales Zambales National High School
FABILLAR JAYJAY FALCOTO Manila BJMP - Manila City Jail - Male Dorm
FABILLAR LAURAINE Bogo City City Of Bogo Science & Arts Academy
FABREGAS KARYL JEAN AUSTRIA Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
FABRICANTE CRIS HINAMPAS Bislig City Mangagoy North Elementary School
FABRO MICHAEL RIVA Aurora Baler Central School
FABUGAIS JOSELITO JR. BARREDO Dumaguete City West City Elementary School
FABULA EFRAIM ROSCO Borongan City BJMP - Eastern Samar Provincial Jail
FABULAR FEDERICO FUEGO Capiz Sigma Elementary School
FACTOR CHRISTINE JOY FABUL La Union Bacnotan National High School
FACUNDO YESSUAH EDZEL JULIAN San Jose Del Monte City Sapang Palay National High School
FADRIQUE GILBERT ABLERO Roxas City Pres. Manuel A. Roxas Memorial School
FADUL BEA MARIE ASTRERO Sta. Rosa City Pulong Sta. Cruz Elementary School
FAIGAO ALVINA LAQUINA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
FAISAL AISAH MACAOMBOS Lanao Del Sur II Bacolod-Kalawi National High School
FAJARDO JUSTIN NIÑO DEALCA Quezon City Lagro High School
FAJARDO ARIANE GARBOZA Silay City Silay South Elementary School
FAJARDO JESSA BAUTISTA Bulacan Baliuag South Central School
FAJARITO RACIEL LOPEZ Batangas City Batangas National High School
47 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
FALCIS RICHARD GARGANERA Capiz BJMP - Bula, Mambusao, Capiz
FALCON EDWARD JAY CASQUEJO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
FALCUNIT ELY MORRIS Romblon BJMP - Odiongan
FALOGME MILLET MASUNGCA Makati City Pitogo High School
FANCUBILLA MA. CHRISTINA SELANA General Santos City Ireneo L. Santiago National High School
FANEGA MAZZY SANDAO Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
FARIOLEN RUTH JUANER Bacolod City Bacolod City National High School
FARROL JEMBOY PACHEO Iloilo Province Pototan National Comprehensive High School
FARRUKH MOHAMMAD CHAUDHRY ABDULAMIN Cebu Province Guibuangan Central School
FAUNE ERILEN RASE Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
FAUNI FEDERICO JR. ANDRADE Aklan Kalibo Elementary School
FAUSTINO JAYANE DANES PRONDO Las Piñas City Las Piñas National High School
FAUSTO RESSIE CORTIZ Lapu-Lapu City Marigondon National High School
FEDELIS JAYMAR VILLARAZA Quezon Lopez National Comprehensive High School
FEGI MICHAEL BERBERIO Davao Del Norte BJMP - Davao Prison & Penal Farm (Medium)
FEIR KYLE CALVIN SIMANGAN Nueva Viscaya Solano South Central School
FEIR ADRIANNE GENESIS BARBOSA Abra Bangued West Central School
FELICIANO MERRY JOY MARCELO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
FELICIANO RECHELLE Quezon City Gen. Roxas Elementary School
FELICILDA RODELIZA BACAN Compostela Valley Nabunturan National Comprehensive High School
FELICITAS JERRY TOMBAGA Urdaneta City BJMP - Urdaneta District Jail
FELIPE BIEN AJ LORENZO MACATANGAY Batangas City Batangas National High School
FELIPE CHLOE NICOLE MALABANAN Tanauan City Tanauan South Elementary School
FELIPE REYNABE PEDRONIO Davao Del Sur Matanao National High School
FELISELDA JEMMA MAGATENIS Butuan City Agusan National High School
FERMATO FLOR ANDREI MOLINA Vigan City Ilocos Sur National High School
FERMILAN RYLMAR OBUTA Bislig City Mangagoy North Elementary School
FERNANDES LEWIS ANGELO ELVEÑA Caloocan Caloocan High School
FERNANDEZ LORNA DALOD Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
FERNANDEZ JOHN REY OLIVA Naga City Naga Central School I
FERNANDEZ RIZALINO CRUZ Quezon City Lagro High School
FERNANDEZ ANNALIZA DILIG Bulacan Baliuag South Central School
FERNANDEZ MARK TAZZLE ATILLO Baguio City Baguio Central School
FERNANDEZ JOHN LOYD FRANCISCO Tandag Jacinto P. Elpa National High School
FERNANDEZ LEONEL NOBLE Tanauan City Tanauan South Elementary School
FERNANDEZ CRISTINE PLACENCIA Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
FERNANDEZ PAULINE NAVARRO Dasmariñas City Dasmarinas National High School
FERNANDEZ MELCHOR DELICANA Iloilo Province Anilao Central Elementary School
FERNANDO RAMIL JR. SALDO Cebu City BJMP - Cebu City Jail - Male Dorm
FERNANDO DANILO JR. MAHINAY Manila P. Gomez Elementary School
FERNANDO MELODY LATAGAN Malabon City BJMP - Malabon City
FERNANDO QUEENIE DE JUAN Aklan Kalibo Pilot Elementary School
FERNANDO ADRIAN PEREZ Benguet Benguet National High School
FERNIN RUDELYN BUSIO Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
FERRER HAZEL GRACE Lapu-Lapu City Marigondon National High School
FERRER JERRALYN GARCIA Nueva Ecija Talavera National High School
FERRER MICHAEL SISON Iloilo City Iloilo Central Elementary School
FERRER ERIKA GARCIA Pangasinan I Pangasinan National High School
FERRER JUN JUAN San Fernando City San Fernando North Central Elementary School
FERRERA LEA UBASAN Camarines Sur San Isidro High School
FERRIOL HARVY SORILLA Davao Del Sur Sta. Cruz National High School
FERRY EUGENE CULOT Batangas City Batangas National High School
48 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
FIEL JECEL BRIGOLE Zamboanga Del Norte Sindangan National High School
FIGUERAS PARIS INDIGO Mandaluyong City Mandaluyong Elementary School
FIGUEROA NATHANIEL DESALES La Carlota City La Carlota South Elementary School
FIGURA ADLIN DUMAICOS Surigao del Sur Barobo National High School
FILLARCA ARIANNE TABURITE Ligao City Ligao National High School
FINIZA MARK ANTHONY GALLOS Rizal Tanay National High School
FINNEY STEVIE SUN Manila P. Gomez Elementary School
FLAVIANO GEMMA SALVADOR Romblon San Agustin Central School
FLONEDO EMMANUEL BOLIDO Pasay City T. Paez Elementary School
FLOR JEAN GAYARES La Carlota City La Carlota South Elementary School
FLOR FRED JR. DIPOL Capiz Sigma Elementary School
FLOR MATA ROSELITA CAMATIS Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
FLORANO ERWIN ASOTES Northern Samar Catarman I Central School
FLORENDO DARREL GABRIEL Baguio City Baguio Central School
FLORENTINO PEDRO RAMAL Aklan Kalibo Pilot Elementary School
FLORES RAYMOND DE GUZMAN Manila P. Gomez Elementary School
FLORES GEORGE DEE CARMONA Camarines Sur Nabua East Pilot Central Elementary School
FLORES ANALYN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
FLORES JERRY DANUCO Bohol San Roque National High School
FLORES RENOLD RETALIS Manila P. Gomez Elementary School
FLORES JOSEMARIE TORMIS Bacolod City Bacolod City National High School
FLORES MARK JAMES PAYUPAY Baguio City Baguio Central School
FLORES NIÑO FUENTES Zamboanga Del Sur BJMP - Mahayag Municipal Jail
FLORES MICHAEL PALIONAY Cebu Province Consolacion Central School
FLORES GRACE GUILLERMO Apayao Sipa Imelda National High School
FLORES JOSE LARRY CEJUDO Cebu City BJMP - Cebu City Jail - Male Dorm
FLORES KATHERINE TRONO Imus City Imus National High School - Main
FLORES RODALYN LANSADERAS Bislig City Mangagoy North Elementary School
FLORES JAN REX JAVA Negros Occidental Himamaylan Central School
FLORES JAILUM BETH AYSON Bukidnon Maramag Central Elementary School
FLORES MARVIN HERRERA Batangas City Batangas National High School
FLORES FLORENTINO DIDA Puerto Princesa City BJMP - Iwahig Penal Colony
FLORES KIMBERLY GABOR Butuan City Agusan National High School
FLORES JEROME QUIRABAN Gingoog City Don Restituto Baol Central School
FLORES PATRICIA MAGPANTAY Batangas City Batangas National High School
FLORES RODRIGO MILENCION Danao City BJMP - Danao City
FLORES ARMAN IGNACIO Bukidnon Malaybalay City Central School
FLORES WINONAH MAE CASTELLANO Bacolod City Bacolod City National High School
FLORES MARILYN ONDONG Sultan Kudarat Salaman Central Elementary School
FLORES FE MONICA MAN-INYAO Batangas Province Dr. Juan A. Pastor Memorial National High School
FOLIENTE JORHEA MARIE Imus City Imus National High School - Main
FONTANIL ROSEMARIE MONCELLER Quezon Bondoc Peninsula Agricultural School
FONTILLAS JOSHUA MOORE DARADAR Cagayan Sta. Teresita National High School
FORMENTERA EDMAR DELA PEÑA Digos City Digos City National High School
FORNES MARY JANE PITOGO Danao City Danao City Central School
FORNOLLES JANZENE CESISTA Davao City Francisco Bangoy National High School
FORONDA DREMIO PASCUAL Muntinlupa City BJMP - NBP Maximum Security Compound
FORONDA KRISTIAN KARLO VILLASOR Dasmariñas City Dasmarinas National High School
FORONES JIMBOY MANLIGUEZ Surigao City Surigao City National High School
FORTES JIAN JAÑOLA Nueva Vizcaya Solano East Central School
FRAGANTE MARK LEWIS ORTIZ Vigan City Ilocos Sur National High School
FRANCIA ANGELA MAE BABATIDO Iligan City Iligan City National High School
49 of 122
DEPARTMENT OF EDUCATION
2015 ALTERNATIVE LEARNING SYSTEM ACCREDITATION AND EQUIVALENCY (ALS A&E) TEST
LIST OF TEST PASSERS - ELEMENTARY LEVEL
Last Name First Name Middle Name Division Testing Center
FRANCISCO JOYCE ALVAREZ Camarines Sur Sipocot South Central School
FRANCISCO ABEGAIL GABANETE Camarines Sur Tambang Central School
FRANCISCO ROGELIO TOMBADO Zambales Zambales National High School
FRANCISCO DAREL CALA Calbayog City Calbayog City National High School
FRANCISCO CHABELITA TUAZON Cabanatuan City Honorato C. Perez Sr. Memorial Science High School
FRANCISCO MARY JUNE GUTANG Bais City Bais City National High School
FRANCISCO IAN GABRIEL NOBLEZA Rizal Cainta Elementary School
FRANCISCO KAYC AQUINO Bulacan Baliuag South Central School
FRANCISCO KELVIN SALAYSAY Bulacan Baliuag South Central School
FRANCISCO SHERYL GABAÑETE Camarines Sur Tambang Central School
FRANCISCO VIVIAN TORRES Cotabato City Notre Dame Village Central Elementary School
FRANCISCO JENEL HABILLO Iloilo Province Anilao Central Elementary School
FRIAS BLESEL SHANES Mandaue City Mandaue City Central School
FRIAS MARY ANNE Tarlac City Sto. Cristo Integrated School
FRIAS JINKY TAYCO Antipolo City Antipolo National High School
FRIAS BEA MARAMBA San Carlos City Central I Elementary School
FRIAS EVELYN ORBISO Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
FUENTES ROSEMARIE ESPIÑA Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
FUENTES HELEN TORREJA Antipolo City Antipolo National High School
FUENTES RHENA ANDALES Bacoor City Bacoor National High School Main
FUENTES JULIETA CUMILAP Dasmariñas City Dasmarinas National High School
FUENTES EVELYN MANUKAY Ormoc City New Ormoc City National High School
FUENTES BRYAN BAZAN Zamboanga City Zamboanga City High School - Main
FUENTES REYNAN Lucena City Gulang-Gulang Elementary School
FUENTES ELSA MENTROZA Ormoc City New Ormoc City National High School
FULGOSINO KAREN LARUYA Caloocan Caloocan High School
FULGUERAS ELENA PUSION Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
FULGUERAS KAYLA MAY SAN JUAN Laguna Manuel Rivera Memorial National High School
FULLIENTE MARITESS VILLAFUERTE Batangas City Batangas National High School
FUNDADOR RECIL LAPRICO Negros Occidental Himamaylan Central School
GAA NICO PATLUNAG Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
GAAN SAMUEL AMANCIO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
GABA DEXTER ABAG Batangas City Batangas National High School
GABAC MERIAFE CABASE Camiguin Mambajao National High School
GABALES ROSANA CALADO Occidental Mindoro San Jose Pilot Elementary School
GABANE JENNIFER TAGADTAD Dasmariñas City Dasmarinas National High School
GABATO JAYSON HIDALGO Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
GABAY MARIA JESSA DOBLE Cebu Province Consolacion Central School
GABAYRAN JOHN EDUARD EGAO Gingoog City Don Restituto Baol Central School
GABEJAN JOHN LOYD CANDINATO Samar (Western) Sta. Margarita National High School
GABERTAN MARK ARTHUR SABIDO Caloocan City BJMP - Caloocan City Jail
GABIA ERNESTO JR. MILLAPIZ Imus City BJMP - Imus City
GABIN ALIMAR BACONG Muntinlupa City Pedro E. Diaz High School - Main
GABINO RICKMARD ANDOYO Davao Del Norte Carmen National High School
GABISAN ROXANE ALFEREZ Cebu Province Consolacion Central School
GABISON THOMAS CHRISTIAN Talisay City Cansojong National High School
GABOTERO LOREJEAN LORENZO Cebu Province Consolacion Central School
GABOTERO JERALD HIMULATAN Davao City Daniel R. Aguinaldo National High School
GABRIEL JUAN MIGUEL URBINO Manila P. Gomez Elementary School
GABRIEL WARREN JAGUING Misamis Oriental Misamis Oriental Gen. Comprehensive High School
GABRILLAS ALEX JR. TAGUIAM Zamboanga Del Norte Polanco National High School
GABRONINO JAMEL ORTILLANO Aurora Baler Central School
50 of 122

Walang komento:

Mag-post ng isang Komento