Lumaktaw sa pangunahing content

Tampok

Opisyal na Listahan ng mga Pasado sa Accreditation and Equivalency (A&E) Test November 2017 - Secondary Region 1



Narito ang resulta ng ALS Accreditation and Equivalency Test conducted na ginananap noong November 2017.



Region 1

Division Last Name First Name MI Examinee #
Alaminos City BARRENO JUANITA S 048733
Alaminos City BUENO DEA JEWEL F 048740
Alaminos City CABAS ADAMS DAVE M 048742
Alaminos City GELLADO III MIGUEL E 048705
Alaminos City PABALAN CHERIE MAE S 048672
Alaminos City REYES BRENDA B 048782
Alaminos City TANGONAN MARY JOE D 048796
Batac City ABUYEN ALYZLORAINE M 070642
Candon City ABEJERO VENUSA A 047146
Candon City CASTILLO PAMELA MAE B 046863
Candon City DUQUE CATRINO A 046902
Candon City ESTABILLO APRIL JOY G 046909
Candon City ESTACIO JERIC ARNELLI L 046910
Candon City GACUTAN ROMMEL R 046928
Candon City MACAYAN LILIA E 047022
Candon City MANGAY-AYAM RIMAR C 047026
Candon City MANZANO EDU C 047032
Candon City MANZANO EDWINGIE 047033
Candon City MARTINEZ KAREN S 047036
Candon City MENDOZA ELENA C 047040
Candon City MENDOZA KATHLYN S 047041
Candon City MOJICA JOSHUA HENRY C 047043
Candon City MOJICA RUSMER VINCE C 047044
Candon City MOLINA ELLA JOY H 047045
Candon City MOLINA JOVELYN F 047046
Candon City MOLINA RONALD F 047048
Candon City NAGTALON JOLIMAR G 047049
Candon City OSOTEO MARY GRACE Q 047057
Candon City PADILLON JOY G 047058
Candon City PASCUA FREDERICK B 047063
Candon City PASCUA ROWELL A 047066
Candon City PASTRANA JANRRY EVERLASTING N 047067
Candon City PINGEN MARK KLEIN R 047071
Candon City PISLAAN HARRIS B 047072
Candon City POLONIO BRYAN T 047080
Candon City QUINES AIRA C 047075
Candon City QUINTINITA AMANTE CRESBERT D 047076
Candon City RAGMA KIMPSON T 047083
Candon City RAMOS DOMENIC G 047085
Candon City RAMOS JOLI-ANN S 047088
Candon City RAMOS JONATHAN P 047089
Candon City RAMOS MARY CHRIS R 047090
Candon City ROBISO BRYAN B 047099
Candon City RODRIGUEZ JOHN REY I 047101
Candon City RUIZ MARIECAR C 047104
Candon City RUIZ RUBY R 047105
Candon City SABADO EDGAR T 047106
Candon City SALAZAR VICTOR B 047107
Candon City SALIBAD SHAIRA FE Q 047108
Candon City SALVADOR ANNGELICA G 047113
Candon City TABUSO JOHN RAYMART H 047119
Candon City TAYNAN REXNEL CULLEN D 047120
Candon City VELASCO SHERWIN M 047155
Dagupan City CATUNGAL JENIFFER V 172168
Dagupan City ESPIRITU ROCIANO P 172217
Dagupan City LAROCO MARIA GIEDIE MAURE A 172254
Ilocos Norte ABADICIO ROSANNA D 044927
Ilocos Norte AGCAOILI JOHN NORIE P 044945
Ilocos Norte AGPANGAN JAYSON E 044956
Ilocos Norte CABEL KAREN MINETTE B 045069
Ilocos Norte GANIR MARIE JOY O 045226
Ilocos Norte LIGAOEN JAMAE Q 045287
Ilocos Norte MAULIT VENUS R 045326
Ilocos Norte PASCUA SHENA MAE P 045380
Ilocos Norte YACAS ROSEBELLA B 045568
Ilocos Sur DAMEG FRANCES JOY C 045856
Ilocos Sur MUTUC JR NARDITO S 046127
Ilocos Sur NIBUT JOSHUA GENE T 046135
Ilocos Sur TABANGAY DEOMARK S 046560
Ilocos Sur TABBUGA MARK ANGELO P 046562
Ilocos Sur TABIGNE FEMARIE U 046563
Ilocos Sur TABIL ANGELICA ZAIDA L 046565
Ilocos Sur TABUNAN JHAY-ARLENE A 046573
Ilocos Sur TABUTOL JR SATURNINO L 046581
Ilocos Sur TECSON MARLENE S 046020
La Union DADULLA ERICKA JOY A 007502
La Union GARNADO DIVINE R 007677
La Union LANZUELA JR JUANITO M 192126
La Union LIZARDO RANDOLF S 008564
La Union LOPEZ MELANIE D 007732
La Union LOPEZ TEOFILO D 008565
La Union MAPALO KEVIN TOM P 007766
La Union MARQUEZ MARK DUNHILL L 008326
La Union MARTINEZ MARICRIS B 007777
La Union NINOBLA JOSEPH B 007815
La Union NUNAG KEVIN B 008566
La Union ORDOÑA IVAN D 008567
La Union SISON SIMENO M 007957
La Union TAYABO ANA MARIE C 008519
La Union VIDUYA ARLENE C 008570
La Union VILLAMIN ALEX F 008556
Laoag City CUDAL EMELY V 172064
Pangasinan I (Lingayen) CAMBA JESMAR D 047785
Pangasinan I (Lingayen) CAPIO REYMOND Y 047798
Pangasinan I (Lingayen) MANDAPAT MARIVIC A 048222
Pangasinan I (Lingayen) OLIMPO AHLLYNE JOY M 048340
Pangasinan I (Lingayen) RESARE LORENZ SALVADOR F 048441
Pangasinan I (Lingayen) TORRES RELIE N 048597
Pangasinan I (Lingayen) VISPERAS JOMAR DG 048648
Pangasinan II (Binalonan) ABAOAG MARIEL JOY C 167476
Pangasinan II (Binalonan) ANDAYA ANTHONY S 167594
Pangasinan II (Binalonan) BARLOLONG JAY-AHR C 167739
Pangasinan II (Binalonan) BUMATAY ODESA M 167889
Pangasinan II (Binalonan) CARRITERO LOUGENE ERIKA M 170073
Pangasinan II (Binalonan) CAYABYAB JERICHO C 168076
Pangasinan II (Binalonan) DACOCO MICHAEL JOHN 168184
Pangasinan II (Binalonan) ESLABRA MA CRISTINE S 170014
Pangasinan II (Binalonan) ESPINOZA LOREN F 168446
Pangasinan II (Binalonan) FABRO MONICA G 168498
Pangasinan II (Binalonan) FERNANDEZ REA MAE G 170015
Pangasinan II (Binalonan) GERARDO EDNALYN T 168663
Pangasinan II (Binalonan) GUICO JULIA DENISEN R 168715
Pangasinan II (Binalonan) JOHNSON PADAOAN T 169316
Pangasinan II (Binalonan) MADRIAGA JOVAN B 168944
Pangasinan II (Binalonan) MANGUE NEIL ALDRIN C 168995
Pangasinan II (Binalonan) MANUEL JENIFER D 169002
Pangasinan II (Binalonan) MEDRANO LORENCE L 170027
Pangasinan II (Binalonan) NOTCHE JONALYN P 169234
Pangasinan II (Binalonan) OCUAMAN RENANTE S 169263
Pangasinan II (Binalonan) OGUIMAS JR MIGUE ROSE S 169281
Pangasinan II (Binalonan) OLARTE MONICA F 169270
Pangasinan II (Binalonan) OLIVAS ALVIN CHRISTOPHER B 169273
Pangasinan II (Binalonan) ORDINA ANNIE KLENE C 169288
Pangasinan II (Binalonan) ORDINARIO NOVELYN A 169289
Pangasinan II (Binalonan) PADER ARIANE L 169317
Pangasinan II (Binalonan) PADILLA MARINELL ROSE L 169321
Pangasinan II (Binalonan) PADUA VERONICA E 169328
Pangasinan II (Binalonan) PAGAL JAMAICA M 169329
Pangasinan II (Binalonan) PAGSOLINGAN JEAN D 169330
Pangasinan II (Binalonan) PALANG MARIBEL C 169336
Pangasinan II (Binalonan) PALCON ANGELA T 169337
Pangasinan II (Binalonan) PALMA DANNIELE G 169343
Pangasinan II (Binalonan) PANIT REALYN C 169352
Pangasinan II (Binalonan) PASCUA JEZREEL N 169367
Pangasinan II (Binalonan) PATAWARAN JR NEVILLE D 169383
Pangasinan II (Binalonan) PERALTA ALMARIZA B 169393
Pangasinan II (Binalonan) PIMENTEL DIVINA S 169416
Pangasinan II (Binalonan) PINEDA MEMVI LUZ A 169418
Pangasinan II (Binalonan) PINERA MARILYN A 169419
Pangasinan II (Binalonan) PISO MIA JEMICA O 169422
Pangasinan II (Binalonan) PLACHETA JERICO A 169424
Pangasinan II (Binalonan) POLLANTE NATHANIEL G 169429
Pangasinan II (Binalonan) POMANTOC FERNANDO A 169431
Pangasinan II (Binalonan) PONSECA JAY-AR A 169434
Pangasinan II (Binalonan) PRADO GARSHEL E 169443
Pangasinan II (Binalonan) QUIDILIG VERONICA D 169460
Pangasinan II (Binalonan) QUINES CLARENCE T 169462
Pangasinan II (Binalonan) QUINTO KATRINA JENNICA T 169471
Pangasinan II (Binalonan) QUIROS ROMEL 169475
Pangasinan II (Binalonan) QUITOS JAYSON A 169477
Pangasinan II (Binalonan) QUITOS MARIA CRISELDA L 169478
Pangasinan II (Binalonan) RABANG ROWENA L 169482
Pangasinan II (Binalonan) RABANILLO JR JOMAR 169483
Pangasinan II (Binalonan) RABARA RAJIE F 169485
Pangasinan II (Binalonan) RABINO JAY-RON U 169486
Pangasinan II (Binalonan) RAGASA RAVEN E 169489
Pangasinan II (Binalonan) RAGEL DAN CHRISTOPHER A 169490
Pangasinan II (Binalonan) RAMAT LUZVIMINDA E 169493
Pangasinan II (Binalonan) RAMIREZ JOAN CLAYDE C 169497
Pangasinan II (Binalonan) RAMIREZ JUDY ANN J 169498
Pangasinan II (Binalonan) RAMIREZ MARK LEO E 169499
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS GINO C 169507
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS JEROME T 169509
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS JOVET S 169511
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS LINA R 169512
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS MA NATHALIA C 169513
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS MARY GRACE D 169519
Pangasinan II (Binalonan) RAMOS MYLA C 169522
Pangasinan II (Binalonan) RASALAN EDITHA G 169530
Pangasinan II (Binalonan) RAVILAS PEMROSE C 169531
Pangasinan II (Binalonan) REBUALOS NICOL 169533
Pangasinan II (Binalonan) REFUGIA JOHNLESTER C 169537
Pangasinan II (Binalonan) REGALA MARY GRACE S 169538
Pangasinan II (Binalonan) REGONAN RODEL J 169540
Pangasinan II (Binalonan) REMIENDO MARILOU O 169541
Pangasinan II (Binalonan) REMOLLINO RENANTE B 169542
Pangasinan II (Binalonan) REPOYO NORIE I 169546
Pangasinan II (Binalonan) RESURRECCION KAREN S 169547
Pangasinan II (Binalonan) RETORTA GILBERT G 169548
Pangasinan II (Binalonan) RETURBAN LEONITA D 169549
Pangasinan II (Binalonan) RETUTA ANALEE G 169550
Pangasinan II (Binalonan) REVILLA GESIE L 169551
Pangasinan II (Binalonan) REVITA ERNEST JOHN M 169552
Pangasinan II (Binalonan) REYES CATHERINE D 169555
Pangasinan II (Binalonan) REYES GEMMA A 169553
Pangasinan II (Binalonan) REYES PRETTIE ALEXIS D 169557
Pangasinan II (Binalonan) REYES ROSALINDA M 169558
Pangasinan II (Binalonan) REYES TERISITA I 169554
Pangasinan II (Binalonan) RICO DECKERSON V 169559
Pangasinan II (Binalonan) RICO MARK ANTONY B 169560
Pangasinan II (Binalonan) RICOSANA MHICALYN C 169562
Pangasinan II (Binalonan) RIMANDO MYRNA D 169565
Pangasinan II (Binalonan) RIVERA CHRISTOPHER F 169569
Pangasinan II (Binalonan) RIVERA VANESSA L 169567
Pangasinan II (Binalonan) RIVERA ZALDY T 169576
Pangasinan II (Binalonan) ROBIN MARK LESTTER N 169578
Pangasinan II (Binalonan) ROCA JEREMIAH S 169580
Pangasinan II (Binalonan) ROCABERTE JANICE M 169582
Pangasinan II (Binalonan) ROCABERTE ROWENA P 169583
Pangasinan II (Binalonan) ROCAPOR ANGELICA E 169584
Pangasinan II (Binalonan) RODRIGUEZ JERICK C 169588
Pangasinan II (Binalonan) RODRIGUEZ JR CHARLES F 169586
Pangasinan II (Binalonan) RONDON REMALYNE KAYE A 169593
Pangasinan II (Binalonan) RONQUILLO JOSEPH VINCENT B 169596
Pangasinan II (Binalonan) ROSALES MILLENIUM RAY B 169599
Pangasinan II (Binalonan) RUIZ JOCELYN Z 169613
Pangasinan II (Binalonan) SABAS JERYWIN M 169621
Pangasinan II (Binalonan) SABINIANO MARY JANE J 169623
Pangasinan II (Binalonan) SADERNAS JAY-AR R 169627
Pangasinan II (Binalonan) SAGUCIO DONNABELLE E 169630
Pangasinan II (Binalonan) SAGUM MA AURA GUADA G 169631
Pangasinan II (Binalonan) SALATAN YDA D 169635
Pangasinan II (Binalonan) SALAZAR IV ROBERTO R 169640
Pangasinan II (Binalonan) SALINAS JANICE C 169644
Pangasinan II (Binalonan) SALUMBIDES MARWIN FRITZ A 169646
Pangasinan II (Binalonan) SALVADOR CHARLENE D 169649
Pangasinan II (Binalonan) SANCHEZ FATIMA JOY C 169661
Pangasinan II (Binalonan) SANCHEZ MARK FERNAN C 169662
Pangasinan II (Binalonan) SION ROSE ANN F 169721
Pangasinan II (Binalonan) SISON RENE BOY M 169722
Pangasinan II (Binalonan) SOLIS ROLAND M 169730
Pangasinan II (Binalonan) SONACO VINCENT N 169737
Pangasinan II (Binalonan) SORIA SHAIRA F 169741
Pangasinan II (Binalonan) SORIANO DANIEL JOHN B 169747
Pangasinan II (Binalonan) SORIANO JENNIFER L 169749
Pangasinan II (Binalonan) SORIANO KATRINA B 169751
Pangasinan II (Binalonan) SORIANO LORENA G 169752
Pangasinan II (Binalonan) SORIANO MARY ROSE S 169760
Pangasinan II (Binalonan) SUAREZ AVELINO B 169766
Pangasinan II (Binalonan) SUBIDO JR MERLINO F 169770
Pangasinan II (Binalonan) SURAIT JONATHAN E 169775
Pangasinan II (Binalonan) SUROP FERDELINA D 169777
Pangasinan II (Binalonan) TABACO ERMILYN A 170026
Pangasinan II (Binalonan) TADENA MARK MARVIN I 169802
Pangasinan II (Binalonan) TADENA SANDY V 169803
Pangasinan II (Binalonan) TADEO JAN PATRICK D 169805
Pangasinan II (Binalonan) TANDOC CATHERINE A 170019
Pangasinan II (Binalonan) TANDOC MARY JANE A 170020
Pangasinan II (Binalonan) TANDOC RIZZA M 169820
Pangasinan II (Binalonan) TAPIADOR DELIN GUIAN L 169823
Pangasinan II (Binalonan) TAVARES LERWIN T 169832
Pangasinan II (Binalonan) TELMO CHRISTOPHER M 169835
Pangasinan II (Binalonan) TEMPRA APRIL V 169836
Pangasinan II (Binalonan) TENORIO RYAN ACE A 169837
Pangasinan II (Binalonan) TEÑOSO SHEILA MARIE S 169838
Pangasinan II (Binalonan) TEÑOZO JERIC T 169839
Pangasinan II (Binalonan) TERMINEZ ROWEL B 169840
Pangasinan II (Binalonan) TERNIDA LORFEL D 169841
Pangasinan II (Binalonan) TIBIGAR BLADIMIR M 169845
Pangasinan II (Binalonan) TIBUNSAY DOMINIC G 169846
Pangasinan II (Binalonan) TIBUNSAY JOSEPH 169848
Pangasinan II (Binalonan) TIBUNSAY JUDY ANN V 169849
Pangasinan II (Binalonan) TINGLE JOHN PAUL RAM 169851
Pangasinan II (Binalonan) TINO RICK ARVIN B 169852
Pangasinan II (Binalonan) TOBIAS DHENZER J 169855
Pangasinan II (Binalonan) TOLENTINO RICKY M 169858
Pangasinan II (Binalonan) TOLETE JERICO P 169859
Pangasinan II (Binalonan) TOMACDER JERALD J 169860
Pangasinan II (Binalonan) TOMAS DEO A 169861
Pangasinan II (Binalonan) TOMINEZ ROSITA M 169864
Pangasinan II (Binalonan) TOPINIO JENNIFER S 169865
Pangasinan II (Binalonan) TORALBA CRISTIAN C 169866
Pangasinan II (Binalonan) TORLA JEROME L 169868
Pangasinan II (Binalonan) TORRALBA GERALDINE O 169869
Pangasinan II (Binalonan) TORRALBA MARK JOSEPH D 169870
Pangasinan II (Binalonan) TORRES JESSA B 169872
Pangasinan II (Binalonan) TORRES JR ROBERT D 169871
Pangasinan II (Binalonan) TROGON REALYN B 169874
Pangasinan II (Binalonan) TUAZON ROGELIO P 169875
Pangasinan II (Binalonan) TUBERA LADY DIANNE D 169876
Pangasinan II (Binalonan) TUGADE NICO M 169879
Pangasinan II (Binalonan) TUMBAGA LEONARD JEFTE M 169882
Pangasinan II (Binalonan) UBALDO DANCEL L 169883
Pangasinan II (Binalonan) UBALDO EDMAR M 169884
Pangasinan II (Binalonan) UBALDO ROMEL C 169887
Pangasinan II (Binalonan) UBALDO RONIE C 169886
Pangasinan II (Binalonan) ULANGA MICHAEL Q 169888
Pangasinan II (Binalonan) UNGRIA EVELYN Ñ 169891
Pangasinan II (Binalonan) UNGRIA RAQUEL N 169893
Pangasinan II (Binalonan) URSABIA JENNIFER P 170021
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ ALMA M 169899
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ ERMELINDA A 169905
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ FRANCIS L 169906
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ JOHN PAUL S 169907
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ JOYCELYN C 169908
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ LANIE A 169909
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ LUIS P 169900
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ MARIBEL R 169911
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ RHONYL M 169912
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ ROSANNA A 169913
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ SOFIA LOREINE B 169915
Pangasinan II (Binalonan) VALDEZ WILMA C 169917
Pangasinan II (Binalonan) VIERNES JHONNEL 169958
Pangasinan II (Binalonan) VILLANUEVA ERICKA B 169968
Pangasinan II (Binalonan) VILLANUEVA SHIANA MAE I 169974
Pangasinan II (Binalonan) VILLANUEVA SHIENA COLUMBELLA R 169975
Pangasinan II (Binalonan) VILLOTA VANESSA P 169985
Pangasinan II (Binalonan) VIÑAS MA VICTORIA L 169988
Pangasinan II (Binalonan) VINUYA SHERMEEN B 169991
Pangasinan II (Binalonan) ZARAGOZA MICHELLE M 170012
San Carlos City ABAD OLIVER T 008581
San Carlos City AQUINO ALJON F 008589
San Carlos City AQUINO JEROME S 008592
San Carlos City ARAGON JAYPEE M 008593
San Carlos City AUSTRIA JOHN KENNETH P 008595
San Carlos City AUSTRIA JR WILFREDO M 008599
San Carlos City AVELINO JOVI ALBERT G 008600
San Carlos City BACANI JACKILYN L 008601
San Carlos City BACHO JERICK F 008603
San Carlos City BALAGBAGAN CHARLY MAE F 008605
San Carlos City BALDILOMAR GERON S 008606
San Carlos City BALLESTEROS JONALYN S 008608
San Carlos City BANDONG NICOLE GILLEAN O 008607
San Carlos City BANIQUED JINGKY V 008609
San Carlos City BARROZO RAY-MARK F 008613
San Carlos City BAUTISTA GLENY P 008614
San Carlos City BELTRAN JOHN ANGELO G 008615
San Carlos City BERNAL MAICA M 008616
San Carlos City BERNAL MARIA M 008617
San Carlos City BUGAYONG RYAN REY C 008620
San Carlos City BULADO MARILOU C 008621
San Carlos City BUMENLAG MARK R 008622
San Carlos City CABANSAG JESSA A 008623
San Carlos City CABUANG ANTHONY S 008624
San Carlos City CAGANG MIGUELITO F 008625
San Carlos City CAGUINDANGAN IRENE L 008626
San Carlos City CALIMLIM ANA MARI C 008627
San Carlos City CAMBA PRECELITA G 008630
San Carlos City CANCINO FATIMA E 008632
San Carlos City CAPITLE GILBERT SANTI T 008634
San Carlos City CASTRO CHRISTIAN REY DG 008636
San Carlos City CASTRO JERWIN S 008637
San Carlos City CASTRO JUN CARLO DG 008638
San Carlos City CASTRO MARK BRYAN M 008639
San Carlos City CASTRO REGAN DV 008640
San Carlos City CATALAN OLIVER C 008641
San Carlos City CAYETANO ROLAND Q 008644
San Carlos City CELESTE JR JUNNY B 008645
San Carlos City CEREZO SHEILA M 008647
San Carlos City CORPUZ GINA G 008649
San Carlos City CRISOSTOMO EDIELYN JOY S 008650
San Carlos City CRUZ SHERYL M 008651
San Carlos City DAVID REYGIM P 008657
San Carlos City DE GUZMAN CARLO S 008658
San Carlos City DE GUZMAN DARWIN D 008659
San Carlos City DE GUZMAN JENNIFER C 008662
San Carlos City DE GUZMAN STEPHANIE D 008664
San Carlos City DE LOYOLA LETECIA C 008665
San Carlos City DE VERA ARNEL S 008666
San Carlos City DE VERA JOHN PATRICK O 008870
San Carlos City DE VERA JOREEN P 008668
San Carlos City DELA CRUZ CRISTINA A 008671
San Carlos City DELA CRUZ JESSICA P 008673
San Carlos City DELA CRUZ JONA F 008674
San Carlos City DELA CRUZ JONATHAN R 008675
San Carlos City DELA CRUZ ROY B 008677
San Carlos City DIAZ JENNEFER V 008683
San Carlos City DIAZ MELMARK P 008685
San Carlos City DIAZ TRISHA MAE C 008686
San Carlos City DOMANTAY JUNMIE A 008688
San Carlos City DORIA WALTER T 008689
San Carlos City DUMLAO GERALDINE S 008690
San Carlos City ELIANG JESSIE C 008871
San Carlos City ESCAÑO DARWIN F 008691
San Carlos City ESPEDIDO JAMIE LEE A 008692
San Carlos City ESTABILLO HENRY F 008694
San Carlos City ESTEBAN BEVERLY M 008695
San Carlos City FABRO JANELLA J 008696
San Carlos City FEGUROA MARIAN M 008697
San Carlos City FLORES NOMEL P 008704
San Carlos City FRIAS ROMANDO P 008706
San Carlos City GABATIN NOREILI O 008707
San Carlos City GALICIA ERICKA 008708
San Carlos City GALVAN MICHAEL Y 008709
San Carlos City GARCIA JR ALFREDO DC 008710
San Carlos City GILHANG MERUEL ASI D 008714
San Carlos City GUTIERREZ ALEXANDRA SHELLA M 008715
San Carlos City HONRADA JERIEL PAUL M 008716
San Carlos City IBAY ALEXANDER H 008717
San Carlos City ICAY JASKIE CROMWELL Z 008718
San Carlos City ILLUT ALDRIN L 008719
San Carlos City IMPERIAL JOSEPH C 008720
San Carlos City JACLA JAYSON 008722
San Carlos City LABADOR JR WILBUR JOHN S 008725
San Carlos City LABASAN JEROLD M 008873
San Carlos City LACABA JERRYNIKKO J 008726
San Carlos City LACUSONG JOHN PAUL V 008727
San Carlos City LAGMAY JEZIEL E 008728
San Carlos City LAPINID JOMAR C 008730
San Carlos City LAYUGAN MARIBEL C 008731
San Carlos City LICUANAN RONALYN A 008736
San Carlos City LOCQUIAO CHRISTIAN JAY D 008741
San Carlos City LOMBOY JOMAR R 008738
San Carlos City LOPEZ MARK WALDEN R 008739
San Carlos City LOPEZ RODELYN P 008740
San Carlos City MACAM RYAN LUIS L 008743
San Carlos City MACARAEG ERJOHN A 008744
San Carlos City MACARAEG JAY BENCH N 008874
San Carlos City MACARAEG JOSE NIÑO C 008745
San Carlos City MACARAEG ROLANDO M 008746
San Carlos City MAGAT JOMAR S 008748
San Carlos City MALASAN GERALDINE S 008749
San Carlos City MAMAWAL ARVI S 008752
San Carlos City MANGANDI JAYSON DG 008747
San Carlos City MANZON DENMARK L 008756
San Carlos City MARTINEZ LEO M 008875
San Carlos City MERCADO ALBERT M 008876
San Carlos City NUTO CECILIA H 008768
San Carlos City PEREZ JOVEN S 008791
San Carlos City PEREZ WILHEM G 008792
San Carlos City PIDLAOAN MARK GIL P 008793
San Carlos City POQUIZ ROWEL F 008796
San Carlos City POSADAS JOSHUA BRET S 008797
San Carlos City PRADO JEFFREY M 008798
San Carlos City PRIDAS BRIAN R 008799
San Carlos City RAGANAS MA IRISSA A 008801
San Carlos City RAMOS GABRIEL G 008803
San Carlos City RAMR SONNY LHEE E 008802
San Carlos City RESUELLO JAN MARK R 008805
San Carlos City RESUELLO RICHELLE ANN M 008808
San Carlos City RESULTAN ROMULO S 008810
San Carlos City REYES CHARLES E 008811
San Carlos City RICO ZALDY L 008877
San Carlos City ROQUE JHASMIN A 008815
San Carlos City ROSARIO JEREMY C 008820
San Carlos City ROSARIO JONEL C 008822
San Carlos City ROSARIO MARIJANE C 008823
San Carlos City RUIZ JAYSON N 008825
San Carlos City SALINAS MICHELLE R 008827
San Carlos City SALVADOR JUSTINE P 008828
San Carlos City SARMIENTO AVEGAIL A 008830
San Carlos City SEBASTIAN DOMINIC G 008833
San Carlos City SEBASTIAN EDWIN G 008834
San Carlos City SEBASTIAN WINNILYN R 008835
San Carlos City SISON ESPERANZA A 008838
San Carlos City SISON JR ALFREDO P 008837
San Carlos City SOLIS ROSELLE R 008840
San Carlos City SOLOMON CRISTINE JOY C 008841
San Carlos City SOLOMON DENNIS M 008842
San Carlos City SOLOMON RICA M 008843
San Carlos City SORIANO ARVINICOL F 008844
San Carlos City SORIANO RUSTICO C 008878
San Carlos City SOTTO MAY ANN N 008848
San Carlos City TAMONDONG JOSEPH DV 008879
San Carlos City TAN ANTONETTE 008851
San Carlos City TERSOL BRYAN DAVE M 008853
San Carlos City TORIO JESUSA ELIZABETH A 008854
San Carlos City TULAGAN VALENE M 008856
San Carlos City VELUZ ROSALIA T 008860
San Carlos City VILLAMIL JAYSON A 008861
San Carlos City VINOYA RACHEL DG 008863
San Carlos City VISITACION ALDRIN C 008864
San Fernando City ABAT DANICA JOYCE O 047521
San Fernando City ACIDRE KURT RUSSEL S 047527
San Fernando City ACUAVERA THEA MARIE B 047533
San Fernando City ANCHETA JOAN ANGELA A 047546
San Fernando City BATUCAN MILA B 047182
San Fernando City CABELLO RENALYN M 047496
San Fernando City CACANINDIN JR LUIS JOVITO S 047498
San Fernando City CARIÑO LAYANNE YVETTE S 047503
San Fernando City CASUGA LEALYN R 047511
San Fernando City CEYNAS MINERVA AINA C 047514
San Fernando City CONCHE JEFFERSON J 047516
San Fernando City DUMAYAS ALDRINE G 047435
San Fernando City ENRIQUEZ CRIS MAX O 047441
San Fernando City GALLEPOSO JOENILYN M 047415
San Fernando City GALVAN THALIA ELLEN S 047416
San Fernando City GIBA JENALYN T 047422
San Fernando City GO JOSE RALPH V 047369
San Fernando City GURION MONDELL WALSCH C 047372
San Fernando City GURION RHESTY L 047373
San Fernando City GURON LENY D 047374
San Fernando City HUFANO JOY G 047378
San Fernando City JAVELONA JOSHUA ANDRO C 047382
San Fernando City JIMENEZ PAULA 047383
San Fernando City JUCUTAN JERICO S 047384
San Fernando City JUCUTAN JOHNRAY M 047385
San Fernando City LABSAN MERVYN O 047386
San Fernando City LAURETA ANA ROSE C 047390
San Fernando City LAZO CHRISTOPHER BRIAN A 047391
San Fernando City LINAZA IVY JOY C 047394
San Fernando City LOPEZ MARILYN M 047395
San Fernando City MIKITPIKIT JOHN RUBEN N 047312
San Fernando City MIRA MAYNARD S 047315
San Fernando City MUNAR RENATO F 047328
San Fernando City NISPEROS J BON S 047280
San Fernando City NISPEROS JUDY ANN H 047282
San Fernando City NISPEROS LAWRENCE M 047283
San Fernando City NISPEROS SHIELA S 047284
San Fernando City NUÑEZ ESTRELLA R 047287
San Fernando City NUQUI CHARLET A 047289
San Fernando City OBRA CARLO C 047290
San Fernando City OCHOCO MERCEDES C 047291
San Fernando City ORDOÑO CLARENCE B 047294
San Fernando City ORDOÑO JAYSON M 047295
San Fernando City ORTIZ CATHY A 047297
San Fernando City PAGALING MELVIN A 047300
San Fernando City PAJATIN JHAN MICHAEL B 047301
San Fernando City PAJELA STACY P 047302
San Fernando City PAJIMOLA LLOYD T 047303
San Fernando City PERALTA KIM PAULO C 047250
San Fernando City PERALTA SAMANTHA G 047251
San Fernando City PESCADOR ARIEL M 047253
San Fernando City PULIDO JOEL G 047257
San Fernando City PURUGANAN JERSON G 047258
San Fernando City RAAGAS JHOMAR F 047261
San Fernando City RAAGAS JHOVEL F 047262
San Fernando City RAFANAN RIGIE F 047263
San Fernando City RAMOS III FELIXBERTO B 047267
San Fernando City RAÑA ALDRIN JHUNNEL M 047269
San Fernando City REGACHO RENZ A 047272
San Fernando City RENTORIA ARACEL H 047274
San Fernando City REYES MA CRISTINA F 047275
San Fernando City RIMANDO JOHN DAVE F 047222
San Fernando City RIVERA JUN H 047227
San Fernando City RODRIGUEZ LURAMAE C 047228
San Fernando City SANCHEZ CYREL T 047240
San Fernando City SOBREPEÑA JAYNARD DAVE A 047246
San Fernando City VILLANUEVA JERSON A 047550
Urdaneta City BETONIO ANNA LYN A 070215
Urdaneta City CRUZ III NORBERTO A 070225
Urdaneta City DOMAGAS JERRY BETH G 070232
Urdaneta City LAZO DARWIN JAY R 070243

Source: DepEd



Mga Komento

Kilalang Mga Post